SCAM DiamondCrypto - diamondcrypto.net

matthewtran

Senior
Reactions
112
MR
0.027
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site ra ngày hôm qua, có SSL, D-Dos, Goldcoders...

Link ref : https://diamondcrypto.net/?ref=matthewtran (RCB 70%)

Non ref : https://diamondcrypto.net

Aceept : PM, Bitcoin, AdvCash, Payeer

Plan site :

proof dep :

proof nhận tiền lãi sáng nay :

post bài lần này có gì sai mong mod nhắc nhở, đừng ban nick em, tội nghiệp :(

Mình đã sửa cho đúng tiêu đề topic trong Box HYIP, bạn chú ý cho lần post sau nhé :)

P/s: trong box HYIP bạn ko cần để link non ref cũng được.

vừa bị thằng này miss dep :oops::oops::oops: k biết nó có check mail để sửa cho k nữa :(
pác dep bằng gì mà bị miss :oops:... hôm qua mình dep bằng PM vô ngay chưa tới 1 nốt nhạc ;)

Instant Paying :D

Received Payment 0.55 USD from account U10651221. Memo: API Payment. Withdraw to matthewtran from diamondcrypto.net.

hy vọng sống đủ hối vốn :oops:

site này có mon uhyips, mà theo kinh nghiệm của mình, site mon uhyips thường sống dai :D

mới ăn cam bên thằng forexunion-ltd.com xong, hên thằng diamond này có mon trả 38% tiền ref cũng đỡ 1/3 =))
thì chủ yếu là nhờ rcb để giảm rủi ro đến mức thấp nhất mà pác :D

cho mình hỏi nó fake số liệu k vậy, ms chạy 2 ngày mà gần 1k acc trong khi bóng dáng trên các mon thì rất ít

cho mình hỏi nó fake số liệu k vậy, ms chạy 2 ngày mà gần 1k acc trong khi bóng dáng trên các mon thì rất ít
có fake hay ko thì mình ko biết nhưng nó có ở mon uhyips đó, bro có thể vào đó check :D

có fake hay ko thì mình ko biết nhưng nó có ở mon uhyips đó, bro có thể vào đó check :D
add mon thì nói làm gì, k thấy pr gì mà mem tăng quá trời ms thắc mắc

add mon thì nói làm gì, k thấy pr gì mà mem tăng quá trời ms thắc mắc
mình nghĩ cũng ko rủi ro lắm đâu, cao lắm hoàn vồn và lãi được chút xíu nó mới cho ăn cam :D ... mon uhyips trả rcb site này cũng khá mà :rolleyes:

paying :D

Received Payment 0.55 USD from account U10651221. Memo: API Payment. Withdraw to matthewtran from diamondcrypto.net.

có vẻ em nó đã lên đường... tính ra site này cam lỗ 50% :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom