Đào point tự động miễn phí với GRASS - 8$/ngày/IP

ko biết đc gì ko thôi cứ cào trước đã =))

Qua giờ các bác có điểm ref ko vậy. Của e có mấy acc phụ mà chạy cả tuần vẫn ko thấy nó tính cho đủ 100h mà cứ ở trạng tháy ref pending nhỉ.
Mấy hôm trước còn có 1 tý điểm mà 2 hôm nay ko có tý nào

Qua giờ các bác có điểm ref ko vậy. Của e có mấy acc phụ mà chạy cả tuần vẫn ko thấy nó tính cho đủ 100h mà cứ ở trạng tháy ref pending nhỉ.
Mấy hôm trước còn có 1 tý điểm mà 2 hôm nay ko có tý nào

2 hôm nay nó ko ghi nhận point nào luôn:(
đang cộng điểm rất linh tinh chả biết nó + vào giờ nào, nãy vào xem nó mới + điểm tự chạy hôm 1/4, chưa thấy được tý điểm ref nào :|

Cột 1/4 của bác có point hả? Của e 1/4 2/4 toàn 0 point
có mỗi point tự chạy thôi, mấy nghìn point. Mà hôm đấy t có chạy nhiều đâu, từ lúc point + linh tinh là tắt đi hết rồi. Chả hiểu nó tính kiểu gì bây giờ nữa.

tôi cheat nhiều acc , có acc hiện point ngày 1,2 còn lại cột 2 ngày này 0 hết. gần kết thúc epoch nó ngáo thôi
mới add point 1/4 bác check xem.

giờ t đang chạy 10 ip.
còn ae nhiều người chạy cả trăm, ngay trong forum đấy nhiều người cày từ tháng 12 năm ngoái.
mà giờ nó có giá rồi chạy yên tâm là có tiền.
cứ đúng rule mà làm thì k sợ gì nhé.
mình cài proxy mà nó không kết nối được mạng trên grass (disconect liên tục) trong khi vào mạng bình thường

Xác nhận là tắt profile cái extension của nó vẫn kéo ngầm dưới thanh takbar nhé. Nên hôm nay 27 con laptop của những nữ nhân ngu ngốc trên cty tôi đã đc tôi cài. hahahaha, tự dưng có 27ref chất lượng

mình cài proxy mà nó không kết nối được mạng trên grass (disconect liên tục) trong khi vào mạng bình thường
nó hiển thị thế thôi , ngày hôm sau nó cộng điểm cho bạn . Này cứ mở lên thôi đừng quan tâm gì đến nó quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,778
170,869
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom