Đầu tư 10 triệu để học MMO

Thừa nhiều thời gian, có máy tính. Nay em có 10 triệu giắt lưng cần cho ra đi, muốn kiếm 1 thầy chỉ dạy tận tình. Dạy offline tại các tỉnh phía Bắc. Bất kể công việc gì tại MMO.

Xin cảm ơn và hậu tạ!

Topic thế kia mà ko ai like.
Phải như thế chứ, nghề gì cũng là nghề. Bỏ tiền ra mua lấy kinh nghiệm và thời gian từ người khác ban đầu có vẻ như tốn thật. Nhưng biết đâu lại rẻ mà lại khôn ngoan.
Chúc thớt được toại nguyện.

tưởng SG thì nhận :D

ra mua con lô, có khi:D lên đời

Bác muốn bán cam thì pm mình nhé, lợi nhuận tuỳ vào trình độ và độ nhẫn tâm của thớt :p

cậu đầu tư 20 triệu đến 30 triệu vào các pro admin xem thử bao lâu lấy lại được vốn không là biết ngay cậu. :)
admin chứ cậu. chẳng hạn như pro @rong là 1 điển hình thử hỏi pro này 1 tháng thu vào mấy trăm chai là biết ngay sau bao lâu hồi vốn liền ấy mà :)
Nếu nói chư cậu thì chắc ai cũng bỏ $ ra nhờ ad dạy hết rồi.

Topic thế kia mà ko ai like.
Phải như thế chứ, nghề gì cũng là nghề. Bỏ tiền ra mua lấy kinh nghiệm và thời gian từ người khác ban đầu có vẻ như tốn thật. Nhưng biết đâu lại rẻ mà lại khôn ngoan.
Chúc thớt được toại nguyện.
Em cũng đã thấm thía khi bỏ tiền ra mua kiến thức. Cái gì không tự tìm hiểu được thì có thể mua được bằng tiền, thậm trí rất nhiều tiền. Chưa thấy Pro nào xuất hiện cho em theo năng khăn sửa túi cho nhể?

đem 10 triệu hay 100 triệu trông chờ vào hi vọng người khác mang lại sao bạn :)

đem 10 triệu hay 100 triệu trông chờ vào hi vọng người khác mang lại sao bạn :)
Đó là đầu tư,mà đầu tư tất nhiên sẽ có rủi ro. Tuy nhiên tất cả những ai là người giàu họ đều biết điều đó :D

Em cũng đã thấm thía khi bỏ tiền ra mua kiến thức. Cái gì không tự tìm hiểu được thì có thể mua được bằng tiền, thậm trí rất nhiều tiền. Chưa thấy Pro nào xuất hiện cho em theo năng khăn sửa túi cho nhể?
Thớt cẩn thận khi bỏ 10tr ra học mmo
Pro thì thường chả dạy mà đã dạy thì chả phải pro
Chắc ăn thì cứ khi mua rõ ràng thời gian hoàn vốn tiền ném cho mấy thằng nó trung gian cho chắc
MMO giờ nhiều thứ nát chả có gì là màu mỡ ngoài cái nghề của bọn scam thôi hok cẩn thận thì thành miếng mồi béo bở

Thớt cẩn thận khi bỏ 10tr ra học mmo
Pro thì thường chả dạy mà đã dạy thì chả phải pro
Chắc ăn thì cứ khi mua rõ ràng thời gian hoàn vốn tiền ném cho mấy thằng nó trung gian cho chắc
MMO giờ nhiều thứ nát chả có gì là màu mỡ ngoài cái nghề của bọn scam thôi hok cẩn thận thì thành miếng mồi béo bở
Bác nói chí phải, nhưng cũng nhiều người ko cần pro, họ biết 1 chút. 1 ngày 30-50$ là quá ngon rồi.

mình có thể dạy các tut mmo như: kiếm vps, coding tool, kiếm tiền từ các site có chế độ refer...
có nhu cầu thì pm skype dambongdz :))

Đó là đầu tư,mà đầu tư tất nhiên sẽ có rủi ro. Tuy nhiên tất cả những ai là người giàu họ đều biết điều đó :D
anh học được gì thì dắt em theo với nhe! em ăn ké đại gia thôi chứ e ko có tiền nộp học phí

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,368
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom