Tutorial ĐẦU TƯ NHỎ - KIẾM THÊM THU NHẬP

đúng là để kiếm được tiền thì không dễ. mà cứ kiếm tiền thì đều là không dễ. cũng đúng là chả ai cho không ai cái gì. ở bài viết em cũng không có nói vấn đề dễ hay khó hay cho không ai cái gì cả.
Em chỉ đưa cho mọi người thêm các lựa chọn mở thêm kênh kiếm tiền.
Còn anh nói là kiếm tiền trên mạng chắc chắn sẽ mất tiền thì anh đã sai và rất sai. Chỉ là anh có quá ít kiến thức và phương pháp kiếm tiền của anh đang làm chưa đúng mà thôi. 80/20 vẫn đang đúng và rất đúng
bạn đang nói gì vậy ! tôi nói "để kiếm được tiền thì chắc chắn sẽ mất tiền mà " , còn chuyện kiến thức thì chẳng ai cho bạn cả bạn phải tự học và kiếm tiền trên mạng thì chỉ có những lần mất tiền mới khiến bạn lớn khôn hơn được . Bạn nói 80/20 ư tôi cười bạn hiểu bao nhiêu về nguyên lý đó )))

bạn đang nói gì vậy ! tôi nói "để kiếm được tiền thì chắc chắn sẽ mất tiền mà " , còn chuyện kiến thức thì chẳng ai cho bạn cả bạn phải tự học và kiếm tiền trên mạng thì chỉ có những lần mất tiền mới khiến bạn lớn khôn hơn được . Bạn nói 80/20 ư tôi cười bạn hiểu bao nhiêu về nguyên lý đó )))
xin lỗi vì đã hiểu sai ý a.
còn chuyện để tranh luận kiếm tiền thì mỗi người mỗi ý. em chỉ có 1 câu trong hình muốn nói với anh thôi

Attachments

• bill gates.jpg
    bill gates.jpg
    24.3 KB · Views: 53

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb