Airdrop Đề nghị các bạn check kỹ một Airdrop trước khi share cho anh em reff

Link dự án Coin
https://mmo4me.com/
Như tiêu đề. E bán proxy Việt residential giá công khai 1tr3/50prx/tháng cho a e làm airdrop. Cam kết truy cập gleam.io, băng thông cáp quang nhanh mạnh ổn định.
2. Cá nhân em vẫn còn 1 lượng nhỏ proxy khoảng vài trăm con em đang dùng cá nhân để nuôi facebook và chạy app honeygain, nếu anh em chỉ làm airdrop hoặc các mảng không lq đến em có thể alo em sđt real: 0985230660 để đăng kí xài chung với giá 1/2 giá bên trên. Sl có hạn 3000 con e share gần hết rồi.
3. Bác nào có tool auto creat metamask alo e nhé. Em đang rất cần ạ, đội ơn bác nào giúp nếu mất phí ntn báo e nhé.

Chuẩn luôn, mấy ông cứ như chạy doanh số, làm bọn tôi lúi húi cả buổi cuối cùng chả nhận được cái vẹo gì, chỉ mất thời gian.

Mấy airdrop trong đây 99% toàn củ chuối, tốn thời gian người khác và cả người chơi, cứ nói làm là có tiền, miễn phí tội gì không làm, hàng hót list sàn này sàn kia.....cả trăm airdrop trong này toàn hàng tào lao...
Muốn làm thì cũng kiểm tra nguồn, ít nhất cũng tra google, lên bitcointallk...mà tìm. Cứ cắm đầu vào làm rồi đi câu ref chẳng những mất thời gian của mình mà còn làm mất thời gian người khắc
Đồng quan điểm với bạn, các cụ cứ thấy người ta share thì làm rồi cắm đầu đi đăng lên tuyển ref rồi hot giá dự kiến nghìn $ trong khi mù tịt, đến chuyện KYC cũng méo biết mà cứ phán nh7 đúng rồi vậy. Nhiều cụ méo biết gì, dự án người ta kết thúc airdrop đời nào rồi còn share xong người ta vô làm xong méo nhận được quay lại hỏi thì bảo cứ chờ đi sẽ nhận được mà. Tóm lại tìm hiểu rõ ràng rồi làm và share chứ đừng cắm đầu vào làm rồi đăng lên làm mất thời gian của mình còn làm phí công sức người khác.

Phàm những thứ từ trên trời rơi xuống thì chỉ có nước mưa hoặc *** chim.
P/s: Nhưng nếu bạn có thể biến mình thành cây xanh thì cũng có thể ăn được chút ít đó. kk
Về rừng lại đi bạn ơi.

Bài viết hữu ích quá bác, kk mà tới baayh có thêm loại scam nào nữa ko
e cũng tính dấn thân vì đọc bài của bác cuốn quá kk

🪂
Kèo Đào Hamster Kombat Giống Hotcoin
🆗
Đối tác: BingX Exchange, Gotbit Hedge Fund,.
👉
Link: https://t.me/hamster_kombat_bot?start=kentId418012269
» Join bằng điện thoại
» Click "Play in 1 click" => START PLAYING
» Claim token reward & mining (claim/daily)
» Click "Earn" => Click claim points
⚠️
Kèo mới tinh, có đối tác bingX... tham gia sớm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week