Địa chỉ này của paypal phải ko mấy bác?

onlyU

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Ngày ni vào mail tự nhiên thấy cái mail lạ,địa chỉ ẩn nhưng cuối cùng mình cũng mò ra [email protected]

vào PP xem có tiền ko nào có tiền thì như Bill trên PP báo có đứa send tiền cho bạn rồi

đăng nhập vào PP là biết chứ có gì đâu nhưng đuôi @paypal.com là đúng nó rồi đó, không phải fake đâu.

đừng click j vào link ờ mail nhé

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

đăng nhập vào PP là biết chứ có gì đâu nhưng đuôi @paypal.com là đúng nó rồi đó, không phải fake đâu.

địa chỉ mail fake dc mà bạn

domain mail thì sao fake được hả linh, nó fake thì fake được cái tên thôi còn coi chi tiết nó sẽ ra địa chỉ thật thì sao mà fake được ^^

cho dù có phải là mail đó cũng ko tin dc bạn ah, h fake mail dễ lắm

muốn biết thì log vào acc bằng link ở google thôi

cẩn thận nhất là ko click bất kỳ link nào trong mail :D

cho dù có phải là mail đó cũng ko tin dc bạn ah, h fake mail dễ lắm

muốn biết thì log vào acc bằng link ở google thôi
đúng rồi, đừng bao giờ login vào cái gì qua mail cả, tốt nhất là vào bằng bookmark là tốt nhất.
mình nhận các dạng mail cua PP như sau:
[email protected] <<<< khi mua domain & hosting
[email protected] <<<<< verify và người khác send tiền cho mình và các thông báo về dịch vụ của PP

Thanks mấy bác,đúng là mail fake rồi,vào thư rác thấy thêm 2 cái mail như vầy nữa,ko biết nò gửi mình có mục đích gì nữa

đúng rồi, đừng bao giờ login vào cái gì qua mail cả, tốt nhất là vào bằng bookmark là tốt nhất.
mình nhận các dạng mail cua PP như sau:
[email protected] <<<< khi mua domain & hosting
[email protected] <<<<< verify và người khác send tiền cho mình và các thông báo về dịch vụ của PP

mail của bạn là j ? để mình send cho 1 mail từ PP ^^

cẩn thận không thừa mà bạn.

cẩn thận không thừa mà bạn.
Uhm mình cũng đồng ý với việc không vào bằng link trong mail mà nhưng mình muốn xem thử linh chứng minh mail fake thế nào, xem thử mail của linh đâm thủng được inbox không thôi. Cũng là giúp mọi người đề cao cảnh giác hơn đó mà :D

Những mail lạ nhất là từ các ngân hàng online thì không nên click vào link bạn ạ, và nên lưu các url của các ngân hàng vào chỉ mục trên trình duyệt hoặc gõ trực tiếp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week