Đào point tự động miễn phí với GRASS - 8$/ngày/IP

nó hiển thị thế thôi , ngày hôm sau nó cộng điểm cho bạn . Này cứ mở lên thôi đừng quan tâm gì đến nó quá
Khó hiểu nhỉ, tại mình dùng mấy máy thì thấy hiển thị conect nó mới tính, còn disconect là không có luôn á

Khó hiểu nhỉ, tại mình dùng mấy máy thì thấy hiển thị conect nó mới tính, còn disconect là không có luôn á
cứ kệ nó tự nó sẽ connect lại khi có thể.

Flex với a e tí , a e cứ chạy đừng quan tâm đển point quá miễn connected là được qua 1 2 ngày là nó cộng đủ

Dạo này grass nó fix lại rồi hay sao á các bác. Đào tét đít mà không được bao nhiêu điểm, haizz
k rõ lắm, còn điểm cộng thì chờ 48 giờ.
nó mới upgrade hệ thống xong, chắc sẽ fix phần điểm trong thời gian tới.

em ba ngày 1-2-3 0 điểm.. chả hiểu bị gì
nó sẽ + đủ điểm, yên tâm farm point.
hôm qua nó + điểm 1/4 cho t rồi, nay xem có + điểm 2/4 k.

nó + điểm 2/4 rồi mà ref point giảm 1/3, chả hiểu kiểu gì =))
hy vọng là nó + thiếu sẽ bù dần từ giờ tới tối.

Của mình thì cứ 7h sáng nó cộng điểm. Mà sẽ bị delay 1 ngày. Nay m4 thì m3 sẽ ko có gì, sang m5 thì sẽ có m3 và m4 bị delay. Đấy là điểm cày, còn điểm ref thì chả thấy đâu từ hôm m1 rồi

3/4 lại về 0 rồi. Chả biết thời điểm nào cno tính lại point ngày cũ nhỉ
Dashboard có ghi là trễ 48h đó.
Theo t tầm 1 2h chiều là nó + điểm 2 ngày trước

Của mình thì cứ 7h sáng nó cộng điểm. Mà sẽ bị delay 1 ngày. Nay m4 thì m3 sẽ ko có gì, sang m5 thì sẽ có m3 và m4 bị delay. Đấy là điểm cày, còn điểm ref thì chả thấy đâu từ hôm m1 rồi
Mình cũng chả thấy điểm reffs đâu lun

cào thôi. tới đâu hay tới đó. point cộng chậm nhưng vẫn ổn ae nhé. mong nó dừng epoch3 rồi mainet chứ thêm nhiều epoch giá point như rác luôn./haiz

cào thôi. tới đâu hay tới đó. point cộng chậm nhưng vẫn ổn ae nhé. mong nó dừng epoch3 rồi mainet chứ thêm nhiều epoch giá point như rác luôn./haiz
vào nghe live của team trên discord đi ae

nó fix vụ trùng proxy ấy. mấy cái nào trùng bị reset luôn ko tính point nên giờ thấy bèo rồi
chơi bình thường cho lành chơi proxy lỡ nó khóa tài khoản đổ sông đổ bể hết kkk

+ đủ điểm rồi anh em vào check xem, của t đã đủ điểm 1 2 3/4

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom