Help Dạy làm OF từ A đến A..éo nói đùa đâu.

Status
Not open for further replies.

chomchom

Newbie
Reactions
24
MR
0.000
ơ thế mày k hiểu tiếng người thật à..?omg! đúng là súc vật.

Cha mẹ là người sao kì vậy?
đẻ thằng con là súc vật zậy trời...

- - - Updated - - -

Vậy à...ừm chắc mày thì khôn..chắc cũng khôn = con C H Ó nhè tao đấy.

Hố hố càng lúc càng buồn cười, ai mà để xổng chuồng cho nó chạy rông thế này không biết =))

Reactions
41
MR
0.000
Hố hố càng lúc càng buồn cười, ai mà để xổng chuồng cho nó chạy rông thế này không biết =))

Trờ...phải nói là mày còn không = súc vật.con ch ó nhà tao khi tao đánh,chửi nó nó nó còn biết nhục mà ra ngoài lằm...vậy mà mày.....Thui tao lậy loại k = súc vật như mày đấy!

- - - Updated - - -

Hôm nay HBO có film gì ko nhỉ:binhsua58:

Film chuyện chưa kể về cuộc chiến giữa 1 người VN với 1 bầy *** bác ợ...:binhsua11:

chicken1191

Senior
Reactions
403
MR
0.000
2-vốn tối thiểu 700k(nếu k có các thứ ở ĐK 1) nói rõ k mấy con D O G nó vào sủa sằng.(sock mình chỉ site mua đó là vip72,hma thì trong 4me ai bán thì mua,info tự kiếm,máy ảo k có mình cho...OK nói rõ là mình k nhận 1 $ nào của các bạn khi tham gia cả.

MẤY CON D O G XIN ĐÙNG XỦA BỪA!

Chibinguyễn xác thực.

Nói thì hay phét, mà có cái này éo hay được :binhsua08:

Cái này nhắm đi theo con đường của pro Jounouchi rồi :binhsua07:

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Thôi topic dịch vụ có phải cải nhau đâu . Học xong ko làm dc $ thì khỏi trả $ có gì đâu củng cãi nhau

Nói thì hay phét, mà có cái này éo hay được :binhsua08:

Cái này nhắm đi theo con đường của pro Jounouchi rồi :binhsua07:

em chỉ ám chỉ những con *** nó cắn em thui bác..còn nếu ai góp ý thì em cmt bt đó thui...:binhsua11:
với cả chém gió vốn là bản chất ng VN.nhưng đôi khi chém gió thành bão đó bác...:binhsua14:

- - - Updated - - -

Thôi topic dịch vụ có phải cải nhau đâu . Học xong ko làm dc $ thì khỏi trả $ có gì đâu củng cãi nhau

Đúng vậy với cả mình đâu có bắt phải tham gia đâu nhỉ...vs cả CLOSE pic rùi khỏi bàn nữa.tại c h ó nó cứ cắn mình từ dai dẳng từ pic 1 nên k chịu yên đc.:binhsua04:

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bạn có thể bật mí là làm net gì đc ko ? mình muốn học

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Follow me on Facebook
Close đi cho khỏi cãi mắc công lại bị ban nick
Nb mún hox thì tự tìm hd trên forum đó cần gì hd ?

Reactions
225
MR
0.000
Dạo này chán đời dở cmn chứng nên mở pic này cho ae nêu bi...
ĐK...
1-Info,hma,sock,time,site(máy ảo nếu làm of dow cái này k biết thì mình chỉ)
2-vốn tối thiểu 700k(nếu k có các thứ ở ĐK 1) nói rõ k mấy con D O G nó vào sủa sằng.(sock mình chỉ site mua đó là vip72,hma thì trong 4me ai bán thì mua,info tự kiếm,máy ảo k có mình cho...OK nói rõ là mình k nhận 1 $ nào của các bạn khi tham gia cả.

MẤY CON D O G XIN ĐÙNG XỦA BỪA!

3-300k vnđ/tháng/người trong vòng 1 năm(gọi là học phí trả ơn thui,cái này sẽ tính khi các bạn biết làm và kiếm đc $,còn nếu ai mún cam thì ok k sao cả vì đời vốn có nhân quả)

CÁC BẠN ĐỪNG HỎI THIẾU CÁI NÀY CÁI KIA THÌA CÓ ĐC KHÔNG NHÉ.NẾU THIẾU THÌ CÁC BẠN BỔ XUNG KHI NÀO ĐỦ TẤT CẢ THÌ PM NHÉ.ĐIỀU NỮA LÀ ƯU TIÊN CÁC BẠN NỮ.VÀ SITE CÁC BẠN PHẢI TỰ CHUẨN BỊ VÀ CHỌN CHO MÌNH LOẠI OF PHÙ HỢP.

MÌNH CHỈ DẠY CÁC BẠN LÝ THUYẾT + THỰC HÀNH CÒN TẤT CẢ CÁC BẠN PHẢI TỰ CHUẨN BỊ MÌNH SẼ K CẤP BẤT CỨ CÁI GÌ KỂ CẢ SITE!
có gì pm chữ kí nhé.mình chỉ reply từ 7h-8h tối hàng ngày.và tính mình hay thất thường lắm nên là không biết bao giờ mình sẽ ngừng hướng dẫn đâu.có thể là 1 tháng or 2 tháng gì đó thui.mình sẽ close toppic khi ngừng.
NÓI THÊM LÀ MÌNH CŨNG MỚI THAM GIA 4ME NÊN CŨNG NÊU BI THUI.AI TIN TƯỞNG THÌ HÃY PM NHÉ.
Thân!
Chibinguyễn xác thực.

Đề nghị mod đi ngang band nick thể loại scammer trá hình lộ liễu này ngay nếu ko newbie sẽ bị dính..

Con tó này làm gì phải tối thiểu 700k .. tao làm off 0$ vẫn kiếm được $ nè.. tính kiếm thêm à.. mày đi chết đi

Reactions
268
MR
0.000
Kinh nghiệm bản thân của mình thì riêng về offer newbei nên tìm hiểu rõ về cách hoạt động của nó, và chuẩn bị cho mình những thứ cần thiết. Sau khi xong bước đó thì phần còn lại mày mò sẽ ra cách làm riêng và đạt nhiều hiệu quả. Nếu như bái sư phụ, gặp sư phụ dốt nát thì sẽ dốt nát giống hệt sư phụ rồi hỏng hết :D

NVT đâu vào nhận hàng!!

Đề nghị mod đi ngang band nick thể loại scammer trá hình lộ liễu này ngay nếu ko newbie sẽ bị dính..

Con tó này làm gì phải tối thiểu 700k .. tao làm off 0$ vẫn kiếm được $ nè.. tính kiếm thêm à.. mày đi chết đi

mày đọc CMM lại đi nhé...mày k hiểu tiếng việt hay k hiểu tiếng người?
dis cmm vào xem gói unt 1 tháng của vip72 là bao nhiêu...cái loại như mày tao nghĩ chắc cũng là cái loại *** sắt 1 đồng k muốn bỏ mà mún có nhiều...vl con ***.

Last edited by a moderator:
mày đọc CMM lại đi nhé...mày k hiểu tiếng việt hay k hiểu tiếng người?
dis cmm vào xem gói unt 1 tháng của vip72 là bao nhiêu...cái loại như mày tao nghĩ chắc cũng là cái loại *** sắt 1 đồng k muốn bỏ mà mún có nhiều...vl con ***.

Lòi cái đuôi scam rồi nhé.... mày hướng dẫn newbie mua vip72 mày là trung gian hướng dẫn tạo mail. sao đó mày change pass cướp sock người ta. Cái thể loại đói rách như mày chỉ có thể thiếu tiền thì nói anh. anh bố thí cho vài LR chứ đừng làm trò đó khổ người ta. Mod đi ngang band nick đi cảnh cáo hình thức này mắc công anh em newbie dính chưởng

kingofhell

Banned
Reactions
270
MR
0.000
bạn này nói chuyện như làm cha người ta ấy!!! đây thực cũng đang cần học nghề nhưng thấy cách nói của bạn ấu trĩ quá thì cũng biết con người chả hay ho gì!!! học cái gì hay có khi không được lại học cái chả ra gì ấy chứ!!! chả ai cấm việc ăn nói nhưng nói làm sao cho lọt tai người khác một chút đừng có cái kiểu tinh tướng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week