die vpn là ntn, giúp mình tìm hiểu vụ này với @@

Tình hình là ntn, con vpn mình đang sử dụng để làm off, những lúc rảnh mình cắm cho nó đổi ip liên tục để chơi linkbucks, ko có vps nên mình cài qua máy của ông anh + máy của mình, 2 hôm nay ông anh dùng máy nên mình cài tiếp lên máy ảo + máy mình, tổng cộng mình có log vào acc vpn của 3 máy, máy ông anh + máy mình + máy ảo trên máy mình là 3 .thế mà nãy log vô tự dưng nó báo như này

Lần trc mình cũng bị dính 1 phát rồi, không hiểu vì sao, lúc đó mới biết sử dụng vpn nên tập tành cheat mấy site buxhost, ngoài làm off + cheat buxhost ( lần trc ) ra và lần này thì cắm chơi linkbucks + làm off thì mình k hề làm gì khác, có ai biết lí đo vì sao ko, giúp mình với, mình đang cần gấp để làm off, nếu ko giải quyết đc còn biết đường mà mua con mới cho nhanh

Attachments

94.7 KB · Views: 55

DUNGYEUANH

Senior
Reactions
231
MR
0.000
Chúc mừng bạn, 1 acc chỉ đc log tối đa cùng lúc trên 2 máy thôi, bạn log 3 máy die là đúng.
Nhận tiện bạn mua acc mới thì ủng hộ mình :D , click vào banner nhá (PM inbox để mình hoàn lại 2$ AP hoặc PP )

Last edited by a moderator:
Upvote 0

boj1102

Senior
Reactions
199
MR
0.000
Mình cũng đang định mua, mình đã nghĩ đến vấn đề này và đã mail cho bọn nó lâu rồi =))

Hi, I am considering about buying your VPN software.

I have a question: Can it be used on 2 different computers at the same time?

Thank you.
Reply soon!

Bọn nó rep lại:
Hi,

You can install our HMA Pro VPN software on however many computers you like. But you can only use your account on a maximum number of 2 computers/device to connect to our VPN network simultaneously.

If you need to use on more than 2 PC at the same time, you have to register and purchase another account.

Regards,
Jovan

=)) tự đọc nhớ =)) =))

Upvote 0

huybom

Senior
Reactions
108
MR
0.004
ko , mình chỉ log trên 2 pc cùng lúc thôi, tức là mình chỉ log 2 trong 3 máy : máy anh mình , máy mình or máy ảo trong máy mình. Chưa log quá trên 3 máy lần nào @@. Mà tiện đây mọi người có thể chỉ mình các lí do vì sao vpn bị die để mình biết đường mà tránh với
Chắc trong hôm nay or ngày mai mình sẽ mua acc mới :)

Upvote 0
ko , mình chỉ log trên 2 pc cùng lúc thôi, tức là mình chỉ log 2 trong 3 máy : máy anh mình , máy mình or máy ảo trong máy mình. Chưa log quá trên 3 máy lần nào @@. Mà tiện đây mọi người có thể chỉ mình các lí do vì sao vpn bị die để mình biết đường mà tránh với
Chắc trong hôm nay or ngày mai mình sẽ mua acc mới :)

nếu thế thử live chat hoặc mail cho bọn nó xem sao :D

Upvote 0
Mình thì dùng VPN nhìu tháng nay:
- Hồi đầu login trên lap của mình và 1 vps.
- Sau đó vps die, mình log trên 2 vps mới.
- Chưa bao giờ login 3 máy cùng 1 lúc.
Chưa bị baned bao h !Chắc nó bỏ xót mình hihi ! Nên mình cẩn thận nhắc là không đc dùng quá 2 PC ! vì nó quản lý theo key hard disk

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week