Matrix Đầu tư Tronbank version 2 (96,69% chiến thắng)

Thắng bằng niềm tin à, Tài full 10 ngày thì cần 10 ngày nữa mới huề vốn, chưa kể giá BTT giảm. Kèo này ông nào có ref thì có ăn, chứ chơi chay thì khả năng là sml chắc luôn
Ko tái là ăn full :D:D:D

tình hình sao rồi các bác sao balance lại hiện mấy dấu sao nhỉ, vào xem cái mà chả thấy lượng dep là bao nhiêu

17/04 mới vào không biết có kịp lấy vốn k mấy pác?

17 vào thì 100% lỗ nhé, mà bác dep có $50 lo gì.

Thật ra giờ chỉ có bác chủ thớt với mấy người dep ngày đầu tiên gói 18 ngày là lời thôi.

lần đầu mình chơi cái này hi vọng có lời chút để có động lực mà tuột như tuột quần mỗi giờ vậy là tiêu rồi, mấy pác cho hỏi admin chỉ dựa vào nguồn tiền nạp vào site để pay à không có kế hoạch đầu tư sinh lời gì thêm à ?

lần đầu mình chơi cái này hi vọng có lời chút để có động lực mà tuột như tuột quần mỗi giờ vậy là tiêu rồi, mấy pác cho hỏi admin chỉ dựa vào nguồn tiền nạp vào site để pay à không có kế hoạch đầu tư sinh lời gì thêm à ?
Nó là ponzi, lấy đâu kế hoạch sinh lời vậy bạn.....Của người sau trả cho người trước, và thằng admin là thằng dep 1 cục tiền to từ ngày đầu. Ung dung thu lãi thôi

H vấn đề chỉ là lỗ bao nhiêu, trung bình 1 ngày tụt khoảng 80tr thì sống được 10 nữa, tương đối là vậy, các bạn tự tính khoản lỗ của mình :D

H vấn đề chỉ là lỗ bao nhiêu, trung bình 1 ngày tụt khoảng 80tr thì sống được 10 nữa, tương đối là vậy, các bạn tự tính khoản lỗ của mình :D

Bác dep bao nhiêu thế, e chắc lỗ tầm $100. Thôi tự phạt cuối tuần k ra ngoai ăn :(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week