Đào SPERAX (SPA) trên điện thoại

1xp/h cũng chẳng biết ra được gì nên tốt nhất bỏ đi
thế 1xp = ? SPA
Thì đó. Trải nghiệm sau 1 phiên đào (24h) thì em có thông tin như vậy. Bác nào tiếp tục làm thì theo còn không cứ xoá ví + xoá app.

Tỉ lệ quy đổi k xác định và sẽ biết sau này.

Ở post em cũng đã đặt dấu hỏi ? về cái tính toán 0,5$/ngày rồi nên đây cũng chẳng phải lừa đảo gì cả.

ref thì mình ref bạn rồi đang đọc chi tiết để cheat thì có thấy xp/h . sau bác bảo là chia đều cho người tham gia , theo mình nghĩ kèo này ko khả thi lắm . anh em quay xe về thôi , có kèo nào ngon cứ share tiếp bác nhé

Sever quá tải do lượng người đăng kí tương đối đông (đông vailon sau 3 ngày hơn 200k đăng kí)

Đợi fix xong sẽ hoạt động lại bình thường =)))

Ngoài ra ae nếu có $ hãy mua trực tiếp SPA trên các sàn giao dịch để đến 26/2 nhận bonus.

Thì đó. Trải nghiệm sau 1 phiên đào (24h) thì em có thông tin như vậy. Bác nào tiếp tục làm thì theo còn không cứ xoá ví + xoá app.

Tỉ lệ quy đổi k xác định và sẽ biết sau này.

Ở post em cũng đã đặt dấu hỏi ? về cái tính toán 0,5$/ngày rồi nên đây cũng chẳng phải lừa đảo gì cả.
Tuyển ref có tâm xíu đừng lươn quá bác ơi :3

Tuyển ref có tâm xíu đừng lươn quá bác ơi :3
Lươn gì đâu bác, bác lướt các bài khác ở đây hay trên facebook nó cũng ghi spa/h thôi

À tin vui là sau này xp sẽ được đổi sang spa nhé

theo một số cập nhật từ telegram và tw của app thì app đã chém và sẽ còn chém nếu xảy ra tình trạng cheat acc để tăng tốc đào, vân vân

Ae cheat trong khả năng và cứ 1 thiết bị/1 nick/1 ip để tránh bị bế đi bất thình lình nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,659
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom