Dậy Newbie 15 euro/ 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Reactions
54
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Như chủ đề đã đăng

Đăng ký Free,

Công việc là đánh giá chất lượng quảng cáo toàn cầu

Có 5 QC ta cần đánh giá, Mỗi QC có 14 câu trắc nghiệm kiểu dạng : đúng sai, tôt xấu, thích, không thích

Mỗi QC đc 3 euro

300 Euro rút tiền qua Pay

25 tháng này mình rút, ai dám chơi luôn thì chơi không thì Add nick để mình thống báo sau .

Yahoo : teamelitechuong

Last edited:
fee bao nhiêu zj bác
có proof thì cho em theo 1 chân

muốn xem proof của thớt rồi sẽ tham gia

tiền dễ kiếm thế thì ko có đâu
làm mất công

Yêu cầu bạn post proof nhé

Với chúng ta là TO, nhưng nước ngoài nó chỉ là cái bánh mỳ
vớ vẩn, nước ngoài giờ đói nhăn răng chứ ở đó mà bánh my :D Mình ko có ý nói cậu gà, vì cậu mới vào forum (mình đoán do nick cậu mới) , những gì dễ kiếm như cậu nói 100% là scam. Cậu nghĩ nó ko scam thì tự cậu làm đi, có proof rồi mọi người theo. Còn post lên đây , ai đọc cũng biết thừa là scam lại tốn thời gian của mọi người :)

vớ vẩn, nước ngoài giờ đói nhăn răng chứ ở đó mà bánh my :D Mình ko có ý nói cậu gà, vì cậu mới vào forum (mình đoán do nick cậu mới) , những gì dễ kiếm như cậu nói 100% là scam. Cậu nghĩ nó ko scam thì tự cậu làm đi, có proof rồi mọi người theo. Còn post lên đây , ai đọc cũng biết thừa là scam lại tốn thời gian của mọi người :)

Công việc đơn giản nhất để thành công là làm những việc bình thường đều đặn mỗi ngày.

Thank bạn quan tâm.

Proof thì không có,còn bày đặt tút tiếc.
Đã làm survey gpt bao giờ chưa?Bọn us nó làm những con off mà rate 90% cũng mới được khoảng 1$.Nếu cheat mà qua thì may ra tiền về,còn không thì đợi đến mùa quýt.Có dụ gà thì cũng dụ cho nó hợp lý may ra có cửa

làm giàu không khó :D

Như chủ đề đã đăng

Đăng ký Free,

Công việc là đánh giá chất lượng quảng cáo toàn cầu

Có 5 QC ta cần đánh giá, Mỗi QC có 14 câu trắc nghiệm kiểu dạng : đúng sai, tôt xấu, thích, không thích

Mỗi QC đc 3 euro

300 Euro rút tiền qua Pay

Yahoo : teamelitechuong

BÁC này toàn chơi lớn nhỉ,
topic trc thì site 300$ giờ đến 300 euro, mới tham gia kiếm site nào vừa tầm chơi đi, toàn tìm site thế này đến sang năm chưa có đồng nào

Proof thì không có,còn bày đặt tút tiếc.
Đã làm survey gpt bao giờ chưa?Bọn us nó làm những con off mà rate 90% cũng mới được khoảng 1$.Nếu cheat mà qua thì may ra tiền về,còn không thì đợi đến mùa quýt.Có dụ gà thì cũng dụ cho nó hợp lý may ra có cửa

Đánh giá quảng cáo khác hẳn nhá bạn

Ngay kể cả Libertagia cũng khác nó bản chất là kinh doanh chứ ko phải MMO

BÁC này toàn chơi lớn nhỉ,
topic trc thì site 300$ giờ đến 300 euro, mới tham gia kiếm site nào vừa tầm chơi đi, toàn tìm site thế này đến sang năm chưa có đồng nào
Ai dám đi thì đi thôi.
25 này mình rút rồi thì các bạn cứ chịu khó add yahoo trước để mình báo kết quả. OK

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,691
170,790
Latest member
leeweixiao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week