Suggest Đề nghị tẩy chay những Exchange làm ăn kiểu này

Status
Not open for further replies.

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
[BUY] BTCE 22.200, PM 22.760, BTC 56tr; [SELL] BTCE 23.950, PM 23.580, BTC 61tr VCB,VTB,ACB

[BUY] Z-22.00, PM-22.71, BTCE-22.05, [SELL] Z-23.60, PM-23.60, BTCE-25.00 VCB

Mua BTC e giá 22.2 bán btc e giá 23.950 nói thật chơi kiểu này thì tôi rút về việt nam hoặc exchange sang bit bán còn hơn bán cho bạn
Dừng topic

Last edited:
Lịch sự ko có nghĩa là mgười tốt nhưng chửi bậy là người xấu
người không tốt thôi, còn xấu hay 0 thì 0 chắc :))

Upvote 0
Ngày trước khi đọc được những exchange đề giá chênh lệch cao cũng thấy khó chịu và ác cảm, nhưng khi thử làm exchange bạn sẽ biết cái gì cũng có lý do của nó, ăn chênh lệch đc mấy đồng nhưng ôm tiền ảo chẳng có pháp luật nào bảo hộ, lúc nó sập như LR hay BTC-e thì mất hết, tiền ăn chênh lệch cả năm hay vài năm chẳng bù lại đc cái rủi ro đó đâu. Chẳng đc pháp luật bảo hộ nên có rắc rối nào ra pháp luật thì phải gánh đủ phiền toái .
Nếu ai biết kiên trì k cần gấp thì có thể lập topic mua hc bán đc tỉ giá tốt nhất cho mình, ai cần gấp hoặc k có kiên tri thì phải chịu giá cao thui.

Upvote 0
nói chung là thuận thì mua vừa thì bán ko thì lượn , mắc gì phải người ta làm theo ý bạn ?

bạn ngon thì mở topic buy sell giá rẻ cho anh em nhờ đi

Upvote 0
nếu thấy quá cao thì đừng giao dịch, mình không làm exchange nhưng cũng thử làm vài thứ, khi bạn đứng ra kinh doanh cái gì cũng vậy, rất nhiều vấn đề phát sinh không lường trước được chứ ăn tiền của người khác không dễ đâu, không ai ngu cả.

Upvote 0
dm nó đang giá sao là quyền nó ? thế n thằng mua giá thấp sao mày k kêu thấy nó giá kêu cao làm gì, ai ưng thì gd chứ no dí dao vào cỏ bọn mày à, nhiêu khi đăng Fb gặp mấy thành phần này vào cmt tao chỉ muốn chửi cho 1 trận
ăn lịch sự chưa chắc đã tốt nhưng thằng mất dạy chắc chắn nó hay chửi bậy rồi:D, mấy vụ như btc e chẳng lẽ mỗi 1 mình ex mất tiền sao? thế thành viên khác không mất tiền chắc

Upvote 0
ăn lịch sự chưa chắc đã tốt nhưng thằng mất dạy chắc chắn nó hay chửi bậy rồi:D, mấy vụ như btc e chẳng lẽ mỗi 1 mình ex mất tiền sao? thế thành viên khác không mất tiền chắc
bác nói z k đúng lắm họ trade ôm coin thì mới mất còn exchange mua vào sell lời vài rate nhỏ ok tôi lấy đắt vì sàn sập tôi ăn % nhỏ cũng mất hết còn người dùng họ có thể lãi nhiều hơn

Upvote 0
gát đang chửi nhau có liên quan gì btce bro @@

Upvote 0
tạo topic chém gió tí cho vui, chứ tham gia cái gì cũng rủi ro cả, kể cả ex hay mem mua mấy loại tiền như pm, bit, paypal, usd..vv

à btce vụ này hot quá, 3 4 năm trước lr bị quét giờ btce mà quét nữa chắc mất tin tưởng mấy đồng tiền ví tiền điện tử này luôn.

Dừng tranh luận đợi thằng btc e mở web.

Upvote 0
Thuận mua vừa bán tẩy chay cc :)
Tiện đây bán USDT rate 23.5 ai cần pm

Upvote 0
khôn như bạn quê mình đầy =))

chỉ đang thiếu mấy exchanger mua 23 bán 22.9 thôi, bạn biết ở đâu có chỉ mình với =))

Upvote 0
Thuận mua vừa bán, ai bán sao mình ưng thì mua, ko ưng thì tìm người bán khác. Bạn có quyền thích, hoặc ko thích. Có quyền kêu gọi tẩy chay nhưng mình thấy topic này bạn lập ra : số theo bạn tẩy chay thì ít, phản đối ý kiến thì đông, spam, chửi thề có 1 vài người nên topic này close được rồi nhé.

Thanks các bạn đã đóng góp ý kiến !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,771
Latest member
longnguyenthanh1