đem lại tiền cho bạn trong 5 phút mỗi ngày bằng cách đọc mail ,hàng tiệu người khắp thê giới

@Akey bác rút đc tiền chưa. Thấy minpay 100$ hơi lâu, có scam không thế. Thắc mắc chút @@
a tớ được 13,6 $ rùi
tình hình này nữa thang sau tớ đang proof
5 phút 1 ngày , scam hay không cũng không hại

ã hơn 8 triuệ người mỹ , anh pháp , châu âu ,, đang onl làm việc rành rành trên trang kia kia ,hìn lên dãy các nước xem
cái đấy chủ site nó code fake cả tỉ người cũng đc, bó tay con gà o_O

UK ,10$ là tiền khuyến khích đấy , còn 90$, rang làm đi , mỗi ngày dành 5 phút vào xem có mail hay câu hỏi , video thì xem , có lợi không hại ,kiên nhẫn và đừng hấp tấp
tờ được 13,6$ trong 3 ngày
cái đó thì để tớ
Tớ rút trước cậu , rút reply và cậu rút theo
có gì hỗ trợ mình với nha! với lại mình muốn hỏi xem là 1 ngày nó chĩ gửi mail 1 lần đúng k? vậy thì tiện quá! và ví dụ mail tớ đăng ký là [email protected]! thì vào gmail.com! đăng nhập và xem thôi ! là nó tự cộng tiền chuẫn k cậu?

ak mà mình đang tuyển bạn làm , các bạn không làm yêu cầu không soi mói , và bắt bẽ ,
các MOD bảo vệ bài giúp em với

có gì hỗ trợ mình với nha! với lại mình muốn hỏi xem là 1 ngày nó chĩ gửi mail 1 lần đúng k? vậy thì tiện quá! và ví dụ mail tớ đăng ký là [email protected]! thì vào gmail.com! đăng nhập và xem thôi ! là nó tự cộng tiền chuẫn k cậu?
ok , có gì cứ reply tớ trả lời, uk nó chỉ gửi 1 lần thôi, bởi vậy mới không tốn thời gian của mình , khi nào rảnh thì mình đọc , có tiền, chuẩn luôn không thêm không bớt

5 phút là không mất thời gian
còn scam hay không thì hơn 8 triệu người mỹ và các nướcđang làm
có tính công ty nào nó trả chừng này tiền ko , giả sử tb 1 người 3$ thôi, 1 ngày nó phải trả 24triệu $ , 1 tháng 720 triệu hả :eek:

ak mà mình đang tuyển bạn làm , các bạn không làm yêu cầu không soi mói , và bắt bẽ ,
các MOD bảo vệ bài giúp em với
ko phải là soi mói bắt bẻ, mà là thông báo cho các newbie ra chỗ khác kiếm ăn, đừng phí thời gian vào cái 0$ này, chứ mình cũng chả đc lợi gì gõ phím thế này
nguyên kiểu bạn để link non ref mà ẩn link có rer vào đó là bị vi phạm Rules rồi
Thân !

có tính công ty nào nó trả chừng này tiền ko , giả sử tb 1 người 3$ thôi, 1 ngày nó phải trả 24triệu $ , 1 tháng 720 triệu hả :eek:
tiền là lấy đối tác trả cho chùng ta , 1$ đối với mình là nhiều nhưng với nó thì chỉ là hạt cát thui

ko phải là soi mói bắt bẻ, mà là thông báo cho các newbie ra chỗ khác kiếm ăn, đừng phí thời gian vào cái 0$ này, chứ mình cũng chả đc lợi gì gõ phím thế này
nguyên kiểu bạn để link non ref mà ẩn link có rer vào đó là bị vi phạm Rules rồi
Thân !
kệ mẹ tụi nó đi

tiền là lấy đối tác trả cho chùng ta , 1$ đối với mình là nhiều nhưng với nó thì chỉ là hạt cát thui
đúng rồi, kiếm cái công ty nào mà 1 thang trả tới 720 triêu $ tiền công cho người ta đọc mail đi rồi đem lên đây , đầu toàn cát với đất ko hay sao mà không biết nghĩ vậy,

đúng rồi, kiếm cái công ty nào mà 1 thang trả tới 720 triêu $ tiền công cho người ta đọc mail đi rồi đem lên đây , đầu toàn cát với đất ko hay sao mà không biết nghĩ vậy,
yêu cầu bạn Tlee88 ra khỏi topic của mình , bạn ăn nói không tôn trọng chủ topic

yêu cầu bạn Tlee88 ra khỏi topic của mình , bạn ăn nói không tôn trọng chủ topic
chắc m phải lấy imacro treo trên vps cắm.. lấy 1-200acc cùng ip cùng link ref của thớt...
cho thớt banned luôn nhỉ.scam thì đừng có dụ ae newbie.

có miếng ngon mình mới vào rum mời các bạn theo,ai kiếm nhiêu thì kiếm , khong nhiều thì ít
các bạn không quan tâm thì thui , không được chém bậy trên topic người ta

chắc m phải lấy imacro treo trên vps cắm.. lấy 1-200acc cùng ip cùng link ref của thớt...
cho thớt banned luôn nhỉ.scam thì đừng có dụ ae newbie.
chơi trung thực
mà cậu có cắm như không thui , cái này chỉ đọc mail đâu có tính view đâu chạy làm gì cho tốn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,867
Latest member
LeNam73
Back
Top Bottom