Matrix Đầu tư với site Nga. lãi 4,8 -5,6%/ ngày. Vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
chắc là phải dep thêm tiền vào mua cây cấp 2 trở lên , chứ mua cây chanh cấp 1 thì tới tết cũng không có bao nhiêu :D

chắc là phải dep thêm tiền vào mua cây cấp 2 trở lên , chứ mua cây chanh cấp 1 thì tới tết cũng không có bao nhiêu :D
:D nạp >500 rub đc tặng 2 cây cam đấy , uống nước cam mệt nghỉ luôn :oops:

site phát triển cũng nhanh nhỉ lên >7k rup rồi :D

google chrome báo có phần mềm độc hại @@
vaoljx

google chrome báo có phần mềm độc hại @@
cái này là do nó thuộc dạng trồng cây kiếm tiền của của Nga, nó có 1 lỗi nào đấy khiến google đặt vào diện nghi vấn nhưng thực tế là vẫn an toàn :D

hình như ko dep bằng WMZ phải ko cậu???
Trước payeer cho nạp wmz mà ko hiểu sao giờ nó ko cho nữa mình đã mail hỏi support rồi đợi xem họ trả lời sao.
Nếu cậu muốn thì có thể pm nmai hoặc ai chơi trên đây họ đổi cho cậu từ wmz qua payeer (đổi qua tay) :D

Ref cho cậu nha! :D Vừa đập vào mặt 162 rub, bonus 55% với 5 cây chanh! :v Chả biết bao giờ thu được vốn nữa làm biếng tính chi tiết quá, ước lượng sơ thì 30 -> 38 ngày! ==" Coi như giải trí đỡ buồn!

Mà cậu cho hỏi: làm sao tái đầu tư luôn 30% đấy nhỉ?! Mình bán hoa quả xong 30% tự vào withdraw, giờ làm sao đưa nó về quỹ tái đầu tư?!

Last edited:
Ref cho cậu nha! :D Vừa đập vào mặt 162 rub, bonus 55% với 5 cây chanh! :v Chả biết bao giờ thu được vốn nữa làm biếng tính chi tiết quá, ước lượng sơ thì 30 -> 38 ngày! ==" Coi như giải trí đỡ buồn!

Mà cậu cho hỏi: làm sao tái đầu tư luôn 30% đấy nhỉ?! Mình bán hoa quả xong 30% tự vào withdraw, giờ làm sao đưa nó về quỹ tái đầu tư?!
cậu vào trao đổi (dòng thứ 6 từ dưới lên)
Min là 1000 bạc. Cậu có thể đổi thành tái đầu tư. Và 1000 bạc này đổi về tái đầu tư sẽ thành 1300 bạc (tặng 30%) :D

cậu vào trao đổi (dòng thứ 6 từ dưới lên)
Min là 1000 bạc. Cậu có thể đổi thành tái đầu tư. Và 1000 bạc này đổi về tái đầu tư sẽ thành 1300 bạc (tặng 30%) :D

Kiểu này chắc tớ cứ tái đầu tư cho rồi nhỉ :D Mới biết vụ +30% thank cậu nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,431
172,520
Latest member
tamlinh247

Most viewed of week