New Đào coin miễn phí trên Bothered Otters NFT (25-100k hoặc cao hơn)

ông thớt ăn ref là chính , chứ claim gì đều thế , nên ổng cứ giữ cái ví nhiều tiền đó SHOW cho AE có động lực QUAY TAY , % quay ra ổng đc $ cũng cao hơn , Lói vậy cho LÓ MAU :D

Last edited:
ông thớt ăn ref là chính , chứ claim gì đều thế , nên ổng cứ giữ cái ví nhiều tiền đó SHOW cho AE có động lực QUAY TAY , quay ra ổng cũng đc $ , Lói vậy cho LÓ MAU :D
đâu có ăn đc đồng nào từ ref đâu bác :c

đâu có ăn đc đồng nào từ ref đâu bác :c
không thấy link ref à ? , có nhiều ref click đều nó giữ cho acc chính lv cao quay rewards dễ ra ! x5 x10 x20 ... tỉ lệ ra reward của acc chính ( nó là $ đấy :D ) , ! không có lợi nó ko để link ref làm gì cả ^^

không thấy link ref à ? , có nhiều ref click đều nó giữ cho acc chính lv cao quay rewards dễ ra ! x5 x10 x20 ... tỉ lệ ra reward của acc chính ( nó là $ đấy :D ) , ! không có lợi nó ko để link ref làm gì cả ^^
Bác 10 điểm :v. Bác tham gia chưa, nếu chưa thì đừng nói gì cả :>>>.

ông thớt ăn ref là chính , chứ claim gì đều thế , nên ổng cứ giữ cái ví nhiều tiền đó SHOW cho AE có động lực QUAY TAY , % quay ra ổng đc $ cũng cao hơn , Lói vậy cho LÓ MAU :D
claim ngày có, ngày không :))), chứ phải ngày nào cũng ăn đâu. Nó có tỉ lệ claim ở ngay trang chủ luôn mà bạn.

Ăn ref mà xui thì cũng như không bạn nhớ :))). Thấy bạn tham gia lâu rồi mà sao chưa tìm hiểu đã nói người ta thế, hahahha :))) đến chịu

Bác 10 điểm :v. Bác tham gia chưa, nếu chưa thì đừng nói gì cả :>>>

30 acc đây ông ơi ! chứ ko biết nói làm gì , ko có lợi nó để link ref làm mẫu hả c?

30 acc đây ông ơi ! chứ ko biết nói làm gì , ko có lợi nó để link ref làm mẫu hả c?
ko thích thì ko ref, đọc thôi, người ta đem lại kèo cho bạn tham khảo, bạn ref coi như cái lễ. Bạn ref hay ko ref cũng ko ảnh hưởng ng ta, ít nhất là ở cái kèo này. Bạn tư duy như vậy thì biết đến khi nào cộng đồng mới phát triển được

ko thích thì ko ref, đọc thôi, người ta đem lại kèo cho bạn tham khảo, bạn ref coi như cái lễ. Bạn ref hay ko ref cũng ko ảnh hưởng ng ta, ít nhất là ở cái kèo này. Bạn tư duy như vậy thì biết đến khi nào cộng đồng mới phát triển được
lại là tay nhanh hơn NÃO ? vấn đề là sau 1 vài hôm ae claim rất rất ít , mà ông thớt cứ show proof khăng khăng là vẫn claim nhiều bình thường , nên mình góp ý là ổng ăn ref nên đẩy thôi !

Sao bạn biết mình chưa ref ? , SUY BỤNG TA RA BỤNG SHIT à ???

Pool nó nhiều người tham gia rồi thì tất nhiên khả năng nhận được thấp. Ref thì ai cũng cần, rõ ràng là nhiều ref thì gift chance nó cao hơn. Các bác k claim được thì chịu khó đi tuyển ref thôi chứ sao nữa. Chủ topic có nhiều ref thì nhận được đều đều cũng đúng, có sai gì đâu mà các bác phải so đo.

Pool nó nhiều người tham gia rồi thì tất nhiên khả năng nhận được thấp. Ref thì ai cũng cần, rõ ràng là nhiều ref thì gift chance nó cao hơn. Các bác k claim được thì chịu khó đi tuyển ref thôi chứ sao nữa. Chủ topic có nhiều ref thì nhận được đều đều cũng đúng, có sai gì đâu mà các bác phải so đo.
Mình cũng góp ý là CLAIM ít hơn bth thôi , mà có 1 vài thành phần vào tay nhanh hơn não cứ tưởng mình SO ĐO với ông thớt , lại còn dạy đời mới chết :D

cao thượng dữ ời, sao m biết ng ta ko claim được đều ??? :) chỉ trách số bạn nhọ như ......

ko biết các bác thế nào chứ tôi từ lúc chuyển sang ví solflare thì thấy claim dc nhiều hơn ví sol cũ

Attachments

36 KB · Views: 71
cao thượng dữ ời, sao m biết ng ta ko claim được đều ??? :) chỉ trách số bạn nhọ như ......
tất nhiên là t cũng Claim , mấy ae trên cũng claim đc ít , có đọc không ? hay tay nhanh hơn não ??
m vào đây cao thượng trước lại bảo người ta cao thượng ??? IA ra rồi tự ăn vào lại à ?

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,464
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back