Matrix Đầu tư với site Nga. lãi 4,8 -5,6%/ ngày. Vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
Mà mod chat với admin bằng tiếng Nga à? Hôm nào chuẩn bị cơm nắm muối vừng nhờ thớt chỉ bảo chút ít zậy nầu.:D
chat bằng tiếng Anh , adm nó nói tiếng anh theo trình độ google translate mà :D
skype thằng adm là : segax9021 :)

chat bằng tiếng Anh , adm nó nói tiếng anh theo trình độ google translate mà :D
Ây da, vậy thì mình phải thử chat hỏi qua loa cái cho chắc mod à, nếu được thì chiến liền, nhưng hình như nếu được thì chắc ko được ref cho mod đâu nhỉ?:)

Ây da, vậy thì mình phải thử chat hỏi qua loa cái cho chắc mod à, nếu được thì chiến liền, nhưng hình như nếu được thì chắc ko được ref cho mod đâu nhỉ?:)
mình hỏi nó 2 hôm trước rồi vì mấy hôm trước cũng có người hỏi mình về việc tạo tài khoản mới để đc tặng thêm 55% . Adm nó chỉ cấm bạn tự ref cho bạn . Tức là bạn tạo acc thứ 2 không được tự làm ref cho acc thứ 1 của bạn . Còn 2 acc cùng ref cho mình thì thoải mái ko sao cả :D

mình hỏi nó 2 hôm trước rồi vì mấy hôm trước cũng có người hỏi mình về việc tạo tài khoản mới để đc tặng thêm 55% . Adm nó chỉ cấm bạn tự ref cho bạn . Tức là bạn tạo acc thứ 2 không được tự làm ref cho acc thứ 1 của bạn . Còn 2 acc cùng ref cho mình thì thoải mái ko sao cả :D
Vậy thì chiến luôn nè mod. Để lâu e em nó đổi ý thì muộn.:D

Giờ sang topic http://mmo4me.com/threads/tong-hop-kiem-tien-free-voi-game-nga.127220/
mới thấy đã có mấy site scam xuất hiện, nó cho ăn cam nhanh thế mod nhỉ? Không biết là có ai đã đầu tư vô đó chưa?:D
mấy site đó toàn là site chạy lâu rồi ít cùng 50 ngày nên nó scam cũng dễ hiểu :D Mà nó ko phải scam ngày mà nó bắt dep tiền vào để tăng điểm từ đó mới cho rút tiền rồi muốn rút tiền phải dep thêm hoặc mời đc người tham gia thì nó tặng điểm mới rút đc tiền.
VD: Cậu dep 50 rup nó chỉ cho rút 55 rúp , muốn rút thêm cậu phải dep thêm hoặc mời thêm người vào (1 rup người mời cậu đc rút thêm 0,3 rup) .. kiểu giống như vậy đó, tuy ko phải scam nhưng chơi free thì ko đc :)

mấy site đó toàn là site chạy lâu rồi ít cùng 50 ngày nên nó scam cũng dễ hiểu :D Mà nó ko phải scam ngày mà nó bắt dep tiền vào để tăng điểm từ đó mới cho rút tiền rồi muốn rút tiền phải dep thêm hoặc mời đc người tham gia thì nó tặng điểm mới rút đc tiền.
VD: Cậu dep 50 rup nó chỉ cho rút 55 rúp , muốn rút thêm cậu phải dep thêm hoặc mời thêm người vào (1 rup người mời cậu đc rút thêm 0,3 rup) .. kiểu giống như vậy đó, tuy ko phải scam nhưng chơi free thì ko đc :)
Chơi kiểu này chán lắm mod à? Site nào thía này mình không chơi/:D

Proof ngày mới :D

Site phát triển mạnh >50k rúp rồi :D

Ngon nhưng tiếng nga hơi khó xài:confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,560
Latest member