• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Đầu tư với site Nga. lãi 4,8 -5,6%/ ngày. Vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
Lỗi nội bộ, báo adm.
Đã báo adm. Còn lỗi này thì nhiều site cũng vậy ko biết là thế nào chỉ hiểu đơn giản là . 1 là tài khoản adm nó có vấn đề , 2 là adm nó hạn chế auto rút mà chỉ khi nào nó online nó mới mở cổng cho mọi người rút.

Còn đã chơi đầu tư thì phải học cách thích nghi và chờ đợi, nó ko scam là ko scam nó đã scam là đã scam . Mình cũng có làm đc gì đâu nên là ko nên than vãn scam này nọ làm gì :D

Lỗi nội bộ, báo adm.
Đã báo adm. Còn lỗi này thì nhiều site cũng vậy ko biết là thế nào chỉ hiểu đơn giản là . 1 là tài khoản adm nó có vấn đề , 2 là adm nó hạn chế auto rút mà chỉ khi nào nó online nó mới mở cổng cho mọi người rút.

Còn đã chơi đầu tư thì phải học cách thích nghi và chờ đợi, nó ko scam là ko scam nó đã scam là đã scam . Mình cũng có làm đc gì đâu nên là ko nên than vãn scam này nọ làm gì :D
mong la no k scam de ae lay lai von!!

Vừa rút xong cách 30s, ae tranh thủ thử xem đc k

báo 1 phát adm nó mở cổng luôn :oops:
Bạc Bạn nhận được Ví Ngày Tình trạng
3300 33.00 RUB P2070211 2013/10/18 Thanh toán
3500 35.00 RUB P2070211 2013/10/18 Thanh toán​

bác nào có skype thì khi có vấn đề gì thì cứ lên pm thằng adm nhé: skype nó là segax9021

chat với nó bằng tiếng anh trình độ translate.gooogle.com là đủ rồi :D

Mình nghĩ chơi cái này các bác đừng nên hoang mang comment kiểu như thế, nên bình tĩnh chờ đợi, vì như thế sẽ làm những người chơi sau không dám đầu tư vào nữa, lúc đó ko scam cũng thành scam thật.

Mình nghĩ chơi cái này các bác đừng nên hoang mang comment kiểu như thế, nên bình tĩnh chờ đợi, vì như thế sẽ làm những người chơi sau không dám đầu tư vào nữa, lúc đó ko scam cũng thành scam thật.
ko chỉ chơi cái này mà chơi hyip, invest matrix thì vốn dĩ tâm lý phải vững rồi :D Với lại site này anh em nói thế nào cũng đc vì mình đã thông báo và cản mọi người ko dep thêm vào nó cả tuần nay rồi :)

Có vẻ như site đang chững lại, trừ khi thằng admin có thêm chiêu trò gì để thu hút thêm người chơi, chứ mình thấy hai ngày nay lượng dep ko tăng như lượng withdraw o_O
Mọi người nên chuẩn bị tinh thần là vừa (chỉ cảnh báo chứ không có ý hăm dọa nha) o_O Nó mà ngưng pay thì chịu chứ kêu chủ thớt cũng không giải quyết được gì đâu!

Nhưng nhìn chung thì thằng admin này cũng có vẻ được, nếu nó scam từ mấy ngày trước thì nó ôm được nhiều tiền hơn rồi không đợi đến bây giờ :D

adm sẽ có chiêu thức khác để duy trì site trong tương lai
1. Hạn chế rút 1 số lượng vừa đù
2. Yêu cầu dep thêm để rút tiền : VD muốn rút 12 rúp thì phải dep 10 rúp :
3. Giới hạn rút bằng điểm . Dep 1 rúp thì rút đc 1 rúp , giới thiệu người khác dep 1 rup thì rút đc thêm 0,3 rúp.
4. Mở thêm site để duy trì site cũ :)
5. Reset lại site
6....

Nói chung là cũng có vô số cách để adm có thể tiếp tục với uy tín đã có của mình :D , người VN giỏi thích nghi mà. Nếu ăn đc thì ăn tiếp, ko ăn đc anh em bỏ qua site khác thôi . Nhưng đó là chuyện tương lai còn giờ thì site vẫn ngon :D (nhưng đừng ai đầu tư thêm vào nhé :) )

Last edited:
dạng site này phải đoàn kết thì mới có lời đc :D
Mình chơi mấy site huy động đc anh em cùng đập vào site 1 số lượng kha khá thế là đột nhiên lượng dep hôm sau đều tăng đột biến.

Tâm lý chung các nhà đầu tư thấy site nào mới ra và lượng tăng kha khá thì sẽ đầu tư :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,013
171,070
Latest member
longdt785
Back
Top Bottom