New Đầu tư 50$, kiếm 20$ sau 1 ngày. Những ngày sau kiếm 1 đến 2 $ 1 tiếng với poker.

bác chủ nên trưng proof thành tích cho thấy mình kiếm đc tiền từ poker như bác nói, như thế sẽ hay hơn. Các coach nước ngoài họ cũng có profile, graph.. để khẳng định khả năng của họ.
:)) chuẩn này với sao lại chửi đại lý ngu như heo mà lại quảng cáo dịch vụ của bác thịnh thế

chủ topic đăng ảnh thu nhập poker cho ae chiêm ngưỡng cái

ah mình nhớ rùi bây giờ cậu thành công cash game rùi chúc mừng nha cho xem ít thành quả để học tập

mấy clip của bạn hay quá. mình cần học hỏi nhiều hơn nữa rồi mình sẽ theo bạn. mà bạn xem có sàn nào chơi nhỏ với nạp tiền bằng PM hoặc WMZ cho dễ đc ko?

mấy clip của bạn hay quá. mình cần học hỏi nhiều hơn nữa rồi mình sẽ theo bạn. mà bạn xem có sàn nào chơi nhỏ với nạp tiền bằng PM hoặc WMZ cho dễ đc ko?
Pokerstar nạp bằng wmz đó vào chơi NL2 là nhỏ nhất rồi

Mình là thành viên lâu năm gắn bó với 1 site poker.
Mình có đề nghị họ cho những xuất referfriend rất ngon ăn. Cụ thể như sau:

Nếu như là người chơi bình thường bạn nạp tiền vào chỉ được tiền bonus phải clear.
Còn nếu như là do mình giới thiệu thì các bạn được 20$ tiền tươi và tiền bonus.

Sau 1 ngày từ 50$ các bạn có 70$. Đến đấy các bạn có thể tiếp tục suy nghĩ về việc kiếm 1.5$ đến 3$ 1 tiếng với việc tiếp tục chơi poker.
Còn việc chơi poker có kiếm được 1.5 đến 3$ 1 tiếng hay không các bạn xem những clip của mình. Tất cả đều quay trực tiếp. Mình đọc bài đối thủ trước khi nó show bài ra. Các bạn tự xem và tự cảm nhận. Mình còn làm 1 clip 2 người đọc bài với 1 bạn học viên của mình.

Tất nhiên tiền không phải dễ kiếm. Như tất cả các loại mmo khác yêu cầu bạn phải thông minh chăm chỉ. Mình dạy các bạn tất cả những gì mình biết và các bạn cũng phải đầu tư công sức tương xứng như thế. Hiện tại mình kiếm 7 8$ 1 tiếng. Mình dạy các bạn kiếm 1.5 đến 3$ 1 tiếng. Trong tương lai việc các bạn vượt mình là hoàn toàn có thể.

Poker là một thử thách, nếu thất bại, mình nghĩ ít nhất các bạn cũng không mất xu nào. Nạp 50$ vào. Đánh 1 ngày dù kém nhất các bạn thua 20 30$ được 20$ bonus của mình, vậy là rút ra vẫn hòa vốn. Còn nếu bạn có sự thông minh và chăm chỉ. Biết đâu các bạn có con đường kiếm tiền lâu dài như mình từ 3 đến 20$ 1 tiếng.

Chi tiết vui lòng inbox trên forums hoặc email cho mình [email protected] nhé. Mình bị spam face và sdt quá nhiều nên không công khai như những lần trước nữa.
5 clip tất cả
2 quyển sách.
xem thêm thông tin ở post số 3

Các bạn chuẩn bị 50 skrill hoặc 50 netteler để nạp là được (đúng tên tuổi của bạn nhé). Nettler tốt hơn vì skrill đang lỗi ở VN.

https://youtu.be/K5LwNSa61Bw
mình muốn lập tk thì qua link nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week