Help Đầu Tư AP - Rút LR - Reback 100% - Lợi Nhuận Khủng 3% aDailyCash.Com

Status
Not open for further replies.

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Mình có ở JSS gần 10$ rùi giờ làm sao rút đây?
20$ mới rút được mà bác.Bác đầu tư bao nhiêu thì cứ tính lãi hàng ngày rồi đợi chừng ấy ngày đi.:D NẾu tính đầu tư khủng đầu tư tiếp thì qua theard em nhé.Reback 100% ;)

Hiện tại bác có bao nhiêu pos rồi? Nếu bác tính Dep thêm vào thì nhanh rút được blance ra nhưng lại vướng cái vốn bác mới Dep vào.Cứ vòng luẩn quẩn í thì còn lâu mới hồi vốn bác ợ! $$
Sặc! Nó chơi ác nhĩ! Chắc dep vào 20LR cho nhanh rút cái cũ rùi ngồi ăn lãi cũng được!

Sặc! Nó chơi ác nhĩ! Chắc dep vào 20LR cho nhanh rút cái cũ rùi ngồi ăn lãi cũng được!
Thế thì bác cứ để cho nó sinh lãi thôi.Dep vào làm chi.Dep vào 20LR lại phải đợi ít nhất là 10-20 ngày nữa mới lại rút được 20LR.Đugs là 1 vòng luẩn quẩn ko nào.

Thế thì bác cứ để cho nó sinh lãi thôi.Dep vào làm chi.Dep vào 20LR lại phải đợi ít nhất là 10-20 ngày nữa mới lại rút được 20LR.Đugs là 1 vòng luẩn quẩn ko nào.
Nghe nói 1 pos của nó chỉ live 50 hay 60 ngày gì đó như vậy thì mới có lãi 10-12$ làm sao rút??

Nghe nói 1 pos của nó chỉ live 50 hay 60 ngày gì đó như vậy thì mới có lãi 10-12$ làm sao rút??
1 pos của nó live 75 ngày.Cái pos Free thì khoảng 60 ngày nó sẽ trừ blance của bác đi 10$.Nếu bác cứ chơi 10$ free đó thì ko rút đc đâu.Em hỏi là bác Dep vào bao nhiêu rồi mà.:) Bác bảo bác Dep vào bao nhiêu em chỉ cho.:)

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

Với cả số pos bác có còn live bao nhiêu ngày nữa.Bác đăng nhập vào JSSTripler chỗ Positions í để xem!

1 pos của nó live 75 ngày.Cái pos Free thì khoảng 60 ngày nó sẽ trừ blance của bác đi 10$.Nếu bác cứ chơi 10$ free đó thì ko rút đc đâu.Em hỏi là bác Dep vào bao nhiêu rồi mà.:) Bác bảo bác Dep vào bao nhiêu em chỉ cho.:)

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

Với cả số pos bác có còn live bao nhiêu ngày nữa.Bác đăng nhập vào JSSTripler chỗ Positions í để xem!
Chưa dep $ nào hết!!!!!!!!!!

Chưa dep $ nào hết!!!!!!!!!!
Èo.Thế thì có mất gì đâu bác.:D Chuyển qua Reg cho em đê,em reback 100%,tính ra bác mua 1 pos chỉ 9$ thôi.
Mua 9 pos thì vốn là 81$ + 1 pos free bác có 10 pos.Mỗi ngày lời 2$. 10 ngày bác rút được 20$.
40 ngày là bác huề vốn rồi.Từ ngày 41 trở đi là có lãi.:) Hợp lí ko bác.:D

Èo.Thế thì có mất gì đâu bác.:D Chuyển qua Reg cho em đê,em reback 100%,tính ra bác mua 1 pos chỉ 9$ thôi.
Mua 9 pos thì vốn là 81$ + 1 pos free bác có 10 pos.Mỗi ngày lời 2$. 10 ngày bác rút được 20$.
40 ngày là bác huề vốn rồi.Từ ngày 41 trở đi là có lãi.:) Hợp lí ko bác.:D
Tính quá hay nhưng ko đủ tiền mua!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam