Solved Dạy Auto Lead Offer

richman2403

Hero
Verified
Reactions
424
MR
1.918
Phone Number
Call me! Call me!
Đêm hôm khuya khoắt, cũng do cốc cà phê to quá mà không ngủ được. :D
Mạo muội vác mặt thớt lên hỏi bàn dân thiên hạ các cao nhân MMO4ME.

MUỐN HỌC AUTO LEAD OFFER ANDROID, IOS, PC THÌ NÊN BẮT ĐẦU TỪ ĐÂU?

Các pro đi qua xin để lại một lời nhắn cho đêm bớt lạnh.
Anh em nào có chung chí hướng, đi quá đá topic lên giúp. :)

học làm gì mất time bỏ ra vài triệu pm quang vũ mua cho nhanh bạn. vừa rẻ mà chất lượng nữa. Thời gian học đó bỏ tiền ra mua chạy kiếm được nhiều hơn rồi.
Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình là người yêu thích khám phá nên rất muốn học cách làm những thứ thú vị.
Hơn nữa, nếu không biết cách viết mã thì đến khi mã nguồn bị fix, chúng ta sẽ lại có những topic như thế này:
https://mmo4me.com/threads/offer-android-ko-con-cho-dung-cho-admin-nua.309507/

Upvote 0
Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình là người yêu thích khám phá nên rất muốn học cách làm những thứ thú vị.
Hơn nữa, nếu không biết cách viết mã thì đến khi mã nguồn bị fix, chúng ta sẽ lại có những topic như thế này:
https://mmo4me.com/threads/offer-android-ko-con-cho-dung-cho-admin-nua.309507/
chờ bạn khám phá ra thì offers nát bét rồi chuyển sang một mảng khác mới hơn.
Hiện tại tình hình offers đã nát không thể tưởng tượng được trong khi đó thì bạn vẫn chưa có 1 cái gì, mình chỉ góp ý vậy thôi còn khám thế nào và phá ra sao thì bạn hãy từ từ mà tận hưởng nhé.
Chúc bạn thành công !

Upvote 0
chờ bạn khám phá ra thì offers nát bét rồi chuyển sang một mảng khác mới hơn.
Hiện tại tình hình offers đã nát không thể tưởng tượng được trong khi đó thì bạn vẫn chưa có 1 cái gì, mình chỉ góp ý vậy thôi còn khám thế nào và phá ra sao thì bạn hãy từ từ mà tận hưởng nhé.
Chúc bạn thành công !
Rất chân thành, cảm ơn bạn. Nhưng nếu chưa làm mà đã sợ thì còn vào thế giới khắc nghiệt mmo làm cái gì. :D

Upvote 0
Rất chân thành, cảm ơn bạn. Nhưng nếu chưa làm mà đã sợ thì còn vào thế giới khắc nghiệt mmo làm cái gì. :D
Bạn hiểu được lời khuyên chân thành của mình là mình vui rồi. Còn thế giới MMO không phải là khắc nghiệt đâu bạn, nếu bạn là 1 người chịu khó tìm tòi và học hỏi chăm chỉ quyết tâm và cộng một chút may mắn hoặc có ai đưa đường chỉ lối thì MMO là con đường ngắn nhất để giúp bạn thoát nghèo, (thoát nghèo là đủ ăn đủ mặc hoặc có thể hơn ) tùy vào năng lực mỗi người và mỗi hoàn cảnh.

Upvote 0
Bạn hiểu được lời khuyên chân thành của mình là mình vui rồi. Còn thế giới MMO không phải là khắc nghiệt đâu bạn, nếu bạn là 1 người chịu khó tìm tòi và học hỏi chăm chỉ quyết tâm và cộng một chút may mắn hoặc có ai đưa đường chỉ lối thì MMO là con đường ngắn nhất để giúp bạn thoát nghèo, (thoát nghèo là đủ ăn đủ mặc hoặc có thể hơn ) tùy vào năng lực mỗi người và mỗi hoàn cảnh.
Cảm ơn bạn, mình sẽ tiếp tục đi tìm vận may của mình. :)

Upvote 0
ủng hộ bạn thớt , mong được gặp được thầy tốt .

Upvote 0
Android thì chơi macro là đủ rồi mà, mua thì có mấy tôol mới ra, friendly 500k vĩnh viễn, tôol của bác Trường Tlead gì đó 100k/tháng, chức năng kém gì QV đâu, thừa xài

Upvote 0
Nghe mà nản nhỉ
Mình
Thấy có cái ipad change serial
K bik ổn k

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,614
170,723