Bounty DENTs - Cài đặt app và nhận thẻ điện thoại 40k ngay lập tức (có proof)

Thằng Dent này mất dậy ăn dc 2 bọ, xong mình nạp 5 sim lúc trưa mấy hôm trước, lúc đó chưa nát mà nó éo về dc cái nào, báo thì thành công dent thì trừ :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
Cái vụ trừDENT mà ko cộng tiền mấy hôm trước đã được fix rồi

Hôm trước nạp số nào thì bây giờ bạn quay lại nạp đúng số đó, nó sẽ cộng trả tiền cho nhé, không trừ DENT

Nhập số dạng quốc tế +84xxx nhé, nếu đổi đầu số thì nhập số cũ xem
Mình đầu 097 bác ơi. Nhập 8497xxxxx hẳn hoi mà request code 2 lần không về. Cái Dent thì sim mobi không có code.
Edit: à có rồi. Thoát app làm lại thì có. Chả hiểu nổi @@

sắp nát rồi :(:(
Cách đây 1 tuần bạn bảo nát, bây giờ cũng bảo nát
Trong lúc đó nhiều anh em kiếm được vài triệu

Vẫn nạp thẻ đều đều đây

HTTPS://BOUNTY.VODIX.IO

2️⃣ KÈO SỐ 2: HTTPS://BOUNTY.VODIX.IO

Update thêm 1 kèo rất ngon từ Vodi - Cũng là 1 ứng dụng viễn thông quốc tế đã hoạt động từ năm 2014 với gần 5 triệu người dùng

Vodi là một dịch vụ tài chính di động với sứ mệnh trả lại cho người dùng. Các dịch vụ sản phẩm trên ứng dụng di động Vodi bao gồm chuyển tiền, nạp tiền điện thoại di động trả trước (nạp tiền) và thẻ eGift cùng với các công cụ giao tiếp mạnh mẽ

Về cơ bản Vodi cũng giống như Zalo, Viber, nhưng Vodi mạnh mẽ hơn khi cho phép gọi điện thoại quốc tế với chi phí rẻ, chuyển tiền hay gửi quà tặng ra nước ngoài

Từng 1 thời Vodi được nhiều bạn sử dụng để kiếm thẻ điện thoại, hiện nay bạn vẫn có thể kiếm thẻ điện thoại từ Vodi nhưng rate hơi cao, để kiếm được thẻ 10k bạn phải xem cả trăm video, hoặc trả lời hơn chục cái khảo sát (Cái này mình không khuyến khích vì mất nhiều thời gian)

Hiện nay Vodi phát triển mạng lưới Blockchain được gọi là VodiX và có chương trình bounty tặng 110 VDX = 11$ cho người dùng. Các nhiệm vụ cũng rất đơn giản: Cài app Vodi, like và follow FB, Twitter ...

Link tham gia: HTTPS://BOUNTY.VODIX.IO

Chưa có thông báo về ngày trả coin nhưng đây là chương trình bounty của dự án thật sự và rất uy tín, các bạn không nên bỏ lỡ nhé

Khi cài app thì bạn có thể nhập mã giới thiệu sau để nhận thêm 40 point nữa: NAMKHUE
(Không nhập mã không được point nhé, sau khi cài đặt nhắn 1 tin bất kỳ tới 1 ai đó)

2️⃣ KÈO SỐ 2: HTTPS://BOUNTY.VODIX.IO

Update thêm 1 kèo rất ngon từ Vodi - Cũng là 1 ứng dụng viễn thông quốc tế đã hoạt động từ năm 2014 với gần 5 triệu người dùng

Vodi là một dịch vụ tài chính di động với sứ mệnh trả lại cho người dùng. Các dịch vụ sản phẩm trên ứng dụng di động Vodi bao gồm chuyển tiền, nạp tiền điện thoại di động trả trước (nạp tiền) và thẻ eGift cùng với các công cụ giao tiếp mạnh mẽ

Về cơ bản Vodi cũng giống như Zalo, Viber, nhưng Vodi mạnh mẽ hơn khi cho phép gọi điện thoại quốc tế với chi phí rẻ, chuyển tiền hay gửi quà tặng ra nước ngoài

Từng 1 thời Vodi được nhiều bạn sử dụng để kiếm thẻ điện thoại, hiện nay bạn vẫn có thể kiếm thẻ điện thoại từ Vodi nhưng rate hơi cao, để kiếm được thẻ 10k bạn phải xem cả trăm video, hoặc trả lời hơn chục cái khảo sát (Cái này mình không khuyến khích vì mất nhiều thời gian)

Hiện nay Vodi phát triển mạng lưới Blockchain được gọi là VodiX và có chương trình bounty tặng 110 VDX = 11$ cho người dùng. Các nhiệm vụ cũng rất đơn giản: Cài app Vodi, like và follow FB, Twitter ...

Link tham gia: HTTPS://BOUNTY.VODIX.IO

Chưa có thông báo về ngày trả coin nhưng đây là chương trình bounty của dự án thật sự và rất uy tín, các bạn không nên bỏ lỡ nhé

Khi cài app thì bạn có thể nhập mã giới thiệu sau để nhận thêm 40 point nữa: NAMKHUE
(Không nhập mã không được point nhé, sau khi cài đặt nhắn 1 tin bất kỳ tới 1 ai đó)

Vodi khoảng bao nhiêu ref mới được 10k vậy bác
Vodi có nhiều nhiệm vụ kiếm point lắm:

- Xem video (10s): 3 point / video

- Thực hiện cuộc gọi: 3 point / 1 cuộc (gọi như zalo, viber ko mất phí nhé)

- Giới thiệu bạn: 40 point / ref (người được giới thiệu phải thực hiện 1 tin nhắn hoặc 1 cuộc gọi bất kỳ)

- Trả lời khảo sát: vài chục đến vài trăm point / bài khảo sát

- Cài đặt app: Chủ yếu là cài game vào máy, sau đó chơi đến 1 level nào đó (thấp thôi) được rất nhiều point thường 1000 - 1500 point / game (nhiệm vụ này ko phải lúc nào cũng có)

Quy đổi: 450 point = thẻ 10k, có đủ các thẻ từ 10k - 500k

Nói chung chịu khó cày cũng đủ tiền nạp phone ;).

HTTPS://BOUNTY.VODIX.IO

Last edited:
Theo thông báo thì Vodi sắp phát hành IEO, giá trị token 1 VDX = 0.1$ và đến quý 3 sẽ tích hợp VDX vào ứng dụng Vodi

Các bạn đã cài đặt app thì thực hiện 1 cuộc gọi hay tin nhắn bất kỳ để nhận 40point, chỉ cần nhắn ko cần bên kia trả lời

Nếu bạn ko có ai để nhắn thì nhắn cho mình nhé : +84346380922

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week