dataentry " Nguyên " Tin Mới Chị Nguyên Đã Mất hix........

Status
Not open for further replies.
Cái này ko phải nợ nần đọc hiểu ko ông nội, trước khi chị ấy mất. Chị ấy bảo có gì mai về chị ấy send ID pix wa vì đang bận đi gấp :|
Cái này là chuyện mua bán, bạn nói ng ta đạo đức giả cho là vậy đi. nói Thật chị ấy mất, nói thẳng ra chẳng liên wan gì đến mình cả, việc gì phải khóc, việc gì phải bùn, nhưng tiếc cho chị ấy rồi, con còn nhỏ mà chị ấy mất rồi :|
Việc bạn bảo xí xóa bạn biết gì ở đây ko ?
Mình Mua bán với chị ấy. chứ chẳng phải way mượn :|
Mình thấy bạn mới là Đạo Đức Giả đó @@ ...... Dân miền nào thì đã sao, phân biệt với nhau nữa sau ?
Bạn Thì Giàu rồi mấy chục $ ko sao :D hí mình nói thật, mình đã mang tâm lý bỏ $ từ mấy hôm nay rồi, vì tưởng chị ấy bị hack nick.
Nhưng chiều NT thị ox chị ấy bảo onl để anh ấy giải quyết thay nợ nần cho chị ấy, Cho ng ta còn đi thanh thản :|
Bạn nói Chuẩn 4rum Đạo Đực Giả Cả thôi, nhưng nc mắt cả xấu thì éo có đâu. vì đã có ai khóc đâu:D
Xem lại mình đi rồi nói ng ta đạo đức giả

Ở bố mày đạo đức giả đấy mày ý kiến *** gì...bố mày thích phân biệt dân miền nào đấy...chuyện mày mua bán kệ ****** mày bố mày nói mày đấy à??? bố mày đang bảo ai có lòng thì xí xóa mày thích thì pm mà lấy lại tiền ai cấm.VL *** mẹ cái giống SCAM lại còn lám chuyện.

Phiền LukeLucy giải quyết vụ này nha . Khi nào xong báo closed.

Các post cãi nhau, gây lộn, chửi bới sẽ sử lý khi nào topic này closed.

Topic sẽ stick lên đầu cho khỏi trôi.

Còn về mem trong group , trong file sis N ghi lại , đã thanh toán sòng phẳng hết cho mem ngay trước tết , chỉ có 1 mem quangdungtran (ko biết nick 4 rum là j) , là chưa thanh toán . Phiền bạn có tên quangdungtran vào thanh toán cho xong nợ nần . Những ai từng yêu thương chị N , chắc sẽ đều ko muốn vì chuyện nhỏ này làm chị N ko yên lòng .
@mmobycaptcha : sáng mai 6h pm ox chị N nhận lương nha , bạn thì khỏi cần check !
Mình đã giải quyết vấn đề ổn thỏa với OX miss Nguyên không còn gì vướng mắc.

Last edited by a moderator:
BeatViolin : trong 24h tới , nếu máy bạn ko thể tv bạn hãy mượn máy ai đó hoặc ra tiệm net view để mình check . Nick của chị N , id của chị N , LR của chị N , ngoài chị N ko ai biết pass để vào đó kiểm tra . Chẳng ai ngờ chị gặp chuyện như vậy .

Sau 24h nhờ mod thangquynho close giúp topic . Thank !

Sáng ra nghe tin này k tin nổi vào mắt mình, sao vậy c ơi :binhsua46::binhsua46:

ko dc rồi , pass 4r lẫn lr ox chị N đều ko biết , tốt nhất bạn down tv về để mình check

thằng chủ topic là scammer MagicKaitokid nên nó sợ bị cậu phát hiện tài khoản LR đó mà.
Nếu nó để cậu tv thì cậu kiểm tra xem cái số LR send cho chị N có phải của Scammer MagicKaitokid ko nha

:binhsua03: ngồi xem kịch .............................

thằng chủ topic là scammer MagicKaitokid nên nó sợ bị cậu phát hiện tài khoản LR đó mà.
Nếu nó để cậu tv thì cậu kiểm tra xem cái số LR send cho chị N có phải của Scammer MagicKaitokid ko nha
chủ topic là scamer MagicKaitokid có j đâu mà phải lạ . Cũng như nhiều nick mới , ngta ko nói ko có nghĩa ngta ko biết đó là clone của nick nào

@Beatviolin : mình chỉ tv xác thực có đúng bạn đã chuyển 44$ vào lr chị N ko , những chuyện khác mình ko để ý . Khi nào muốn tv thì buzz , mình thường onl buổi sáng và trưa , chiều tối off

chủ topic là scamer MagicKaitokid có j đâu mà phải lạ . Cũng như nhiều nick mới , ngta ko nói ko có nghĩa ngta ko biết đó là clone của nick nào

@Beatviolin : mình chỉ tv xác thực có đúng bạn đã chuyển 44$ vào lr chị N ko , những chuyện khác mình ko để ý . Khi nào muốn tv thì buzz , mình thường onl buổi sáng và trưa , chiều tối off
ko phải là sợ team thấy hay ko, cái này bạn vào nick chị Nguyên bạn cứ biết là LR nào send mà cần gì phải dấu, nhưng mà Máy mình ko Team đc. Thế mới wan trọng.
Chứ Inbox của Chị nguyên mình có gữi cho chị ấy xem có ghi cả số LR mình mà.
Check LR của chị Nguyên thì cũng biết đc số LR của mình mà :|
Cái này dễ biết mà. ăn thua là máy ko team đc làm sao Team =.=

:binhsua02:ah mà bạn ra yahoo đi, Team = Team 8 thử nha bạn :) mình buzz yahoo
Mà giờ Nhận lại LR hay Lấy ID khi đặt mua của chị Ng nhỉ ?

ko phải là sợ team thấy hay ko, cái này bạn vào nick chị Nguyên bạn cứ biết là LR nào send mà cần gì phải dấu, nhưng mà Máy mình ko Team đc. Thế mới wan trọng.
Đã bảo pass LR người ta ko biết mà cứ bảo vào check hoài! Máy bác ko team được thì đi máy khác!

:binhsua02:ah mà bạn ra yahoo đi, Team = Team 8 thử nha bạn :) mình buzz yahoo
Mà giờ Nhận lại LR hay Lấy ID khi đặt mua của chị Ng nhỉ ?
đang onl đây , buzz thì nói bạn là BeatViolin , vì nhiều bạn buzz ko nói tên chả biết ai vô ai
mình xác nhận proof xong , sẽ nhắn ox chị N , 6h sáng mai anh ấy hoàn tiền lại bạn

Đã bảo pass LR người ta ko biết mà cứ bảo vào check hoài! Máy bác ko team được thì đi máy khác!

lạ mình với Chị Nguyên gd kêu chị ấy send ID wa mail giờ dễ thôi, cứ vào LR chị ấy check rồi send 30ID đó wa mail trong memo là đc, ý kiến gì trời :| ko lẻ tui nhảy vào LR ng ta send tiền ghi memo wa mail tui àhh
hại nảo các thánh quá ;))éo đọc hết cứ troll
Kêu log Nick 4rum chị nguyên vào mà Kiểm tra sẽ rỏ, lúc đó gd nói với chị Nguyên rất rỏ ràng. vì chị ấy ko chịu onl yahoo nên đã kêu mình ghi Memo mail nhận ID cho chị ấy trong Memo LR đến khi chị ấy rãnh sẽ send wa đó ko cần pm nói với mình.
vậy thì cứ thế đi :| ai bảo ra yahoo send làm gì mà sợ

Chị đỡ đầu mình vào cạp đây mà, sao lại vậy chứ. R.I.P. chị an nghỉ
Vợ mất người chồng đau buồn lắm, còn tiền bạc cứ từ từ đi mọi người. Nhà còn con nhỏ chắc chồng chị cũng vất lắm đó,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week