• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer @daosythui_79 anh đang ở đâu, em chờ anh them 48h nữa

Status
Not open for further replies.
Đạo sỹ hạ sơn rùi :D
vừa xem hôm qua.. sory nhảm nhảm tí :D

VAN CHO DOI MA
VAN WAITING 48H, DA CHO DOI GAN 2 THANG ROI, DA RAT THONG CAM ROI

Chờ đợi chút đi bạn, mình tin a ta ko phải là 1 người như vậy đâu.
hơn 1 tháng rồi kìa - 1 chút nữa chắc thêm tháng nữa :eek:

chẳng có nhẽ

scam rồi :eek:

các bác cho hỏi đóng bảo hiểm chổ nào thế. mình giao dịch mỗi lần cả chục triệu nên cũng muốn đóng cho anh em tin tưởng
Bạn thì chưa đủ đieu kien để đóng bảo hiểm đâu! cứ trung gian cho an toàn!

ước gì có người chuyển cho mình 1 sác rạc 1k$ như bạn này nhỉ :D:D:D:D

sao mới đủ bạn. mình muốn giao dịch 2 ngừi đẻ ko đẻ lọt bảng giá ra ngoài mình bán hàng nên muốn đối tác chuyển tiền trước. nhưng nhiều người sợ scam nen họ đòi cmt đại chỉ hơi lằng nhằn lại ko đảm bảo. thường tuần giao dịch 3-4 lần hà ko nhiều
Bạn muốn đóng bảo hiểm thì 1 là bạn phải >300 post, 2 là phải reg nick trên 3 tháng, 3 là phải có người uy tín bảo lãnh cho bạn! Bạn chưa đạt được điều kiện nào cả! Ko phải ai muốn đóng bảo hiểm là đóng đâu!

Hóng vụ này xem thế nào

sao mới đủ bạn. mình muốn giao dịch 2 ngừi đẻ ko đẻ lọt bảng giá ra ngoài mình bán hàng nên muốn đối tác chuyển tiền trước. nhưng nhiều người sợ scam nen họ đòi cmt đại chỉ hơi lằng nhằn lại ko đảm bảo. thường tuần giao dịch 3-4 lần hà ko nhiều.
link cái thear đóng bảo hiểm ở đâu bác
Thử yêu cầu admin cho đóng bảo hiểm trên $2k xem

Bạn muốn đóng bảo hiểm thì 1 là bạn phải >300 post, 2 là phải reg nick trên 3 tháng, 3 là phải có người uy tín bảo lãnh cho bạn! Bạn chưa đạt được điều kiện nào cả! Ko phải ai muốn đóng bảo hiểm là đóng đâu!

thế nick này đc đóng bh chưa bạn ơi,trên 3 tháng :D

tình hình là có nhờ anh @daosythui79 mua vài đồ nghề làm IOS và 2 cái piad
đã chuyên 20 chai rồi, và thời gian chờ sau những lần anh hứa hẹn cũng đã hơn 1 tháng
đã 5 lần 7 lượt nói ra bình định chác như đinh đóng cột rồi vì lý do này kia vẫn chưa thấy xuất hiện
lần hẹn gần nhất là tối qua, bảo đã đặt vé tàu từ HCM ra bình định nhưng đén giờ vẫn chưa thấy
lúc sáng gọi có bắt máy nhung đén trưa thì ko thấy đâu nữa, điẹn thoại ngoài vùng phủ sóng
mặc dù online 4rum lúc 10:h AM

PS: em đã rất tin anh và đã chấp nhận chờ hơn 1 tháng, mong anh thông cảm, dù sao cũng phải rõ ràng nếu ko sau này khó nói chuyện lắm
lần thứ 5 em chờ đợi anh hứa hẹn rồi
đù, vụ này hay nà, hình như trước đây họ hàng nhà ổng có ai làm hiệu trưởng trường trung học phổ thông nguyễn trân mà em đang học nè

đù, vụ này hay nà, hình như trước đây họ hàng nhà ổng có ai làm hiệu trưởng trường trung học phổ thông nguyễn trân mà em đang học nè
chắc đang kẹt tiền chưa xoay đc nên thất hứa đó thôi,ráng wait vài hôm xem sao,,chuẩn bị tâm lý là tầm 1 tháng nữa mới có tiền :D

chac vay do em

chắc đang kẹt tiền chưa xoay đc nên thất hứa đó thôi,ráng wait vài hôm xem sao,,chuẩn bị tâm lý là tầm 1 tháng nữa mới có tiền :D
chac vay do em
chắc ổng sẽ trả, người nhà đã từng là hiệu trưởng thì chắc ko dám scam đâu, cho ổng thêm thời gian đi, info tùm lum mà

hehe chào a , giờ này còn thức cơ đấy

thi có ai waiting ma chờ 48h đâu
đã chờ hơn 1 thấng, gần 2 tháng rồi mà em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member