• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Đầu tư đúng cách giữa IDWM và FERMASOSEDI

Tình hinh các bác khoan đầu tư trang http://fermasosedi.ru nhé, mình đã pay 3 ngày rồi vẩn ko thấy tiền về :
SốBảng cân đối kế toán (USD)NgàyTình trạng

3633117,64 £2012/08/16 tại 07:10Trong chế biến
Bạn vẫn chưa nhận được thanh toán!
TỪ 16-20 nó đi ngĩ mát rồi, qua 20 pay bình thường nhé

Ukm ^^ Lúc đầu tưởng là pick up là mang về để cho vào trại... ai ngờ đó là up lên :)
Mình bấm pick up mà có thấy nó up lên đâu? Phải vào mua Đông vật mới up được. Mà để mấy ngày thì nó nhảy qua mấy trang sau. H ko bik tìm ở đâu để up lên đầu lại nè!

Mình bấm pick up mà có thấy nó up lên đâu? Phải vào mua Đông vật mới up được. Mà để mấy ngày thì nó nhảy qua mấy trang sau. H ko bik tìm ở đâu để up lên đầu lại nè!
Có tiền ko? mà pick up, 1 pick up mất 0,1WMR

có wmr cung muốn chơi mà chưa dám,ai có nhu cầu exchange từ lr,ap hay wmz qua wmr thì pm nhé
yahoo info đó

Vậy nói tóm gọn lại thì nếu ai đầu tư vào IDWM.RU thì chỉ cần chờ và chờ ! Sau 4 tháng bắt đầu có tiền lãi!
sau 3 tháng nó scam phát thì..................

Chơi cái này cần vốn bao nhiu là đủ vậy các bác...
Cách đây 3 tuần mình đã dep vào tổng cộng là 50 RUB và bây giờ rút 3 lần 28 WMR+ 27 WMR + 73 WMR= 148 WMR
Trong tài khoản còn 6 con cừu và 2 con bò và 2 con heo nữa!
Vậy là mình lời gần gấp 5 số vốn bỏ vào trong 3 tuần!
Chúc các bạn kiếm nhiều tiền!

Cách đây 3 tuần mình đã dep vào tổng cộng là 50 RUB và bây giờ rút 3 lần 28 WMR+ 27 WMR + 73 WMR= 148 WMR
Trong tài khoản còn 6 con cừu và 2 con bò và 2 con heo nữa!
Vậy là mình lời gần gấp 5 số vốn bỏ vào trong 3 tuần!
Chúc các bạn kiếm nhiều tiền!
mình mua 1 con gà ***ch đây 1 tuần mà chưa bán đc đây nói chi là lời
tiền lời của ông là do có người ref mua lại đó thôi
jo nó đang ko vào đc kìa

mình mua 1 con gà ***ch đây 1 tuần mà chưa bán đc đây nói chi là lời
tiền lời của ông là do có người ref mua lại đó thôi
jo nó đang ko vào đc kìa
cậu chưa có kinh nghiệm chơi rồi!
Ở đây Gà quá rẻ để các mem mua vì số lượng gà của các mem mua quá nhiều!
Ở đây bạn nên mua con cừu hoặc con bò!
Và khi cho nó sinh sản rồi thì hàng ngày bạn vào fermasosedi thường xuyên , thường 3 tiếng 1 lần và pick up nó lên trang chính của thị trường! Như vậy bạn sẽ bán được cừu và bò!
Chúc bạn vui vẻ?

Lớp trước ra đi thì có lớp sau zô bạn! Nếu như nó đã scam thì cam lâu rồi! Nó hoạt động thang 2 /2011 đến giờ là do " Đàn anh đi trước, đàn e nối đuôi!" , nếu ở lại càng lâu sẽ làm đàn anh!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom