Help Đếm ngược Sphere Social (SAT) lên sàn

Withdraw đc rồi ah các bác
cho withdraw rồi bác, còn về hay không thì vẫn chưa biết :(. Bác log vô acc để request withdraw đi.
Có thể cuối tháng 4 thì nó mới về nếu may mắn pass qua phần check tay của admin.

Attachments

298.1 KB · Views: 28
Last edited:
Hi there ! If you are a contributor, tokens will be transferred and you can check in your wallet or in our etherscan. and if you get a free token, the transfer will be available in manual mode after we check them at about end of April

chua :))

Hi there ! If you are a contributor, tokens will be transferred and you can check in your wallet or in our etherscan. and if you get a free token, the transfer will be available in manual mode after we check them at about end of April

chua :))
800 acc lẻ thì ăn ngon bác

Chọt có 1k đường nào chả về,check tay tai to mặt bự chứ time đâu check cả 100k acc lẻ tẻ.

cứ vô withdraw hết đi bác, được thì ăn :D
reg 1 đống ví,mỗi ví có 1 ít SAT,bơm gas cho cả trăm ví,có vẻ hơi bất cập.Mặc dù h nó cũng vẫn chưa mò lên sàn nhưng tớ tính xa vậy hợp lý ko.acc ref tớ thì bỏ sọt cả vì ko save,chỉ có 20 ref.

reg 1 đống ví,mỗi ví có 1 ít SAT,bơm gas cho cả trăm ví,có vẻ hơi bất cập.Mặc dù h nó cũng vẫn chưa mò lên sàn nhưng tớ tính xa vậy hợp lý ko.acc ref tớ thì bỏ sọt cả vì ko save,chỉ có 20 ref.
ok bác

Chỉ sợ giống thằng datum.network, hồi trước tung hết mail ra làm, cuối cùng không được gì
sao lại ko được :) datum mình kiếm dc gần 30 triệu mà :)

datum.network đợt trước em đk cả đống ACC, sao thấy nhiều bác hốt hạc mà em chẳng thấy gì nhỉ
dùng cái mail của bạn đã đăng ký lúc trước để đăng ký lại, số coin sẽ ở đấy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom