New ĐÀO TRX MIỄN PHÍ KHÔNG CẦN MỞ MÁY, RÚT VỀ TRONG 1 NGÀY, NO SCAM

Giới thiệu với các bạn 1 website đào TRX bằng Cloud không cần mở máy, không scam, rút về trong 1 ngày.
Các bạn đăng ký theo link để được tặng LTC (mình đã rút về ví faucetpay rồi).
Đây là giao diện đào:
View attachment 215223
Đây là mình rút về ví Faucetpay:
View attachment 215225

LINK: https://tronminingfarm.com/?ref=quynguyenemo

Việc đăng ký như mọi website khác nha các bạn, rất dễ. Sau khi các bạn đăng ký giao diện sẽ hiển thị vào thẳng giao diện đào luôn nha các bạn. Trong trường hợp Site không hiển thị vào trực tiếp giao diện đào mà vào giao diện trang chủ thì các bạn chọn vào ô USER AREA như hình là Ok. Vậy là xong rồi các bạn.
View attachment 215226
CÁC BẠN LƯU Ý LÀ ĐĂNG KÝ THEO LINK ĐỂ ĐƯỢC NHÂN PHẦN THƯỞNG LTC NHÉ

TÍCH TIỂU THÀNH ĐẠI.
Cám ơn các bạn rất nhiều.
Mình đã đăng ký

Con này cũng thọ lâu phết mới scam nhỉ. Bác theo từ đầu chắc bú đẫm rồi còn gì :)))
cũng dc dc bạn à. cũng không có tổng lại bao nhiêu nữa hehe. mà con này chưa si nhê đâu bạn. Mình đang tham gia 1 con từ thời tháng 3 tới giờ. kiếm dc hơn 300% rồi. vẫn còn đang chạy tiếp :)

Mọi người cho hỏi trang này còn khai thác được nữa không vậy? Nếu nó ngỏm rồi, làm ơn cho biết với.

cũng dc dc bạn à. cũng không có tổng lại bao nhiêu nữa hehe. mà con này chưa si nhê đâu bạn. Mình đang tham gia 1 con từ thời tháng 3 tới giờ. kiếm dc hơn 300% rồi. vẫn còn đang chạy tiếp :)
Con gì vậy bác. E xin link xem thử

Con gì vậy bác. E xin link xem thử
Mình mới làm vòng 6 rồi. Mỗi vòng 30 ngày. Lịch sử lợi nhuận đây

Attachments

298.2 KB · Views: 42
cách thức hoạt động của cái này là sao vậy bạn? Hướng dẫn mình với
à, cũng như các web đầu tư khác thôi bạn. Mình nạp usdt or coin nào đó theo danh mục, sau đó họ sẽ dùng tiền của mình đánh cổ phiếu sàn nasdaq thông qua Bot. Lợi nhuận hàng ngày thông thường giao động từ 1.5% - 3%, có ngày cao hơn. Sau đó được phân bổ về cho bạn (trừ phí bot 5%). Có báo cáo mua bán cổ phiếu trong ngày luôn cho mình.
Đầu tư tối thiểu 10usdt, min rút 2usdt. Hiện nay web mới mở loại hình đầu tư crypto nữa, lợi nhuận tốt hơn nhưng khoản đầu tư là 500usdt nên mình chưa tham gia.

à, cũng như các web đầu tư khác thôi bạn. Mình nạp usdt or coin nào đó theo danh mục, sau đó họ sẽ dùng tiền của mình đánh cổ phiếu sàn nasdaq thông qua Bot. Lợi nhuận hàng ngày thông thường giao động từ 1.5% - 3%, có ngày cao hơn. Sau đó được phân bổ về cho bạn (trừ phí bot 5%). Có báo cáo mua bán cổ phiếu trong ngày luôn cho mình.
Đầu tư tối thiểu 10usdt, min rút 2usdt. Hiện nay web mới mở loại hình đầu tư crypto nữa, lợi nhuận tốt hơn nhưng khoản đầu tư là 500usdt nên mình chưa tham gia.
Quopi bạn. Link ref. Cân nhắc đầu tư nha bạn. Đầu tư tối thiểu 10usdt. Min rút 2 usdt.

Không vào được nữa rồi bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back