Đào coin trên điện thoại

dnay đang bị pending nên etn bị kẹt chắc cũng khá nhiều mình đang kẹt hơn 30etn mà thôi kệ , nào về cũng dc =)) lần trc bị 1 lần r ae đừng quá lo lắng nhiều thợ đào nên pending là chuyện thường

có ai đang ôm nano lúc nó 160k satoshi giờ còn 60k satoshi ko huhu
có mình đây bác,chán chả muốn vào xem nữa,kệ nó thôi

1 ngày đào được nhiều coin không bác

có đào đc trên ios ko chủ thớt ơi

hình như chỉ đào được trên ardroi thôi
thế mà cứ tưởng có thể chiến trên cái ip cùi chứ T_T

35 coin chưa trả đào 7 hôm rồi !!

thấy bảo hnay có nhiều bác báo là tiền về rồi , vào check thì vẫn thế :( chắc chưa tới số

Nay coin deposit về ví đc rồi nhé bà con. Mình cũng đang bị hold mấy chục coin đào được chưa trả đây.

thấy bảo hnay có nhiều bác báo là tiền về rồi , vào check thì vẫn thế :( chắc chưa tới số
cứ kiên trì đi bác ạ. đừng nôn nóng, tiền vẫn còn đó mà

mình đào 5 tài khoản khác nhau trên 1 điện thoại, mỗi tài khoản dc hơn 10 etn rồi mà không được pay về, không biết phải làm gì để cho nó pay về ví ko ạ

mình đào 5 tài khoản khác nhau trên 1 điện thoại, mỗi tài khoản dc hơn 10 etn rồi mà không được pay về, không biết phải làm gì để cho nó pay về ví ko ạ
Đào kiểu gì thế bác? Sao chạy cùng lúc được 5 ứng dụng đó một lần?

Đào kiểu gì thế bác? Sao chạy cùng lúc được 5 ứng dụng đó một lần?
mình chạy dc hơn cơ, nhưng ko biết có pay được ko nên chưa muốn đào tiếp, tại chạy nhiều ứng dụng etn miner nó hay bị logout tài khoản ra nên ko nhận coin liên tục được

mình chạy dc hơn cơ, nhưng ko biết có pay được ko nên chưa muốn đào tiếp, tại chạy nhiều ứng dụng etn miner nó hay bị logout tài khoản ra nên ko nhận coin liên tục được
bạn chạy thế cũng hên xui, nó có quyền ko pay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,283
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom