• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Điểm Danh Ai không được Youtube Thống Kê Doanh Thu Ngày 30/1

enterserver

Junior
Reactions
49
MR
0.009
ngày 29 với 31 thì có. còn ngày 30 mất tiêu đâu không có. đã kiểm tra thử các kênh. kênh nào cũng bị như thế. lý do ko biết lag hay do nó chưa cập nhật, mà chưa cập nhật thì kể cũng lạ, 30 chưa cập nhật mà đã có 31.

với hôm qua up 2 cái video, mỗi cái 500Mb mà xử lý từ tôi hôm qua tới giờ chưa xong, đến mệt với nó

ngày 1 bạn cũng chưa đc cập nhật đúng ko :) cái này là bt qua ngày 5 nó sẽ cập nhật lại hết mấy ngày kia cho bạn ko cần phải lo thế đâu :)

Upvote 0
ngày 1 bạn cũng chưa đc cập nhật đúng ko :) cái này là bt qua ngày 5 nó sẽ cập nhật lại hết mấy ngày kia cho bạn ko cần phải lo thế đâu :)
tks bạn, đúng là nó chưa cập nhật ngày 1/2. hic đang còn cái dụ up vide mà hàng giờ vẫn chưa xử lý xong video. nó ghi là Đã bắt đầu xử lý. thường thì mấy ngày trước up xong khoảng tầm 15 phút là video đã phát được, hôm nay up khi 12h tối đến sáng vẫn chưa đc, up lại thử 1 video khác cũng vậy, video khoảng 500Mb

Upvote 0
Bạn đọc kĩ nó ghi là đôi khi dữ liệu mất 5 đến 7 ngày để cập nhật, có thể bạn sẽ thấy một số ngày trước chưa có dữ liệu gì gì, trên web n hay hiện mà

Upvote 0
tks bạn, đúng là nó chưa cập nhật ngày 1/2. hic đang còn cái dụ up vide mà hàng giờ vẫn chưa xử lý xong video. nó ghi là Đã bắt đầu xử lý. thường thì mấy ngày trước up xong khoảng tầm 15 phút là video đã phát được, hôm nay up khi 12h tối đến sáng vẫn chưa đc, up lại thử 1 video khác cũng vậy, video khoảng 500Mb
cái này hên xui thôi 1 phần do nó điên :) nhưng thường thì nhanh lắm chỉ có cái gữi video đến ng dk channel thì nó xử lý lâu thôi mà cái đó k quan trọng miễn video xuất ra đc ở bên phần video là ok

Upvote 0
cái này hên xui thôi 1 phần do nó điên :) nhưng thường thì nhanh lắm chỉ có cái gữi video đến ng dk channel thì nó xử lý lâu thôi mà cái đó k quan trọng miễn video xuất ra đc ở bên phần video là ok
Mình kênh nào cũng thiếu ngày 31
Với tiện bà con cho hỏi Quiz mình xưa giờ vẫn add kênh bình thường giờ nó nổi điên hok cho add kênh báo sai tên gì đó đại oai như là dùng ký tự hok cho phép đã đổi tên các kiểu tên tiếng anh cũng hok dc

Upvote 0
Với tiện bà con cho hỏi Quiz mình xưa giờ vẫn add kênh bình thường giờ nó nổi điên hok cho add kênh báo sai tên gì đó đại oai như là dùng ký tự hok cho phép đã đổi tên các kiểu tên tiếng anh cũng hok dc
net thì mình ko bít, nhưng nếu youtube nó k cập nhật từ 31-->3 luôn thì là do youtube nó chưa cập nhật thôi cái này hầu như tháng nào cũng thế qua ngày 5 mọi thứ sẽ bình thường lại và nó sẽ tự cập nhật những ngày thiếu lại ko sao đâu TG này là tg nó cập nhật thanh toán nên nó điên vậy thui

Upvote 0
net thì mình ko bít, nhưng nếu youtube nó k cập nhật từ 31-->3 luôn thì là do youtube nó chưa cập nhật thôi cái này hầu như tháng nào cũng thế qua ngày 5 mọi thứ sẽ bình thường lại và nó sẽ tự cập nhật những ngày thiếu lại ko sao đâu TG này là tg nó cập nhật thanh toán nên nó điên vậy thui
Y lộn ngày 30 chứ 31 thì nó cập nhật rồi

Upvote 0
Đã có roài , ko có nhiều nhưng cũng up cái cho phấn khởi :D

Upvote 0
1 kênh 262 video :D tởm :D

Mình lại chỉ thích đánh lẻ :cool:
1 video tận 20$ 1 ngày thế kia mềnh ước mà cũng ếu đc , gato vãi :mad:

Upvote 0
tắt Việtkey

Upvote 0
mới lên top dc vài ngày thôi. Mình chỉ quan tâm đến chất lượng video chứ không thích số lượng :D Kênh nào cũng chỉ 1-2 video :cool:

Upvote 0
xác nhận đã cập nhật tiền cho ngày 30.
mình chơi reup nên tải về xong up lên lại, ko qua chỉnh sửa gì hết, ko biết sao hôm nay youtube nó cứ giam video của mình, đang chờ xử lý thế ko biết :confused:

Upvote 0
tắt Việtkey
Hom phải vấn đề vietkey mình đã nhận tiền hầu hết các acc Quiz nhưng tự nhiên bữa nay muốn add thêm mà hok cho mình cũng đã thử mọi cách thay đổi tên nước ngoài mà vẫn hok dc khi add nó báo thế này

Upvote 0
Hom phải vấn đề vietkey mình đã nhận tiền hầu hết các acc Quiz nhưng tự nhiên bữa nay muốn add thêm mà hok cho mình cũng đã thử mọi cách thay đổi tên nước ngoài mà vẫn hok dc khi add nó báo thế này

chắc do lỗi bên nó bác, mà bác có trong facebook.com/groups/HocVienYT đây k, vào đây cho tiện

Upvote 0
chắc do lỗi bên nó bác, mà bác có trong facebook.com/groups/HocVienYT đây k, vào đây cho tiện
Do lỗi hệ thống em ạ giờ thì tất cả bình thường rồi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week