ĐÀO COIN MIỄN PHÍ TRÊN ĐIỆN THOẠI

DÀNH CHO CÁC BẠN CHƯA RÕ VỀ TỐC ĐỘ ĐÀO PI

1️⃣Pioneer: là tốc độ đào Pi hiện tại: 0.39 pi/h (tốc độ này sẽ thay đổi giảm dần khi số lượng người tham gia đào tăng lên)

2️⃣Contributor: Thiết lập vòng trong bảo mật, cái này khi nào hoàn thảnh đủ 3 ngày đào Pi thì bạn sẽ được thiết lập, bạn cần Add tối thiểu 1 người và tối đa 5 người, và cứ mỗi người thì sẽ nhân với 0,08 Pi/h. VD tôi Add 5 người thì công thức của tôi như sau: 5 x 0.08 = 0.39 pi/h, chính vì vậy các bạn nên add tối đa 5 người nhé, còn cái này để làm gì thì các bạn cố gắng đọc tiếp nhé, hồi sau sẽ rõ ?

3️⃣ Ambassador: Ở mục này bạn cứ giới thiệu được 1 người thì bạn được thêm 25% tốc độ đào hiện tại.

VD tôi có 5 người giới thiệu thì tôi sẽ có công thức như sau: 5 x 25% x (0.39 pi/h + 0.39) = 1 pi/h.

Đến đây chắc các bạn đã hiểu mục Contributor (0,39) kia để làm gì rồi chứ, nó sẽ được công thêm vào % tốc độc đào của người được giới thiệu.

4️⃣Cuối cùng Pioneer, Contributor, và Am bassador để làm gì? ? Ba mục này sẽ được cộng lại với nhau và nó sẽ chính là tốc độ đào Pi mỗi giờ của bạn, như vậy bạn giới thiệu được càng nhiều tốc độ đào càng tăng.

—> tốc độ đào của b khi có 5 người ref sẽ là vào khoảng 0.39 + 0.39 + 1 = khoảng 1.75 pi/h

có vẻ ngon đây, mà dùng bluestack có bị ban không?

Last edited:

add hatuan092 nha ae :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week