• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đề nghị admin và các mod cần mạnh tay hơn về vấn đề scam

Status
Not open for further replies.

tuanxuan9891

Verified
Reactions
758
MR
0.038
Insuree Balance
3536|499.99
Hiện nay trong forum tình trạng scam diễn ra rất phổ biến ,nhưng admin và các mod là không xử lý những vụ scam đó .
Mình ko có ý trách admin nhưg dường như admin thiếu trách nhiệm trong việc này .Đợt điều tra vụ mmokiemtien bên mmo4you mình có nhờ admin giúp đỡ vì nó có liên quan đến 1 mem bên mmo4me ,chẳng hiểu có xem xét sự việc ko mà admin phán 1 câu xanh rờn :" minh hien thay 2 nguoi ban dua ra ngxxxxx va mmokirmtien ko co nhieu van de lam " .Kết quả thì chính 2 người họ (thực ra chỉ là 1 vì clone nick ) là thủ phạm vụ scam.
Thấy forum có khá nhiều vụ scam nên mình mở topic điều tra thông tin scamer và tố cáo c15 nếu có nhu cầu nhưng ngay sau đó đã bị admin cho vào thùng rác với lý do spam .Mình nhắn tin nhờ admin sửa lại bài viết nếu có sai và nhờ move lại box cũ nhưng ko nhận đc câu trả lời.
Mình đang là thành viên của ban chuyên án mmo4you ,mún sang bên này điều tra 1 vài scamer nên xin admin cho quyền cho phép check IP ,tuy nhiên cũng nhận đc sự im lặng.
Tất cả những điều mình thực hiện chỉ mún mmo bớt scamer và tố cáo 1 vài người ra pháp luật nhưng lại ko đc sự giúp đỡ của admin.
Mong rằng admin xem xét lại ,và giúp đỡ mình trogn việc truy tìm thông tin scamer
Thanks admin!

sao hổ báo quá vậy huynh:m120:
huynh người đàng hoàng lắm nhưng đối với lu cam huynh ghét lắm anh chị em ai cũng làm cực khổ mới có $ mà chúng cam nên huynh xử nó cho nó biết, trước đây huynh đồi nợ thuê đấy đừng có giởn với huynh, huynh thấy tội quá nên bõ nhưng vô đây thấy bực...

Upvote 0
Cái bọn scammer giá mà đem ra xử bắn đc thì tốt, quá vô nhân tính, nhìn cái mặt thật chúng nó ko biết có giống 1 con người ko, nghĩ là đã tởm tởm ròi, chắc mặt giống con thú quá nên ko kiếm đc việc j làm ngoài việc chìa tay ra ăn xin cái kiểu bẩn thỉu này

Upvote 0
Lên nữa ủng hộ chủ thớ cho bọn scam ít bớt chứ nay vào mmo4vn.com là lai thấy report scam.:binhsua122:

Upvote 0
Chào, bạn có thể PM Yahoo mình để nói thêm về vấn đế này không? vinhquang009

Có thể mình sẽ giúp được bạn chút ít. Thân
ok anh ,tối a onl sẽ pm

Upvote 0
mình nghĩ đúng là nên làm như bên vnw.. Cho member nạp $ vào t.khoản, GD trên mmo4vn luôn cho an toàn

Upvote 0
admin đã lên tiếng ,nhờ mod nào đi qua đóng dùm .các pro ném gạch nìu quá ,vỡ hết cả đầu rùi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,144
171,232
Latest member
miz127
Back