• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Dep hơn 3000$ vào MassProfitShares nhưng không thấy sinh lời?

Status
Not open for further replies.
chính xác =)) Proof đâu =))
Facebook nó có , thanh toán đầy đủ từ PZ luôn là instant thì hack niềm tin à . Toàn nhảm nhí
Topic nhảm , 1 số thành phần chém gió

Anh em chẳng phải quan tâm lũ này :))
Đi ra cho lành :))

Lướt hết page. đọc thỳ mình nói thật nhé. Mình thấy bạn có vẻ ngạo mạn quá đấy ( Sự thật mất lòng mà) Mình thường thấy Pro trên 4rum rất điềm tính.Đôi lời góp ý bạn thôi. hi

Lướt hết page. đọc thỳ mình nói thật nhé. Mình thấy bạn có vẻ ngạo mạn quá đấy ( Sự thật mất lòng mà) Mình thường thấy Pro trên 4rum rất điềm tính.Đôi lời góp ý bạn thôi. hi
mình ko phải pro bạn à . nhưng mình rất buồn cười là 1 số đứa nó thấy mọi người kiếm tiền được nó GATO (ghen ăn tức ở )
quay ra phá hoại kiểu nhảm nhí như topic này . Tên chủ topic đâu dám cho mình teamview đâu???
Còn invest shares là gì và lãi như thế nào . Các topic bên ngoài đã có và mình cũng nói là không phải tự nhiên mà mình có đc số lượng trên dưới 50 thành viên forum mmo4me tham gia invest shares ở mỗi topic mình tạo.

Nghe nói là xếp 4r mà, nói đâu AE nghe răm rắp hết ====>>> chã biết là chị hai thuộc ngõ nào HCM đây để tới thọ giáo (biết được chút E nchuyen được với mấy t Tây là chã xem ai ra ji)

mình ko phải pro bạn à . nhưng mình rất buồn cười là 1 số đứa nó thấy mọi người kiếm tiền được nó GATO (ghen ăn tức ở )
quay ra phá hoại kiểu nhảm nhí như topic này . Tên chủ topic đâu dám cho mình teamview đâu???
Còn invest shares là gì và lãi như thế nào . Các topic bên ngoài đã có và mình cũng nói là không phải tự nhiên mà mình có đc số lượng trên dưới 50 thành viên forum mmo4me tham gia invest shares ở mỗi topic mình tạo.

Chúc bạn kiếm đc nhiều $. :D

lo tập trung chiến thôi ace ơi,rối hơi đâu canh mí đứa cắn càn

mất thì kêu, ai tin hay ko tin thì cũng có giải quyết đc gì đâu. mà có loại rác rưởi nào cứ đòi teamview không được rồi phát ngôn lung tung vậy, Nhảm vãi :))

bạn chẳng là cái thá gì mà đòi này đòi nọ
Thích thì làm 1 phát 100LR đi mình cho bạn team ^^

gửi chủ topic 100LR đi có khi cậu ấy cho team đấy :))

ít thế, dep có 3k sao dòi có lãi. dep 10k thì mới có lãi

Ôi vãi thớt này thừa tiền sao :))
Site kiểu này 1$ cũng không nên dep. 3k$ dep vào bank có phải ngon không:binhsua58:

Thôi chúc thớt may mắn, gỡ được chừng nào hay chừng đấy. Rút kinh nghiệm.

chu63an bị trước tâm lý là lỗ nặng đi.

còn gì nữa đâu. giờ có ai dep nữa thì admin nó lấy răng ra trả lãi cho bạn. bài học quá đắt để hiểu về 1 thằng bạn thân

100% là pz bẩn đem đi rữa đây mà....bỏ ra 1$ cũng xot đừng nói chừng ấy...Nhảm

ha ha !! 2 hôm nay có chia lãi đâu ! thớt dep nó phải chia lãi cho em chứ

=)) site dạng này là site dạng nào :)) nó còn an toàn gấp tỉ lần mấy site invest plan và hiyp

an toàn với mấy đứa tuyển ref như mày thui :) ....invest share là lấy tiền người sau chia lãi người trước....ko scam mới lạ...:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom