Đào XBlast hệ sinh thái của Blast Network trên telegram.

PiSatoshi

Newbie
Reactions
1
MR
0.049
Click đường link bot:
- Joint telegram
- Follow X
- B chọn ví để tạo ra ví mới
Như vậy là b có thể claim 0.104Xblast/1h
Ae có gì thắc mắc thì hỏi mình sẽ trả lời luôn dưới post ạ.
Nhanh tay ae ơi.

P
chuyển đổi tốn 0,088 ETH hử bro
Phí 0.0088eth là phí để khởi động máy refine machine(máy tinh chế) chuyển đổi từ wxbl→xbl bác ơi. Phải có 20wxbl mới có thể chuyển đổi đc. Mất tầm gần 1 tuần là bác có thể có 20wxbl r.

Đào WXBL trên tele New
Sau 1 ngày e đào WXBL nha các bác.
Được 3,4WXBL=5,1$.
Ngày 5,1$ cũng ổn áp các bác ơi.
K làm gì chỉ nhấn nút đào thôi.
Nhanh tay đào đi ạ.

Attachments

2 MB · Views: 29
Bản thân mình nghĩ cũng có nét tương đồng vs Hot. Nhưng có thể đổi đc wxbl sang xbl nên có thẻ sẽ có thể thanh khoản đc luôn khi xbl list sàn. Giá n neo theo xbl nên mình nghĩ cày kèo này ok. Xblast thì là layer 2 mà. Giá k thấp đâu

kèo này ae thấy tiềm năng k, e cũng đang cày

Sau 1 ngày e đào WXBL nha các bác.
Được 3,4WXBL=5,1$.
Ngày 5,1$ cũng ổn áp các bác ơi.
K làm gì chỉ nhấn nút đào thôi.
Nhanh tay đào đi ạ.
mình ngày kiếm 10$ nè bạn boost lên là đào nhanh mà cái vân đề là nó tái chế theo lô, 1 lô là 20wXBL -> XBL với tốc độ tái chế rất chậm phải mất 55 ngày thì nói mới tái chế hết 20wXBL -> XBL tại sao lại có sự chậm trễ như vây? trong khi đo phí tái chế là 31$ nó bắt đóng trước và đủ khi thực hiện tái chế? mà tái chế có nghĩa là gì? chẳng qua đây là chiêu trò của nó kéo dài thời gian để đổi wXBL sang XBL thôi giá XBL chưa lên sàn và định giá bao nhiêu nhưng nó mặc định khởi điểm là 1,5$ thu trước qua eth rồi

Bán XBL trá hình. Hot có Near chống lưng, con này có gì mà đòi so sánh với Hot?

không hiểu tụi này với XBL có liên quan gì không hay dưa vào dự án XBL để lừa đảo vì bản chất chả thấy nó liên quan gì tới dự án XBL cả

không hiểu tụi này với XBL có liên quan gì không hay dưa vào dự án XBL để lừa đảo vì bản chất chả thấy nó liên quan gì tới dự án XBL cả
Mùa uptrend cam quýt nhiều. Kèo này có tuyển hàng nghìn ref cũng không ăn được vì đầu ra phụ thuộc vào cái máy tinh chế. Vậy mà các ông tích cực share thế?

Đào thì đào luôn coin đi, còn bày đặt chuyển đổi để hút máu, đúng vớ vẩn nhỉ, có mùi khắm :D

mình ngày kiếm 10$ nè bạn boost lên là đào nhanh mà cái vân đề là nó tái chế theo lô, 1 lô là 20wXBL -> XBL với tốc độ tái chế rất chậm phải mất 55 ngày thì nói mới tái chế hết 20wXBL -> XBL tại sao lại có sự chậm trễ như vây? trong khi đo phí tái chế là 31$ nó bắt đóng trước và đủ khi thực hiện tái chế? mà tái chế có nghĩa là gì? chẳng qua đây là chiêu trò của nó kéo dài thời gian để đổi wXBL sang XBL thôi giá XBL chưa lên sàn và định giá bao nhiêu nhưng nó mặc định khởi điểm là 1,5$ thu trước qua eth rồi
Mình mới đào hqa b ơi. Mới boost lên thôi.
Uk b. Nên mình cũng chưa vội thực hiện tái chế.
Để xem xbl list sàn giá đc bnhieeu. Và tình hình thị trường khi đó thế nào. Vì hiện tại vẫn chưa ohair làm gì nhiều nên cứ tích đc nhiều wxbl trc đã.

K bằng Hot nhưng cách triển khai như kiểu coppy của Hot nên cũng có nhiều nét tương đồng mà b.
Như kiểu tạo nhóm theo planet

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom