Đi like, cmt Facebook kiếm 100k/ngày với Golike

Thyanh

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
GoLike là dự án kiếm tiền online từ mạng xã hội. Hiện tại nhu cầu về các dịch vụ như Tăng like, tăng lượt theo dõi, tăng comment, tăng lượt chia sẽ để phục vụ nhu cầu kinh doanh online là rất lớn. Chính vì vậy GoLike được ra đời. Vừa là giải pháp cho giúp cho khách hàng kinh doanh online thuận lợi hơn trong việc kinh doanh vừa là nơi tạo ra nguồn thu nhập cho cộng đồng người dùng của Golike ( Hay còn gọi là Cộng Tác Viên - CTV )

VÀO LINK ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN:
https://golike.click?referral_code=vuthibaolinh666

Sau khi đăng ký thành công, bạn vào điện thoại (Google Cplay) tải phần mềm về điện thoại Andriod, nếu bạn nào dùng Iphone thì dùng trình duyệt Safafi.
Sau đó các bạn đăng nhập vào ứng dụng bằng tên đăng nhập, mật khẩu của mình (đã được đăng ký ở website) và thực hiện các bước sau:

Bước 1 : Copy đoạn mã.
Bước 2 : Bấm Chát với bot messeger.
Bước 3 : Dán mã đã copy vào trong cửa sổ chát messeger.
Bước 4 : Quay lại app bấm xác nhận thêm tài khoản.

Nếu các bạn muốn kiếm tiền trên trình duyệt máy tính của các bạn cũng rất đơn giản, sau khi đăng nhập các bạn vào menu và bấm thêm tài khoản

Tiếp theo, các bạn làm như hướng dẫn đối với điện thoại. Sau khi thành công, các bạn có thể làm việc

cda7eaa6f0d914874dc8 (1).jpg

Chúc mọi người kiếm được nhiều tiền, đừng quên bấm like và chia sẻ bài viết của mình nhé.​

100 acc là 10 triệu 1 ngày???

100 acc là 10 triệu 1 ngày???
Nó tùy vào độ chịu khó đó bạn. Mình sợ bạn làm ko nổi chứ app thật, tiền thật ko tin có thể ko làm nhé. Mình chẳng mất gì bạn chẳng mất gì mà phải nghi ngờ này nọ. Trong lúc còn chờ bạn đắn đo thì người khác kiếm ra ít tiền tiêu vặt rồi

Sẵn đây mình nói một lần để đỡ tranh luận nhé. Golike là một phương thức kiếm tiền thực sự. Nó ko giúp các bạn giàu nhưng các có thể kiếm tiền tiêu vặt trong lúc rảnh rỗi thay vì ko ai trả đồng nào cho các bạn trong lúc các bạn rảnh. Nếu bạn nào có sự nghi ngờ thì các bạn có thể không làm. Chẳng phải mình bắt các bạn nạp tiền mà phải hoạch họe như đúng rồi. Có tiền để xài, lại miễn phí mà còn không nắm bắt thì chịu rồi. Vậy nhé. Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week