Help Địa chỉ xác nhận PIN?

đọc trong gg support hình nhu 2 tuan thi phai ban

Đến nay 1 tháng chưa có mã pin.
Gọi lên bưu điện trung tâm sài gòn (gần nhà thờ đức bà)
tính đăng ký hộp thư thuê bao để nhận
mà nó nói: giờ ko có dịch vụ này nữa. bó tay thiệt
bưu điện lớn nhất sài gòn mà ko có thì ở đâu có
ko biết có thiệt ko hay là nhỏ trả lời điện thoại nó ko biết ????

trước mình nhận đc hình như cũng hơn 1 tháng mới tới nơi, vẫn active ok.

2 lần gg gửi mình mới nhận đc, lần đầu gửi về địa chỉ nhà thì bị thất lạc, lần 2 gửi về cơ quan thì ok

đổi thì lúc nào đổi ko đc, khi nào có request lần tiếp theo thì nó gửi theo địa chỉ mới

trước mình nhận đc hình như cũng hơn 1 tháng mới tới nơi, vẫn active ok.

2 lần gg gửi mình mới nhận đc, lần đầu gửi về địa chỉ nhà thì bị thất lạc, lần 2 gửi về cơ quan thì ok
Bạn ở sài gòn luôn hả
Mình đang nghĩ ko biết nên lấy địa chỉ nào bây giờ, nó cho request lần thứ 2 vào ngày 4/11 rồi.
Ở nhà thì vắng nhà thường xuyên, với lại ở ké nhà người ta, ko phải nhà mình. địa chỉ cơ quan thì thư hay bỏ ở cổng bảo vệ, bao nhiêu người đi qua lại, thấy thư lạ lạ thế nào cũng bị mất vì nhiều kẻ tò mò.
Thuê hộp thư thì giờ bưu điện hầu như ko mở dịch vụ này.

Last edited:
Request 2 lần thì nó có hiện cái chỗ để upload CMT mặt trước và mặt sau lên, sau 20p - 1h là xong nhé bạn, PIN đến hay không đến thì cũng chả quan tâm nữa làm gì.

Request 2 lần thì nó có hiện cái chỗ để upload CMT mặt trước và mặt sau lên, sau 20p - 1h là xong nhé bạn, PIN đến hay không đến thì cũng chả quan tâm nữa làm gì.
Hình như nó cho request 3 lần mà
Nếu up CMND có địa chỉ khác với địa chỉ trong adsense liệu nó có confirm ko ta?

trong adsense chỉ có quốc gia là ko thay đổi đc thôi, còn lại bạn có thể thay đổi đc đó ^^

Trước thì cho 3 lần, giờ chỉ cần 2 lần thôi. Bạn cứ thử đi rồi sẽ biết.

sài gòn mình nhận 5-6 mã pin sớm nhất là 10 ngày và muộn nhất là 25 ngày :D

sáng nay request lần thứ 2
trước khi bấm thấy nó hiện lên thông báo
bạn còn 2 lần yêu cầu nữa
Lúc request lần thứ 2, nó hiện ra cái ô Brow để bạn upload CMT, hoặc hóa đơn tiền điện nước...
Nếu bạn không làm việc đó hoặc làm sai thì quay lại bước 1, đợi 2 lần request.

Mình chẳng thấy phần upload nào cả. Chắc phải sau 3 tuần kể từ lúc request lần thứ 2 mới có
Còn lúc nãy request lần 2 nó chỉ hiện lên thông báo là bạn request về địa chỉ này. Xem lại đúng địa chỉ chưa? Nếu đúng thì nhấn đồng ý. Nhấn đồng ý
Hiện lên request mới nhất ngày 7/11

Mình chẳng thấy phần upload nào cả. Chắc phải sau 3 tuần kể từ lúc request lần thứ 2 mới có
Còn lúc nãy request lần 2 nó chỉ hiện lên thông báo là bạn request về địa chỉ này. Xem lại đúng địa chỉ chưa? Nếu đúng thì nhấn đồng ý. Nhấn đồng ý
Hiện lên request mới nhất ngày 7/11
lúc trước mình vào ngay chỗ đó có ô up lên mà, nó ko hiện úp, mà hiện dòng chữ gì đó phía dưới, bấm vào mới hiện ra ô up

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back