• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đầu tư JSS và Zeek

Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hello mọi người !
Thú thật em hơi bị gà chút xíu về 2 em này. Thấy bảo điền đủ matrix gì tùm lum em thấy mơ hồ quá nên hum nay mạo mụi lập thớt này nhờ mấy Bro kinh nghiệm đầy mình cho em xin ý kiến : Tình hình là em có thể tạo được 5 ACC cho mỗi site. Vậy em nên ref 1 ACC cho Bro nào đó để nhận BN và RB rồi 4 ACC kia làm ref cho em ?! Hay em ref hết 5 ACC cho 1 Bro nào đó gùi lãnh BN và RB thôi ?!

Nhờ mọi người tư vấn giúp với... Thanks all !

cheat :binhsua140:cheat :binhsua140:cheat :binhsua140:cheat :binhsua140:cheat :binhsua140:cheat :binhsua140:

Upvote 0
Sợ bạn quá, làm ăn đàng hoàng dùm cho anh em sống với. Bạn cheat thế ngày nào đó Zeek và JSS đóng cửa do cheat nhiều quá chắc lúc đó khóc tập thể quá:binhsua46:
Cố gắng max là 3 tk thế đủ sống goy bạn ơi....:binhsua160:

Upvote 0
cheat :binhsua140:cheat :binhsua140:cheat :binhsua140:cheat :binhsua140:cheat :binhsua140:cheat :binhsua140:

Cheats gì ku ?! Không cho ý kiến thì ra chổ khác chơi nhá

Upvote 0
Sợ bạn quá, làm ăn đàng hoàng dùm cho anh em sống với. Bạn cheat thế ngày nào đó Zeek và JSS đóng cửa do cheat nhiều quá chắc lúc đó khóc tập thể quá:binhsua46:

Pro nói sao bảo tôi Cheats !? Ăn nói hàm hồ vừa thôi nghe.

Upvote 0
đăng kí 1ac/site rồi dep vào càng nhiều càng ít !:binhsua159:

Không hiểu Lee ơi !!! Mình làm việc cho 4 cty khác nhau (nên mình có 4 IP + thêm cía IP của mình nữa là 5). Giờ chơi thế nào cho hiệu quả đây !?

Upvote 0
người ta nhà có 5máy nên tạo 5acc có sao đâu :m131:

Upvote 0
Mấy Pro nào rãnh mà hok cho mềnh ý kiến thì mần ơn đừng spam dùm...

Nản với mấy tên óc nho....

Upvote 0
Không hiểu Lee ơi !!! Mình làm việc cho 4 cty khác nhau (nên mình có 4 IP + thêm cía IP của mình nữa là 5). Giờ chơi thế nào cho hiệu quả đây !?
Ặc, h mới hiểu, nhớ lấy thông tin tk khác nhau nhé chủ thớt, an toàn là chính mà. Sorry vì đã ý kiền nhầm vì khi nãy đọc chưa kĩ bài viết
H là ý kiến của mình nhévề JSS nhé: Chủ thớt làm 1 dây 3 tk A->B->C cho mình xong đầu tư tk cuối cùng, tk trên ăn huê hồng, trên cùng ăn cú chót nữa, còn huê hồng tk trên cùng pm upline nó sẽ bonus cho. Nhưng nhớ ko rút tiền về mà để đầu tư nhé, vì đầu tư như thế mới may ra ko bị tính là cheat, nếu chủ thớt cash tiền huê hồng về mà ko đầu tư, cẩn thận coi chừng JSS kiểm tra....mệt lắm thớt ơi
:binhsua163:

Upvote 0
zeek thì ok, 1 acc chính, 4 acc kia ref cho acc chính. Zeek thì mỗi acc 1 tk PZ khác nhau
JSS chỉ cần 3 acc là ăn max bonus rồi, reg như sau JSS A acc đầu tiên, JSS B làm ref cho A, JSS C làm ref cho B. Đầu tư cho A $50, B $50, còn lại đầu tư hết vào C. JSS fund bao nhiều acc cũng dc, nhưng rút thì mỗi acc 1 LR khác nhau. :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Ặc, h mới hiểu, nhớ lấy thông tin tk khác nhau nhé chủ thớt, an toàn là chính mà. Sorry vì đã ý kiền nhầm vì khi nãy đọc chưa kĩ bài viết
H là ý kiến của mình nhévề JSS nhé: Chủ thớt làm 1 dây 3 tk A->B->C cho mình xong đầu tư tk cuối cùng, tk trên ăn huê hồng, trên cùng ăn cú chót nữa, còn huê hồng tk trên cùng pm upline nó sẽ bonus cho. Nhưng nhớ ko rút tiền về mà để đầu tư nhé, vì đầu tư như thế mới may ra ko bị tính là cheat, nếu chủ thớt cash tiền huê hồng về mà ko đầu tư, cẩn thận coi chừng JSS kiểm tra....mệt lắm thớt ơi
:binhsua163:
Chuyện tái đầu tư thì ko lo. Mừ đang thắc mắc vấn đề ABC. Nếu nói như pro thì làm 1 đầu 2 đuôi ABC $ AB'C' luôn được ko !? Coi như A có 4 ref.
Hay làm ABC rồi BDE ? Vì mình reg được 5 ACC mà....

Upvote 0
Chuyện tái đầu tư thì ko lo. Mừ đang thắc mắc vấn đề ABC. Nếu nói như pro thì làm 1 đầu 2 đuôi ABC $ AB'C' luôn được ko !? Coi như A có 4 ref.

JSS chơi 3 acc là ngon nhất rồi. 5acc tiền rải nhiều quá ko có ăn đâu

Upvote 0
Mình thấy thớt lo hơi xa đấy, vì mô hình mình đưa (A->B->C) là mô hình khá đẹp theo ý kiến anh TongHieu.
Ví dụ thế này nhé: Chủ thớt đầu tư >1000$, đầu tư 2 tk A và B khoảng 100$ thôi, cho nó hoạt động, cao hay thấp nữa tùy chủ thớt. Tiếp chiến tk C số tiền chủ lực ví dụ chẵn 1000$ đi, tk B dc huê hồng là 100$, chiến nó tiếp, tk A hưởng kép là 50$+10$=60$ nhé, lại chiến nữa thì thằng upline nó cũng bonus cho chủ thớt có max là 6$ ak. Vậy là cũng khá ổn rồi. Nếu mà số tiền chủ thớt đầu tư lớn hơn nữa thì cứ làm thêm 1 ref nữa là tổng 4 tk cũng quá ok goy :binhsua57:
Đây là ý kiến mình thôi, chúc thớt sớm tìm ra chiến thuật của mình nhé. Mà phải công nhận 3 acc là ngon nhất đấy chủ thớt ơi
:binhsua146:

Upvote 0
Vậy làm cái ABC như pro trên kia nói thôi hả !?
chính xác đấy
Mình thấy thớt lo hơi xa đấy, vì mô hình mình đưa (A->B->C) là mô hình khá đẹp theo ý kiến anh TongHieu.
Ví dụ thế này nhé: Chủ thớt đầu tư >1000$, đầu tư 2 tk A và B khoảng 100$ thôi, cho nó hoạt động, cao hay thấp nữa tùy chủ thớt. Tiếp chiến tk C số tiền chủ lực ví dụ chẵn 1000$ đi, tk B dc huê hồng là 100$, chiến nó tiếp, tk A hưởng kép là 50$+10$=60$ nhé, lại chiến nữa thì thằng upline nó cũng bonus cho chủ thớt có max là 6$ ak. Vậy là cũng khá ổn rồi. Nếu mà số tiền chủ thớt đầu tư lớn hơn nữa thì cứ làm thêm 1 ref nữa là tổng 4 tk cũng quá ok goy :binhsua57:
Đây là ý kiến mình thôi, chúc thớt sớm tìm ra chiến thuật của mình nhé. Mà phải công nhận 3 acc là ngon nhất đấy chủ thớt ơi
:binhsua146:
ko cần $100 mỗi acc đâu. $50mỗi acc A, B được rồi. ko thì $100 cho A, $50 cho B thôi

Upvote 0
Thanks mấy pro..... Để kiếm người BN + RB cao xin theo thôi... hihi

Upvote 0
Cái này la dành cho jss hay la cho cả Zeek nữa cậu ? Mà nếu như reg acc trên vps thì có vấn đề gì không mấy anh ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back