Warning ĐỀ NGHỊ CÁC MOD VÀO XEM XÉT FORUM BỊ BUG

Status
Not open for further replies.
Ừ đồng bọn scam nè, nhảy vào mà chém. comment thì ngu, tưởng mình nguy hiểm.
Người ta comment to đùng trong ảnh là tạm banned mà còn kêu được.
Tao mà scam được tao scam hết cho chúng mày chừa đi, tiền còn không biết giữ nữa, ngu hết biết
mài hiểu ý thread này ko ? thằng kia đã bị chuyển qua scam nhé :) việc banned tạm là để clone acc vào đối chấp trong vòng 24h, sau 24h là chuyển thành reporf và acc đó sẽ phải banned VV, cái lỗi ở đây là Mod ko banned acc đó VV .
ko hiểu bác bịnh gì ko :D
ko biết thằng nào ngu, banned tạm thời là đúng nhưng chỉ để 24h cho vào đối chấp sau 24h đáng lý phải sửa thành vĩnh viễn, đằng này ko mod nào làm như vậy . mà để nick đó chỉ banned 7 ngày dù rằng nó đã scam, sau 7 ngày nó lại đc thả và scam tiếp ? vậy lỗi của ai, mày ngu thì im đi ko ai nói gì còn ráng cãi cố thì chịu rồi, nick nó có BH thì người ta tin mà gd thôi chứ ko có BH thì lú đấy ai bị scam mới thật sự là ngu :|
khó trách mài thật vì não ko hoạt cmn động đúng ko ?

trách nhiệm thuộc về ai---- member minh thanh hay BQT:????

o_O có lẽ ai cũng hiểu chỉ member là ngngừ thiệt hại thui:D
:( chỉ có thằng scammer là sung sưống nhất:(

nếu chỉ vì lý do bận mà các mod tmod để chuyện này xảy ra, sau này forum sẽ đi về đâu :)
cái này k phải là bận đâu theo mình là mấy ổng quên và ông này chủ quan ông kia :D

Ừ đồng bọn scam nè, nhảy vào mà chém. comment thì ngu, tưởng mình nguy hiểm.
Người ta comment to đùng trong ảnh là tạm banned mà còn kêu được.
Tao mà scam được tao scam hết cho chúng mày chừa đi, tiền còn không biết giữ nữa, ngu hết biết
đóng bảo hiểm rồi đi scam đi em

BQT làm như vậy là thiếu trách nhiệm rồi. Nên có lời xin lỗi chứ đừng đổ cho lý do khác. Góp ý chân thành

banned 7 ngày dành cho các tội posst sai spam và war bạn ah :) ko lẻ người ta bị sai tí banned VV ah :D
Mình làm Mod cho 1 diễn đàn toàn Tây, trường hợp này, không banned thẳng nhưng gỡ đặc quyền như leave comments không cho viết gì lên forums.

Cảnh cảo có dấu hiệu WARNING cạnh nick, có lý do.

Lần thứ 2 tái diễn là BANNED luôn

Công việc Mod của mình ở đó khá đơn giản là cứ BANNED thành viên gây hại cho người khác. Đơn giản vậy thôi.

Những người đóng góp giá trị cho forum sẽ được cấp độ ELITE

đóng bảo hiểm rồi đi scam đi em
Mở mồm ra ko sợ các bác bh tát vỡ mồm à, mày mấy tuổi mà gọi tao là em. cùi mía. xấc:)
Mày nghĩ đóng bh dễ thế à, nick tao chưa đủ điều kiện, đành chịu thôi:(

Mình làm Mod cho 1 diễn đàn toàn Tây, trường hợp này, không banned thẳng nhưng gỡ đặc quyền như leave comments không cho viết gì lên forums.

Cảnh cảo có dấu hiệu WARNING cạnh nick, có lý do.

Lần thứ 2 tái diễn là BANNED luôn

Công việc Mod của mình ở đó khá đơn giản là cứ BANNED thành viên gây hại cho người khác. Đơn giản vậy thôi.

Những người đóng góp giá trị cho forum sẽ được cấp độ ELITE
đây là 4rum mở đôi khi đụng chạm là khó tránh chả ai muốn phải banned hay bị banned đâu mà cần phải làm vậy muốn reg nhiêu acc ở 4rum mà chả đc sợ gì banned hay ko .

Mở mồm ra ko sợ các bác bh tát vỡ mồm à, mày mấy tuổi mà gọi tao là em. cùi mía. xấc:)
nhìn mặt mày dù có lớn tuổi hơn cũng ko đáng làm a ng khác vì mài ngu quá . thôi ko chém ở đây nữa, dù sao cũng chưa ai bị scam tiếp vì acc đó .

@huynhphongmio và @hoangclcc :oops: 2 anh đều đàn ông và lớn rùi:oops: hẹn nhau vô Hotel Heo giải quyết cho--- tôpic người ta-- có tâm sự gì pm Heo giải quyết dùm cho:oops:

thằng scam là thằng đóng bảo hiểm đó ? hiểu không, nhìn cách nói chuyển rất là trẻ trâu thì biết là đang còn trẻ người non dạ rồi :eek:

Thanh niên này manh động quá. Hết sức bình tĩnh nhé bạn

@danhmay24h đã là trial mod của forum thì luôn fai cố gắng hoàn thành công việc của 1 Tmod. Đằng này ông ta chỉ muốn lên mod để tiện đường làm ăn. Chứ nói thật chả có trách nhiệm gì. Một người có trách nhiệm, thì xử lý công việc phải ngọn ngàng, Cứ cho là tiền bảo hiểm @Shin giữ, mod ko có quyền can thiệp, Điều đó ok , ko ai phàn nàn gì cả. Nhưng nếu đã là scam, thì fai có trách nhiêm liên lạc với cấp cao hơn để band forever. Ông để nó tự unband nếu mem như tôi không phát hiện ra nó đi scam vài đứa nữa thì ai là người chịu trách nhiệm ở đây ? Ông à ? Hay ông đang bận kiếm tiền cho bản thân ...

P/s : Nếu đã bận công việc nhiều thì tốt nhất ko lên làm mod làm gì cho thêm bận. Để những người có nhiệt huyết người ta làm .
Cậu nói thế ko được Tmod cũng làm hết sức rồi còn gì nữa. Haizz.

@huynhphongmio và @hoangclcc :oops: 2 anh đều đàn ông và lớn rùi:oops: hẹn nhau vô Hotel Heo giải quyết cho--- tôpic người ta-- có tâm sự gì pm Heo giải quyết dùm cho:oops:
con heo này dâm đạo vãi đi đâu cũng nghĩ đến việc đó

Cậu nói thế ko được Tmod cũng làm hết sức rồi còn gì nữa. Haizz.
lỗi này là lỗi của BQT không ban forever thằng scam có bảo hiểm, làm mem sẽ phải chịu hậu quả khi giao dịch với ních có bảo hiểm khi hết 7 ngày bị ban

thôi bỏ qua đi BQT cũng nên rút KN vụ này, dù sao cũng chưa có gì xấu sảy ra, mấy bạn làm mod thì nên để ý 1 tí nếu lở thằng kia scam thật thì ai là ng chịu vụ này đây ?
Còn chuyện ai cũng có việc riêng của mình cũng đúng, nhưng làm mod nên có trách nhiệm còn nếu cảm thấy k có nhiều TG thì nên rút lui, chứ vì chuyện riêng để r gây ảnh hưởng đến ng khác làm người khác bị scam như vậy ko ổn .
Vụ này theo mình thì k phải bận hay gì mà là quên :p

lỗi 80% thuộc về anh chàng bị scam sau rồi !
1 đã có topic report scam rồi => sau ko né còn dám đâm đầu vào.
2 người đang giao dich có tiền sữ scam => sau ko trung gian.
có thể là sự dàn dựng với ý đồ lấy lại 1 phần bão hiễm. Info đóng bão hiểm chưa chắc là thật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week