Suggest Demo tool hỗ trợ fake IP

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Thấy mọi người hay nhắc về tool này, mình làm vậy không biết có đúng không, mọi người vào đóng góp để mình làm cho xong luôn nhé

rockfan

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Nếu bạn tự làm được thì ngon đấy, để khẳng định được chạy ổn hay không thì cần phải có sản phẩm và chạy thử. Mà không biết ý thớt đóng góp là đóng góp cái gì, ý kiến hay kinh phí :D

Nếu bạn tự làm được thì ngon đấy, để khẳng định được chạy ổn hay không thì cần phải có sản phẩm và chạy thử. Mà không biết ý thớt đóng góp là đóng góp cái gì, ý kiến hay kinh phí :D
Mình đưa ra cái giao diện và chức năng như thế để mọi người đóng góp ý kiến xem đã hợp lý chưa, to nhỏ và sắp xếp bố cục, còn tất nhiên thì phần mềm mình viết ra mình sẽ có lấy phí chứ bạn ạ, giá thì phù hợp với công mình làm mà :)

anhphong

Junior
Reactions
73
MR
0.021
1. mỗi lần fake lại phải copy à cậu ?
----> phải có button connect từng ssh riêng.
2. bổ sung màu ssh, ví dụ đã sử dụng rồi thì màu đỏ, màu trắng thì chưa... có lưu log kết nối càng tốt....
----> tắt tool đi mở lại, vẫn hiện list ssh cũ, và phân biệt ssh nào sử dụng rồi, cái nào chưa.......
3. khi check có ssh die- live, thì export các ssh live ra một file riêng......

1. mỗi lần fake lại phải copy à cậu ?
----> phải có button connect từng ssh riêng.
2. bổ sung màu ssh, ví dụ đã sử dụng rồi thì màu đỏ, màu trắng thì chưa... có lưu log kết nối càng tốt....
----> tắt tool đi mở lại, vẫn hiện list ssh cũ, và phân biệt ssh nào sử dụng rồi, cái nào chưa.......
3. khi check có ssh die- live, thì export các ssh live ra một file riêng......
Rất hay, cám ơn cậu, đây chỉ là demo, bản hoàn thiện, mình sẽ cho nó auto nhận port ở proxyfier, con lại phần log or save mình để nó auto lưu hết, cám ơn đóng góp của cậu nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week