Đào point tự động miễn phí với GRASS - 8$/ngày/IP

mé, điểm càng ngày càng ít
T thấy point ảo ma hơn, chả chạy gì nó vẫn + cả đống point k biết đâu ra

point từ 30-> 04 đều đc cộng đều rồi kìa, nhưng point mấy hôm 27 28 29 thì tịt luôn, chắc bno khợp luôn point mấy bữa đó

point từ 30-> 04 đều đc cộng đều rồi kìa, nhưng point mấy hôm 27 28 29 thì tịt luôn, chắc bno khợp luôn point mấy bữa đó
ủa 4/4 có rồi hả, sao của t k thấy nhỉ. Nó bảo backlog 48h mà. 4/4 thấy mỗi point tự chạy mà nó + láo.

ủa 4/4 có rồi hả, sao của t k thấy nhỉ. Nó bảo backlog 48h mà. 4/4 thấy mỗi point tự chạy mà nó + láo.

của mình như này, chả rõ đúng hay không
nhưng bên nó báo 27 extension hẹo nên đứa nào cũng ~0 point
nhưng mình bị cả 28 29 đều ~0 point hoặc ít point
cơ mà thôi, kiếp con heo đi treo proxy nên không dám đi claim

View attachment 255453
band acc hay ko phải chờ lúc đóng epoch mới rõ á. proxy cùi là bị reset point luôn ko cộng. còn cái đc cộng là nó tính. nhưng kiểu gì giá point vẫn ko thể tăng đc, giờ giảm bao nhiêu thôi. thấy tụi Ấn độ treo vkl lắm. ae vn chưa nhằm nhò gì đâu. hehe

band acc hay ko phải chờ lúc đóng epoch mới rõ á. proxy cùi là bị reset point luôn ko cộng. còn cái đc cộng là nó tính. nhưng kiểu gì giá point vẫn ko thể tăng đc, giờ giảm bao nhiêu thôi. thấy tụi Ấn độ treo vkl lắm. ae vn chưa nhằm nhò gì đâu. hehe
Qua có thằng post ảnh treo tool gì ngày 5tr point.
Nchung là có tý nước mưa thôi cũng vui rồi, lạm phát kinh quá, tụi nó chạy bất chấp luôn, vác cả botnet vào chạy rồi.

View attachment 255453
Bác chạy gì khiếm thế :)))

Mình đợi 48 tiếng rồi. Nghe chừng đợi thêm mà cộng thì ảo
Nó sẽ cộng sau khi trừ. thường những acc cộng point chậm là rơi vào trường hợp này chủ yếu. đã test rồi. treo trùng prx bị trừ nhiều point và cộng lâu hơn bình thường. nghe tụi tây bảo có hơn 7tr node ảo ko hợp lệ cần lọc ấy.

Nó sẽ cộng sau khi trừ. thường những acc cộng point chậm là rơi vào trường hợp này chủ yếu. đã test rồi. treo trùng prx bị trừ nhiều point và cộng lâu hơn bình thường. nghe tụi tây bảo có hơn 7tr node ảo ko hợp lệ cần lọc ấy.
Tụi nó lôi botnet vào chạy thì đỡ sao được, ae chạy proxy còn lành chán, ít ra bỏ tiền ra mua proxy chạy. Chứ có nhiều thằng chạy bằng botnet qua tool nó kết nối 1 lúc hàng trăm nghìn máy, ca đấy hết cứu, ngày nó kiếm 5 6tr point :)))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom