Help Đây mới gọi là Đẳng cấp làm Offer - Mọi người vào xem để mở rộng tầm mắt

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cái gì thế này. thu nhập thấp thế bác. 1 tháng dc có 80 củ mà cũng kêu thánh.
so với bon US thì tầm 4000$ thôi. đem cái này so với bọn bên MMG chắc nó cười thối mõm.

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
thật ra thì x10 số đó nhưng minh rut qua ngân hàng khác :) mà cũng ko nên gọi là thánh vì mình ko muốn quan trọng vấn đề này toppic nên đóng lại đi mod ơi

congkick12

Junior
Reactions
37
MR
0.090
mình thấy bt thôi . ông này chẳng qua làm offer cc hoac lam` gi bang pp . động tới tiền bẩn mình cũng từng 1 thời chém mấy lọa này còn hơn thế ý chứ. nhưng nó ko dc lâu đâu chỉ 1 thời gian ngắn là die ních ý mà . sống thì vẫn còn là tướng chứ chết ko biết lúc nào =)) :binhsua15: . tốt nhất lên kiếm bằng cái gì ổn định . xóa mấy cái tào lao này đi mod ơi.

còn bạn nào muốn chiến kiểu đấy thì lên tìm dc nét nào pay tuần kiểu cpalead , hoặc các site nào miễm paytuan chiến 1 tuần 20 củ bt . có j pmm [email protected] mình sẽ hướng dẫn thêm

Last edited by a moderator:

paynet2012

Junior
Reactions
53
MR
0.132
nếu là thánh thì đã ko vào MMO4ME . nên lên bàn thờ ngồi cho anh em MMO thờ cúng tôn làm tổ sư offer :|

P/s: nếu thật sự pro thì họ ko thích khoe khoang, chém gió trên forum. Đạo lí này mà chủ topic ko nhận ra quả thật tự nhận mình là thánh thì quá nực cười. Nếu mình kiếm đc như chủ topic nói thì mình câm mồm ăn sướng hơn là lên đây chém :| Chắc có mục đích sâu xa gì rồi :D

đôi lời chia sẻ

winbywin

Senior
Reactions
1,062
MR
0.000
Follow me on Facebook
nếu là thánh thì đã ko vào MMO4ME . nên lên bàn thờ ngồi cho anh em MMO thờ cúng tôn làm tổ sư offer :|

P/s: nếu thật sự pro thì họ ko thích khoe khoang, chém gió trên forum. Đạo lí này mà chủ topic ko nhận ra quả thật tự nhận mình là thánh thì quá nực cười. Nếu mình kiếm đc như chủ topic nói thì mình câm mồm ăn sướng hơn là lên đây chém :| Chắc có mục đích sâu xa gì rồi :D

đôi lời chia sẻ

đúng rồi, đã là pro thì ngu j chém gió để mất miếng ăn :binhsua04: mà biết đâu bác ấy là thánh thật :binhsua10:

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
Hic, với số tiền đó 1 tuần đủ trang trải cho e học phí 1 năm rồi ạ. hic. Không biết có ai giúp đỡ em không? Đang đi học mà k có tiền đóng học phí đây, haizzz.
Đúng là cuộc sống, kẻ ăn k hết, kẻ lần chả ra :(

Jounouchi

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
Thành công là không chờ đợi
Thành công là phải tự nắm bắt
Thành công là phải do mình tạo ra
và hài lòng với những gì mình có

Đừng bao giờ tạo dựng cuộc đời mình bằng cách so sánh với người khác
hãy so sánh với bản thân mình. với khả năng cao nhất của mình ;)

Tigon2010

Senior
Reactions
877
MR
0.000
ko ai nói cái proof là giả, nhưng mà chủ proof lại chém là offer facebook thì lộ liễu quá =))

dự là đang thấy nhột nhột + hậu quả khó lường nên đang đánh bài : close topic đi mod ơi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,829
176,271
Latest member
vuduclinh001

Most viewed of week

Most discussed of week