Đào point tự động miễn phí với GRASS - 8$/ngày/IP

Tụi nó lôi botnet vào chạy thì đỡ sao được, ae chạy proxy còn lành chán, ít ra bỏ tiền ra mua proxy chạy. Chứ có nhiều thằng chạy bằng botnet qua tool nó kết nối 1 lúc hàng trăm nghìn máy, ca đấy hết cứu, ngày nó kiếm 5 6tr point :)))))
đúng là treo prx vẫn rất hiền lành ngoan ngoãn.

Đã + point 5/4 check đi ae, thiếu đâu vào discord nó gửi ticket

bác biết đứa nào thiếu point mà gửi ticket đc cộng lại chưa =))
Chịu thôi ah, nó bảo có vấn đề cứ gửi ticket, còn nó giải quyết k thì k biết :))))
Giá point thì cứ tăng dần k hiểu tụi nó kỳ vọng cái j vs lượng point lạm phát như giờ

Chịu thôi ah, nó bảo có vấn đề cứ gửi ticket, còn nó giải quyết k thì k biết :))))
Giá point thì cứ tăng dần k hiểu tụi nó kỳ vọng cái j vs lượng point lạm phát như giờ
dự án uy tín thì chắc chắn có band acc sll thôi.

Nay hết epoch 3 rồi mà ko thấy thông tin epoch 4 hay listing nhỉ các bác
Sẽ ra epoch, epoch ra đến khi dự án đóng cửa. Listing thì k thấy gì, theo t là nó sẽ mainnet sớm thôi, chạy sẽ k đc point nữa vì point là phần thưởng beta.

Sẽ ra epoch, epoch ra đến khi dự án đóng cửa. Listing thì k thấy gì, theo t là nó sẽ mainnet sớm thôi, chạy sẽ k đc point nữa vì point là phần thưởng beta.
có số ông bị ăn band rồi đó. ae cẩn thận củi lửa cheat nhẹ thôi

có số ông bị ăn band rồi đó. ae cẩn thận củi lửa cheat nhẹ thôi
Ăn ban thì tạo nhiều tài khoản mới bị chứ dùng proxy k vi phạm chính sách, cùng lắm bị xóa point thôi ah.
Mà thế cũng đau phết :(

Ăn ban thì tạo nhiều tài khoản mới bị chứ dùng proxy k vi phạm chính sách, cùng lắm bị xóa point thôi ah.
Mà thế cũng đau phết :(
đúng rồi, cheat ref mà cheat tận 3 cấp tức ăn ref tổng 35% point cào hỏi sao ko gây chú ý

xin web bán proxy chạy grass vs mọi người, mình có nhiều vps mà vps ko connect đc grass

xin web bán proxy chạy grass vs mọi người, mình có nhiều vps mà vps ko connect đc grass
toàn treo trùng thôi à. các thánh bán prx nản lắm. trùng giờ nó ko tính point đâu mà treo. đợi xem có epoch4 ko, chứ epoch3 hết rồi treo ko nhảy nữa

nhiều vps thì có kèo chạy node, làm k bro.

có thông tin ra epoch4 ko bro?
nó ra rồi chứ thông tin gì nữa bro.
reset điểm rồi kìa. Là bắt đầu epoch mới rồi đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom