Đầu tư Bitcoin lấy lãi giống như digadz hay paidvert

Lãi rồi đây nè, nó tính theo giờ mà. Cứ mỗi giờ nó lãi 0.07% đó.

Hôm qua nó bị lỗi phần dep tiền nên ko dep được, hôm nay mới dẹp lên vài tiếng.
send bitcoin vào địa chỉ đó rồi ngồi đợi à :p

cho mình hỏi chút .nếu rút mất 10% thì có nghĩ là nếu minh dep vô 0.5 BTC chơi khoảng 10 ngày thì nó là 0.5+ 1.68%*0.5*10=0.584 BTC ,vậy nếu mình rút thì sé mất
10% * 0,5 =0.05 BTC phải ko ?
Giả sử bạn không dùng tiền đó để tái đầu tư hằng ngày thì sẽ thế này.

1. Số tiền vốn ban đầu là 0.5btc luôn cố định, khi rút tiền thì phải dùng chức năng khác gọi là Release. Có nghĩa là giải phóng khỏi sự đầu tư và rút về, nó bảo đó là rút tiền đã nạp (withdraw from deposit). Cái này nó tính fee 10% (tạm hiểu fee này là fee bồi thường). (1)

2. Phần lãi hàng ngày của bạn là 1.68%/ngày x 10 ngày x 0.5 btc = 0.084 btc. Cái này bạn rút không mất fee và thích rút lúc nào thì rút. Nó sẽ đẩy vào balance cho bạn.

Nếu 10 ngày sau bạn muốn rút sạch thì số tiền bạn nhận sẽ là 0.5* 90% + 0.084 =0.534btc

send bitcoin vào địa chỉ đó rồi ngồi đợi à :p
Ngồi rung đùi hoặc đi mời người khác tham gia bằng link ref của bạn giống như mình vậy.

giông hiyp thế

Giả sử bạn không dùng tiền đó để tái đầu tư hằng ngày thì sẽ thế này.

1. Số tiền vốn ban đầu là 0.5btc luôn cố định, khi rút tiền thì phải dùng chức năng khác gọi là Release. Có nghĩa là giải phóng khỏi sự đầu tư và rút về, nó bảo đó là rút tiền đã nạp (withdraw from deposit). Cái này nó tính fee 10% (tạm hiểu fee này là fee bồi thường). (1)

2. Phần lãi hàng ngày của bạn là 1.68%/ngày x 10 ngày x 0.5 btc = 0.084 btc. Cái này bạn rút không mất fee và thích rút lúc nào thì rút. Nó sẽ đẩy vào balance cho bạn.

Nếu 10 ngày sau bạn muốn rút sạch thì số tiền bạn nhận sẽ là 0.5* 90% + 0.084 =0.534btc
vậy thì thằng này phải chơi lâu dài ms có lãi đc . ko biết có có đc bền như
paidvert ko nữa .

Hình như đăng sai box :rolleyes:

vậy thì thằng này phải chơi lâu dài ms có lãi đc . ko biết có có đc bền như
paidvert ko nữa .
Bên này không phải làm gì cả, nó khuyến khích đầu tư lâu lâu 1 tí chứ ko muốn rút sớm.

Có một điều nữa mà mình chưa biết là liệu cái fee này có thay đổi theo thời gian không nữa.

Box nào mới đúng hả bạn. Mình có tuyển ref, không phải là đăng ở box này à.
Nó cũng chỉ là HYIP thui mà :D

Nó cũng chỉ là HYIP thui mà :D
Mình không quan trọng lắm, thích thì đưa về box chat cũng được, không sao cả.
Nhưng mà mình nghĩ có ref cho nên mình cho vào box ref thôi chứ không thì mình đã đưa vào box bitcoin rồi.

dep vào rồi nhưng chưa thấy nhận đc chắc đợi nửa ngày :v
Vaof blockchain mà kiểm tra thôi. Cái này do mạng bitcoin mà.

Awww bạn này lại có topic mới. Cmt để lát vào xem tìm hiểu mới được.

Thanks for sharing.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom