Đầu tư nhỏ, ăn tiền lớn

sản phẩm của em :D:D:D:D
Tks chủ topic em cảm ơn nhiều nhiều lắm

Up phụ thớt
Đánh dấu nghiên cứu sau

Chưa bác nào chuột bạch à . Payal e mà có 6$ thì e chơi ngay. Tiếc là nhiêuuf hơn :D
Mà làm gì có chuyện ngon thế.
Vứt 5$ mua của các members trên site. Vậy site nó được gì khi trả cho mình 14$.
Thuyết âm mưu

Chưa bác nào chuột bạch à . Payal e mà có 6$ thì e chơi ngay. Tiếc là nhiêuuf hơn :D
Mà làm gì có chuyện ngon thế.
Vứt 5$ mua của các members trên site. Vậy site nó được gì khi trả cho mình 14$.
Thuyết âm mưu
bác google kiếm tiền với top cash back là thấy mà. Nó là một trang cashback lớn, mua sản phẩm từ nguồn giới thiệu của nó thì mình đc hưởng phần trăm nhỏ, nhưng nó lại được hưởng phần trăm lớn hơn.
Ví dụ mình mua 5$ cho fivver, thì trang fiver đó sẽ được nhiều người biết đến hơn. Nói chung là em nhận 14$ rồi nên em mới dám chia sẻ cho mọi người thôi.

Chào các bác, tình hình là chơi mấy trang nước ngoài thấy có trang này hay ho nên chia sẻ cho mọi người. Dành cho ai có sẵn trên 5.5$ trong paypal nhé.
Đầu tiên các bác vào trang này đăng ký tài khoản. Đây là trang cashback ăn theo phần trăm giá trị hàng khi mình mua hàng. Ngoài ra có những offer nhỏ khác kiếm thêm chút tiền free nữa
Ref ủng hộ em nhé,goo.gl/0KWqxt, ref thì cả 2 đều có lợi. Và chỉ có lợi khi các bác kiếm được tiền thôi chứ chỉ ref thì e cũng chẳng được gì.
Sau khi hoàn thành các thông tin cá nhân thì vào trang nàyhttp://www.topcashback.com/fiverr/. Chỉ cần mua một sản phẩm và giao dịch thành công thì sẽ nhận được 14$ cashback về tài khoản. Giá một sản phẩm và phí là 5.5$.
Xong chỉ cần ngồi chờ tầm 7 đến 10 ngày là có thể chuyển tiền về Paypal rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week