Matrix Đầu tư với site Nga. lãi 4,8 -5,6%/ ngày. Vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
Chờ gì nữa mấy thím, thèn capchater kô là admin thì cũng là ae họ hàng với admin đấy, đừng nghe nó nữa.

Chờ gì nữa mấy thím, thèn capchater kô là admin thì cũng là ae họ hàng với admin đấy, đừng nghe nó nữa.
Ăn nói cẩn thận đi bạn.Người ta đã tận tình đem site về cho ae choi,huong dan r còn nói . Mấy cái này thằng admin scam sao mà bit dc ,nó thix thì nó scam làm gì dc nó

Đã nói rồi, các bạn đừng chờ đợi vào nó nữa. Nếu mình là nó thì mình ko dại gì mở lại để mọi người vào rút - trừ khi reset về 0 !

ai bắt bạn chơi đâu, mod chỉ đưa site lên cho mọi người thôi, a chơi thì chơi, không chơi thì thôi, có phải mod ép mọi người phải chơi đâu. Ăn nói gì kì cục quá.:confused:

có tin mừng admin nói sau 2 3ngay nữa site sẽ hoạt động trở lại,và ai đã đăng ký trước đó thì số tiền số lãi vẫn giữ nguyên :D

Ngon, mong là nó sẽ giữ lời hứa. Không bít lần này site trở lại có đem theo chết chóc ko nữa.:D
dù sao thì giờ cung lỡ dep $ zo rồi đâu sợ gì nó nữa,nó giữ lời hứa thì mình rút lãi 1 phát cung đủ vốn rồi :D

giờ gọi là còn nước còn tát , nó cho rút tiền thêm đc đồng nào hay đồng ấy còn nó scam anh em cũng phải chịu chứ biết làm gì hơn. Nếu khi mở lại nó ko bắt làm gì thêm mà rút đc tiền thì ok. Còn khi đó nó bắt phải nạp thêm mới rút đc tiền thì phải xem xét lại .

giờ gọi là còn nước còn tát , nó cho rút tiền thêm đc đồng nào hay đồng ấy còn nó scam anh em cũng phải chịu chứ biết làm gì hơn. Nếu khi mở lại nó ko bắt làm gì thêm mà rút đc tiền thì ok. Còn khi đó nó bắt phải nạp thêm mới rút đc tiền thì phải xem xét lại .
site nó ngỏm rồi, mà mọi người vẫn theo sát ah.
EM là cứ sáng ra em gọi tên bác captchater ra mắng vài câu, cho bác hắt hơi, môi ngày 5 phút

Nếu nó kêu dep vào thêm thì em ko dám nữa sợ rồi :D

http://my-fruit.ru các cậu xem giúp trang này, mình chơi free đã đc 5rub rùi mà sao nó ko cho rút nhỉ????. Cứ yêu cầu thanh toán là nó ko chấp nhận, trong khi đó những ng khác vẫn rút bt >"<

http://my-fruit.ru các cậu xem giúp trang này, mình chơi free đã đc 5rub rùi mà sao nó ko cho rút nhỉ????. Cứ yêu cầu thanh toán là nó ko chấp nhận, trong khi đó những ng khác vẫn rút bt >"<
site này nạp 5 rúp vào rồi mới rút thoải mái các lượt sau nhé :)

hehe, tớ cũng thường xuyên theo dõi, nếu nó chạy lại mà vẫn còn nguyên xiền thì sướng phải biết =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,536
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week