• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Dấu hiệu scam từ con này chibinguyen9x02 <<<

Status
Not open for further replies.
Reactions
225
MR
0.000
Topic nhận dạy newbie học offer :

http://mmo4me.com/showthread.php?106176-Day-lam-OF-tu-A-den-Aeo-noi-dua-dau/page5 .

topic mặc dù ko yêu cầu đưa tiền cho nó trước nhưng cũng là ẩn ý để newbie pm nó. và sau đó nó lắc léo mí hồi. Miệng lưỡi của nó mà. quan trọng topic thu hút với sự chia sẽ miễn phí nhưng sau đó chat với nó riêng lại là một chuyện khác

Với yêu cầu có 700k . và đằng sau chi phí 300k VND/1 tháng. Đề nghị mod band nick tên này và check info nó chứ để lâu anh em offer bị nó lừa thì khổ .
:binhsua10:

Last edited by a moderator:

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
thật ra thì ko biết có scam hay ko, nhưng hồi tháng 10 đã có 1 vụ tuyển ref scam rồi, mình chỉ vào dặn newbie cẩn thận, thì bị nói là sợ giảnh chén cơm.

Nói thật ra lòng người càng ngày đi xuống khi có những người chuyên đi lừa đảo trên từng mồ hôi của dân VN lẫn nhau, ko bik ba mẹ nó dạy nó là làm người phải ngay thẳng hay ko !!!

kingofhell

Banned
Reactions
270
MR
0.000
ban mịa nó đi nhìn cách nói chuyện ngứa mắt!!! tinh tướng vl!!!

Reactions
41
MR
0.000
Topic nhận dạy newbie học offer :

http://mmo4me.com/showthread.php?106176-Day-lam-OF-tu-A-den-Aeo-noi-dua-dau/page5 .

topic mặc dù ko yêu cầu đưa tiền cho nó trước nhưng cũng là ẩn ý để newbie pm nó. và sau đó nó lắc léo mí hồi. Miệng lưỡi của nó mà. quan trọng topic thu hút với sự chia sẽ miễn phí nhưng sau đó chat với nó riêng lại là một chuyện khác

Với yêu cầu có 700k . và đằng sau chi phí 300k VND/1 tháng. Đề nghị mod band nick tên này và check info nó chứ để lâu anh em offer bị nó lừa thì khổ .
:binhsua10:

Nếu có bằng chứng thì đưa ra...còn đừng nên chỉ vì ghen ăn tức ở mà post bài linh tinh...đời vốn có nhân quả scam hay không trước sau ắt rõ hơn nữa mình nghĩ bạn nên đọc lại bài viết đó.đừng vì chút tư thù cá nhân mà làm những chuyện k đáng mặt thằng đàn ông!

- - - Updated - - -

thật ra thì ko biết có scam hay ko, nhưng hồi tháng 10 đã có 1 vụ tuyển ref scam rồi, mình chỉ vào dặn newbie cẩn thận, thì bị nói là sợ giảnh chén cơm.

Nói thật ra lòng người càng ngày đi xuống khi có những người chuyên đi lừa đảo trên từng mồ hôi của dân VN lẫn nhau, ko bik ba mẹ nó dạy nó là làm người phải ngay thẳng hay ko !!!

bạn có thể cho mình xin cái link mình tuyển reff tháng 10 mà bạ nói k..?
còn 1 cái acc nó trả là gì nếu thích mod có thể ban.

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đi vào rùi lại đi ra.

Năm 2013 - năm tỵ - khẩu phật tâm xà... kakak

k đjh cm đâu mà nhìn chữ kí
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)):binhsua168:
Y!M: chibinguyen_desu kẻ nguy hiểm nhất mmo4me.

Mình chỉ nói có topic scam thôi ko nói bạn !! Mình chỉ sợ lặp lại chuyện đó dặn newbie cẩn thận, thật ra nếu bạn ko scam sau vài ngày có người biện minh cho bạn thôi, còn mày mày tao tao đó hay cmm mà bạn chửi mình đó, cách nc rất là có văn hóa !!! Bạn nên xem lại cách nc nhé, vì mình ko có chửi bậy cũng ko nói bạn scam mà bạn phản ứng dữ dội quá !!

Game

Banned
Reactions
10
MR
0.000
adsad

Code:
[COLOR=#333333]3-300k vnđ/tháng/người trong vòng 1 năm(gọi là học phí trả ơn thui,cái này sẽ tính khi các bạn biết làm và kiếm đc $,còn nếu ai mún cam thì ok k sao cả vì đời vốn có nhân quả)[/COLOR]
:binhsua53::binhsua53:
Offers hướng dẫn 1 tuần là hiểu rồi , làm gì mà dạy tới 1 năm gê zậy thím

Mời Mod và Ad vào xem và xác định bài post này.Việc post bài sai sự thật hạ uy tín ng # cũng cần sử lý nghiêm chứ.
còn nếu mình cmt thiếu lich sự OK mình chấp nhận bị ban nhưng việc nào ra việc ấy những thằng lòng dạ hẹp hòi,bày
mưu hạm hại ng # chẳng lẽ k bị sử lý.
CÒN VỀ VIỆC MÌNH SCAM.MÌNH XIN THỀ CÓ CÁC SINH LINH TRONG VŨ TRỤ NÀY RẰNG MÌNH CHƯA HỀ CÓ BẤT CỨ Ý ĐỊNH NÀO VỀ SCAM AI ĐÓ TRONG 4ME NÀY.NẾU NÓI SAI MÌNH SẼ GẶP BÁO ỨNG THÍCH ĐÁNG.CÒN NẾU AI ĐÓ VU CÁO CHO MÌNH NHẰM HÃM HẠI MÌNH THÌ CẢ NHÀ NÓ SẼ BỊ XE ĐÂM(CÁN) CHẾT TƯƠI KHÔNG TRỪ GIÀ TRẺ LỚN BÉ TRAI GÁI!
XIN CÁC SINH LINH CHỨNG GIÁM.

- - - Updated - - -

Code:
[COLOR=#333333]3-300k vnđ/tháng/người trong vòng 1 năm(gọi là học phí trả ơn thui,cái này sẽ tính khi các bạn biết làm và kiếm đc $,còn nếu ai mún cam thì ok k sao cả vì đời vốn có nhân quả)[/COLOR]
:binhsua53::binhsua53:
Offers hướng dẫn 1 tuần là hiểu rồi , làm gì mà dạy tới 1 năm gê zậy thím

K ý mình là mình chỉ các bạn đó làm off đến khi nào làm đc $ rùi thì cứ từ tháng đó trở đi mỗi tháng trả mình 300k ý và trong vòng 1 năm.chứ nếu hương dẫn mình nghĩ 3 ngày là làm đc $.

QuocAnh

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mời Mod và Ad vào xem và xác định bài post này.Việc post bài sai sự thật hạ uy tín ng # cũng cần sử lý nghiêm chứ.
còn nếu mình cmt thiếu lich sự OK mình chấp nhận bị ban nhưng việc nào ra việc ấy những thằng lòng dạ hẹp hòi,bày
CÒN VỀ VIỆC MÌNH SCAM.MÌNH XIN THỀ CÓ CÁC SINH LINH TRONG VŨ TRỤ NÀY RẰNG MÌNH CHƯA HỀ CÓ BẤT CỨ Ý ĐỊNH NÀO VỀ SCAM AI ĐÓ TRONG 4ME NÀY.NẾU NÓI SAI MÌNH SẼ GẶP BÁO ỨNG THÍCH ĐÁNG.CÒN NẾU AI ĐÓ VU CÁO CHO MÌNH NHẰM HÃM HẠI MÌNH THÌ CẢ NHÀ NÓ SẼ BỊ XE ĐÂM(CÁN) CHẾT TƯƠI KHÔNG TRỪ GIÀ TRẺ LỚN BÉ TRAI GÁI!

- - - Updated - - -

K ý mình là mình chỉ các bạn đó làm off đến khi nào làm đc $ rùi thì cứ từ tháng đó trở đi mỗi tháng trả mình 300k ý và trong vòng 1 năm.chứ nếu hương dẫn mình nghĩ 3 ngày là làm đc $.

:binhsua08: wuýnh nhau đê

Trời ơi, lâu lâu trong forum mới nghe zụ chửi lộn zui thế này

TimDen

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
MÌNH XIN THỀ CÓ CÁC SINH LINH TRONG VŨ TRỤ NÀY RẰNG MÌNH CHƯA HỀ CÓ BẤT CỨ Ý ĐỊNH NÀO VỀ SCAM AI ĐÓ TRONG 4ME NÀY.NẾU NÓI SAI MÌNH SẼ GẶP BÁO ỨNG THÍCH ĐÁNG.CÒN NẾU AI ĐÓ VU CÁO CHO MÌNH NHẰM HÃM HẠI MÌNH THÌ CẢ NHÀ NÓ SẼ BỊ XE ĐÂM(CÁN) CHẾT TƯƠI KHÔNG TRỪ GIÀ TRẺ LỚN BÉ TRAI GÁI!

Lời nguyền xin được thực hiện từ khi bài này được chủ thớt post
Today, 08:37 PM!

Last edited by a moderator:
dfsfsdf

mấy bác chém nhau dữ qá , mình thấy bây giờ ai cũng vì đồng tiền cả thôi. Cơ mà bạn ấy chưa scam mà thớt đưa vào box report Scam thì thấy cũng hơi vô lí

xfilepro

Senior
Reactions
305
MR
0.001
Chat with me via Skype
3-300k vnđ/tháng/người trong vòng 1 năm(gọi là học phí trả ơn thui,cái này sẽ tính khi các bạn biết làm

Tương đương với học phí 3tr6 trả góp trong vòng 1 năm sau khi kết thúc khóa học :m131:

- - - Updated - - -

Nói thật từ đối tới giờ lời ông bà ta thường nói : Mấy thằng thường hay thề là những thằng ba xạo

Hở tí ra là thề với thốt có tật thì giật mình nên mới thế . Nếu mình nói đúng thank cái nha. Sẵn tiện bỏ phiếu band nó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week