New Đào USDT trên telegram phát chỉ 100m token m.n vào nhanh

mastervu

Newbie
Reactions
1
MR
0.027
Sau sự kiện in thêm 1 tỷ USDT , Tether đã bắt tay với telegram cho đào usdt và chỉ 100m usdt , hết là ngưng 😱 các bác nhanh nhanh cái tay vào đào kẻo hết
App đào như notcoin nhưng lag lòi do fomo quá mạnh nhiều ng tham gia , các bác bấm tới bấm lui nào vô đc thui nha , nó load lâu quá thì mở lại

Nhanh các bác ui , bọn trên telegram nó đông & kéo đống đào kinh lắm 100m chắc tuần xong
3 ngày sau khi kết thúc trả coin về ví nha

trang chính thức của Tether trên X ko thấy có thông báo gì cả, thấy ảo ảo rồi đó
Nước mưa cũng tùy chỗ mà có mưa, có chính thức thì nó thông báo rồi, mà Tether nó có khùng đâu mà đem cho miễn phí. Nó cũng thế chấp tài sản mới mint được đồng USDT chứ muốn mint bao nhiêu là mint à

Nước mưa cũng tùy chỗ mà có mưa, có chính thức thì nó thông báo rồi, mà Tether nó có khùng đâu mà đem cho miễn phí. Nó cũng thế chấp tài sản mới mint được đồng USDT chứ muốn mint bao nhiêu là mint à
Đối với tether & telegram thì 100m usdt là muỗi , bc check thêm nhé

Đối với tether & telegram thì 100m usdt là muỗi , bc check thêm nhé
Nó còn chưa đủ tiền bảo chứng cho toàn bộ số USDT trên thị trường kia kìa chứ ở đó mà đòi tăng thêm, bạn non nên dễ bị lừa quá :v

Nó còn chưa đủ tiền bảo chứng cho toàn bộ số USDT trên thị trường kia kìa chứ ở đó mà đòi tăng thêm, bạn non nên dễ bị lừa quá :v
Non gì , giờ hỏi đơn giản nè : nó lừa gì của bạn ?

Non gì , giờ hỏi đơn giản nè : nó lừa gì của bạn ?
Bạn hỏi như vậy có nghĩa là bạn nghĩ đơn giản quá, một người lừa bạn không nhất thiết phải lấy thứ gì từ bạn mà họ sẽ dựa vào bạn để kiếm tiền. Bạn cứ giữ cái niềm tin đó đi, t cũng hy vọng kèo này bạn ăn được :D

Bạn hỏi như vậy có nghĩa là bạn nghĩ đơn giản quá, một người lừa bạn không nhất thiết phải lấy thứ gì từ bạn mà họ sẽ dựa vào bạn để kiếm tiền. Bạn cứ giữ cái niềm tin đó đi, t cũng hy vọng kèo này bạn ăn được :D
Ừa thì mình non , đâu bạn giải thích như chuyên gia thử coi dựa vào mình nó kiếm tiền chỗ nào , treo autoclick nó đc tiền ? 😂

Ừa thì mình non , đâu bạn giải thích như chuyên gia thử coi dựa vào mình nó kiếm tiền chỗ nào , treo autoclick nó đc tiền ? 😂
Mình đâu có nói mình chuyên gia, có những cái rành rành trước mắt bạn lại cố tình ko nhìn thấy, những bạn trong topic này cũng đã nhìn ra đc scam, nhưng bạn vẫn cố chấp, haizz

Có nhiều trường hợp nó giả vờ airdrop, đưa người dùng vào 1 trang web fake, rồi trong trang đó ngoài phần airdrop ra thì có thêm phần bán presale giả mạo với cam kết x10 khi lên sàn nữa, những người như bạn sẽ tiếp tay để đưa nhiều người vào trang web đó, và ko cần tất cả, chỉ cần 1 phần những người vào đó đọc thấy cái phần presale giả mạo đó hấp dẫn quá và quyết định mua, thì người đó sẽ bị lừa.

Còn cái phần airdrop thì đương nhiên bạn nhận được cục cít chó chứ ở đó mà nó trả.

Ví dụ gần nhất là con AEVO, lauchpool trên binance, có ngay 1 trang fake giả danh airdrop, dân tình share quanh kiếm ref, vì nghĩ có mất gì đâu, chỉ vào nhập cái địa chỉ ví là nó gửi tiền cho (ngây thơ vãi lol), mà vào web đó có ngay cái bán presale với giá presale 0.01$, cam kết lên sàn binance giá 0.1$, trong 3 ngày mà x10, thế là rất nhiều người ngây thơ sao khi vào chỉ với tâm thế nhận airdrop, đã bị cám dỗ bởi cái cam kết lợi nhuận đó, gửi bnb, eth cho nó để mua presale, thế là xong ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week