New Đào coin free cho dân nghèo (2024)

thanhnien8x

Newbie
Reactions
68
MR
0.760
Đọc kỹ để hiểu hết rồi hãy ấn: Đăng ký
Đây là web bạn làm khảo sát và chơi game để đào coin
(trên điện thoại hoặc máy tính đều được)

Lưu ý: site này block mạng Viettel, bạn phải dùng mạng khác (vnpt, fpt) hoặc 4g để đăng ký và chơi

Hình ảnh mới vào game là bạn ngồi trong 1 căn phòng trống với cái máy tính. Vậy đào coin là đào chỗ nào?
Đây là tài khoản của tôi sau 1 thời gian chơi, căn phòng đã có nhiều máy đào nhờ tôi kiên trì làm khảo sát để kiếm tiền mua chúng. Máy sẽ tự động đào mỗi ngày dù bạn có tắt web. Bạn chỉ việc chờ đủ min để rút.

Các cách để có máy đào:
1. Làm khảo sát

Vào mục Task Wall xem có khảo sát của CPX xuất hiện thì click vào làm để nhận đồng RLT, dùng đồng này để mua máy đào. (Nếu bỏ tiền mua RLT khỏi phải làm ks thì 1 USDT = 1 RLT)

K dễ gì để hoàn thành khảo sát, nhiều khi mới ấn vào ks đã hiện thông báo bạn k phù hợp. Còn nếu được làm ks, nó sẽ hỏi trắc nghiệm sơ qua để xem bạn có đúng đối tượng để ks. Theo kinh nghiệm của mình, nếu trả lời theo đúng tình trạng của bạn chắc chắn sẽ fail. Bạn nên trả lời như sau:
  • Nơi ở: HCM (ĐN bộ) zipcode 700000 hoặc HN (Bắc bộ) zipcode 111111. Chọn ở Quận lớn: 1, 3 , 5…
  • Bằng cấp: Bằng cử nhân (đại học)
  • Hôn nhân: Đã kết hônở cùng 2 con (1 trai 1 gái, cả 2 đều 13-17 tuổi), k ở chung với cha mẹ...
  • Việc làm: Làm toàn thời gian (Đừng chọn làm bán thời gian, kd tự do, làm chủ DN)
  • Bạn có làm ngành báo chí, tài chính, marketing, nghiên cứu t.trường: K ngành nào hết.
  • Nếu phải chọn ngành, nên chọn: sản xuất hoặc vận chuyển (logistic). Chức vụ: Qli cấp cao or Giám đốc or CEO
  • Thu nhập: Thường chọn mức cao nhất
  • Cơ ngơi: Sở hữu nhà phố, xe hơi (xe mua mới)
  • Lần cuối bạn làm ks là khi nào: chọn chưa bao giờ
  • Mua sắm: Cả online và offline nhưng mua online nhiều hơn tại Tiktok shop, Shopee, Lazada. Tần suất và số tiền mua: chọn nhiều nhất. Thời gian mua gần nhất: cách đây vài ngày
  • Số lần dùng: vài lần/ngày or 7 lần/tuần
  • Ai quyết định khi mua sắm: Tôi là người hoàn toàn quyết định
  • Bạn du lịch trong hay ngoài nước: trong nước
  • Bạn có xem nấu ăn là 1 nghề: chọn Hoàn toàn đồng ý
Nếu nó thấy ok sẽ cho bạn vào làm ks chính thức. Khi tick chọn phải thật chậm rãi dù bạn đã biết trước đáp án. Nếu bạn tick quá nhanh nó sẽ cho bạn out lập tức vì cho rằng bạn tl không thật tình. Trong lúc làm k được bỏ ngang vì bận, k được ngắt mạng.

Ngoài khảo sát mặc định của CPX chỉ xuất hiện vài lần trong ngày, bạn có thể chủ động làm thêm ks và nhiệm vụ ở Task ToroxTask and Surveys để nhận thêm RLT. Hai phần này luôn có sẵn task, bạn nên dùng đt để làm vì có nhiều nhiệm vụ cài app, game

Bạn sẽ được nhận thêm bonus RLT khi kiếm đủ 0,5 - 1 RLT mỗi ngày và 2.5 RLT mỗi tuần

Theo thời gian, những khảo sát sẽ luôn đổi mới, kinh nghiệm mình nêu trên sẽ k phù hợp nữa, nên cái chính vẫn là dựa trên kinh nghiệm của bạn. Vì vậy đừng nản khi fail nhiều, đừng đặt mục tiêu một ngày phải làm bao nhiêu ks, kiếm được bao nhiều RLT, như vậy sẽ tạo áp lực cho bạn hơn.

Mình đã từng có thời gian mất ngủ để canh làm ks nên đã khiến cơ thể mệt mỏi. Sau này mình tập suy nghĩ “Làm như chơi, có thì làm, k thì thôi”. Như vậy mới nhẹ đầu k bị căng thẳng

Khi bạn cày đủ lâu, thứ hạng tăng lên thì lượng ks đổ về sẽ nhiều hơn và dễ làm hơn. Lúc mới cày 3 tháng đầu mình k hề làm trúng ks nào hết, ước 1 lần nhận RLT. Giờ mỗi ngày mình kiếm vài RLT là bình thường

Để mua máy đào: bạn vào Marketplace.
  • Mục Buy: Tìm mu máy đào, rack (giá đựng). Máy đào tốc độ càng cao giá RLT càng lớn
  • Mục Sell: Bán máy đào, rack k dùng tới nữa. Bạn có thể sửa giá cao hơn giá web gợi ý rồi ấn Sell nhưng k nên kê giá quá cao vì có nhiều người bán giá thấp hơn nên sẽ khó bán
  • Mục My Order: Xem lại thứ đang rao bán (sửa giá hoặc hủy bán)
Đơn vị tính của tốc độ máy đào như sau:
1Eh/s=1.000Ph/s=1.000.000Th/s=1.000.000.000Gh/s

Bạn k nên mua máy đào ở mục Store => Miners. Đây là dàn máy đào của web bán cho người chơi, k phải của người chơi bán lại nên giá khá cao

Để kích hoạt máy đào: Máy đào mua được sẽ nằm ở Items Panel, bạn nhấp chuột kéo rê nó vào vị trí rack còn trống thì nó mới đào nhé.

Để duy trì máy đào hoạt động: khi Pin máy đào cạn gần hết (hiện màu đỏ), bạn click nút “CHARGE” để nó sạc đầy lại 1 nấc vì nếu để Pin cạn 0% máy đào sẽ ngừng đào
Bạn có thể mua thêm Pin ở mục Marketplace để sạc full 4 nấc. Mình thấy k cần thiết vì Pin full 4 nấc hay còn 1/2 nấc thì tốc độ máy đào vẫn giữ nguyên, miễn đừng để Pin cạn 0% là được

Để chia tốc độ đào: Click vào thanh My Power, chọn Split Power rồi chia tốc độ đào cho các loại coin bạn muốn đào

- Đồng Doge giá đang thấp và có tiềm năng nhất, tương lai x100 không xa. Nên dồn 100% tốc độ vào coin này.
- Những coin k cho rút như TRX, TON, LTC thì k nên đào.
- Còn BTC, BNB, ETH, SOL, MATIC giá tăng mút mùa rồi, đợi x100 nữa sẽ rất lâu. Với lại min rút cũng cao nữa, vì vậy cũng k nên đào những coin này

2. Chơi game
Các game rất dễ chơi, Win 1 ván được cộng 1 ít tốc độ đào (duy trì 1 - 2 ngày). Win 3 ván liên tục cùng 1 game được cộng 500 point, đủ point sẽ nhận quà: máy đào, tốc độ đào, rack... Sau 7 ngày chơi web sẽ reset point = 0 nên bạn tranh thủ chơi trong 1 tuần để nhận quà
Chơi game sẽ bổ sung thêm tốc độc đào nhưng chỉ duy trì vài ngày, đòi hỏi bạn phải cày liên tục, tốn thời gian và sức khoẻ. Nếu k chơi game web vẫn tự đào, miễn bạn làm khảo sát kiếm RLT mua máy đào là được.

3. Nhận điểm XP
Tại mục Store => Season Pass sẽ thấy list quà: tốc độ đào, máy đào... Bạn làm nhiệm vụ ở Daily Quests để nhận điểm XP. Cứ tích đủ 400 XP sẽ nhận quà theo list FREE PASS. Còn list GOLD PASS là quà xịn hơn giành cho người chơi nạp tiền.

Ngoài ra sau 7h sáng hằng ngày, bạn vào màn hình Home và ấn nút Collect để nhận bonus điểm XP.

4. Nhận đồng RST
Tại màn hình Home, ở bên dưới góc trái là cột Daily, Weekly. Bạn làm đủ nhiệm vụ sẽ nhận thêm bonus đồng RLTRST.

Để mua máy đào bằng RST:
bạn vào Store => Season Store và chọn máy đào muốn mua.

5. Xổ số Lootboxes
Có 1 cách giúp bạn kiếm nhanh RLT đó là chơi xổ số. Bạn vào Store => Lootboxes và dùng RLT mua 1 hôp bất kì. Nếu may mắn bạn sẽ trúng vài chục, vài trăm RLT

Mình đã thử 5 lần mua.
- Lần 1 mua hộp 3 RLT nhận được 8 RLT
- Lần 2 mua hộp 5 RLT nhận được 50 RLT
- Lần 3, 4, 5 chỉ nhận 0,5 - 1 RLT
Vậy nên khi bạn trúng được nhiều RLT thì nên dừng lại để mua máy đào, nếu tiếp tục chơi sẽ mất sạch

Để trúng được 50 RLT, 120 RLT cho những lần sau, mình đã xổ số liên tục (mất khoảng 15-20 RLT). Nghĩa là bạn phải trật 5 6 lần mới trúng đậm được 1 lần x10. Vì vậy để trúng đậm, bạn cần phải: liều ăn nhiều. Nếu bạn nạp tiền vào mua RLT để xổ số, chỉ cần trật 3 lần đầu sẽ rén k dám chơi nữa. Nên mình chưa bao giờ bảo bạn nạp tiền vào để chơi cả mà hãy dùng RLT kiếm từ khảo sát để chơi, như vậy sẽ k bị nhát tay, mới có cơ hội trúng đậm

Để rút tiền: ấn vào Wallet, chọn coin cần rút rồi ấn Withdraw, nhập địa chỉ ví và số coin muốn rút. Trong vòng 1-10 ngày bạn sẽ nhận được

Ai chưa có ví để nhận coin thì đ.kí Binance hoặc Mexc
(nhớ kyc xác nhận khuôn mặt và cccd để xác thực ví)

Tóm lại, nếu bạn k có thời gian cày game thì cũng nên vào web mỗi ngày làm khảo sát để kiếm RLT mua máy đào và canh sạc Pin duy trì máy đào. Hoặc bạn chỉ cần chơi đủ số lượng game để nhận bonus RSTXP hằng ngày, tích đủ sẽ nhận quà.
Bạn cần phải kiên trì một thời gian dài để kiếm dàn máy đào khủng, có tổng tốc độ đào 100 Ph/s trở lên thì mới làm nên cơm cháo. Lúc đó bạn k cần làm gì mà coin vẫn tự đổ về ví ngày càng nhiều, quả ngọt sẽ đến.

Proof: Bằng chứng rút tiền để ae yên tâm chơi.

Link telegram để ae vào thảo luận:
https://t.me/RollercoinVN

Last edited:
Vào thả từ thối rồi đi ra =))
B giỏi, am hiểu nhiều thì share kèo thơm ae cùng đào nào
Mình ko có ý gì, nhưng bạn biết đấy, so với việc phải ăn sh*t thì thà nhịn đói còn hơn.
Thôi cảm ơn bạn đã chia sẻ kèo ( mà chẳng biết mình sẽ kiếm bao nhiêu trong 1 tuần)

earnbitmoon.club ( tiền về faucetpay nhanh hơn cởi quần ) ! nhiều thể loại để kiếm , x3 x5 th ROLLER này chỉ với FAUCET ( chỉ mới faucet thôi nhé ) . Còn chạm tới offer , survey thì 1 ngày 2- 3$ / quá bth khỏi phải chơi game , nâng cấp này nọ mấy thời gian

Vào thả từ thối rồi đi ra =))
B giỏi, am hiểu nhiều thì share kèo thơm ae cùng đào nào

earnbitmoon.club ( tiền về faucetpay nhanh hơn cởi quần ) ! nhiều thể loại để kiếm , x3 x5 th ROLLER này chỉ với FAUCET ( chỉ mới faucet thôi nhé ) . Còn chạm tới offer , survey thì 1 ngày 2- 3$ / quá bth khỏi phải chơi game , nâng cấp này nọ mấy thời gian

Có đăng ký được quái đâu toàn bị lỗi. Mà đã faucet sao k giới thiệu coinpayu luôn đi giới thiệu web cùi bắp này làm gì nhỉ?
Đăng kí thì lỗi lên lỗi xuống thì x3 x5 cái mẹ gì

View attachment 260099
Có đăng ký được quái đâu toàn bị lỗi. Mà đã faucet sao k giới thiệu coinpayu luôn đi giới thiệu web cùi bắp này làm gì nhỉ?
Đăng kí thì lỗi lên lỗi xuống thì x3 x5 cái mẹ gì
Coinpayu thì ai chả biết rồi nó pay tuần , nó có pay INSTANTLY éo đâu? vào làm mấy con survey con offer cho vui rút phát về ngay ko sướng à ? !
Coinpayu rate chỉ hơn 1 tẹo nhưng pay tuần , riêng thằng rate nó thua coinpayu đôi chút bù lại rút INSTANTLY !

2 cái withdraw cuối nhìn thời gian + ngày ( vào làm 2 con survey rút 2 lần ) nhìn hình ngó bên trái thấy con survey 0.7$ chưa ? . Đấy là chưa chạm vào offerwall

Cần ng ta share ở trên thì share ra cho ae ăn là chính , chứ tôi chả cần ref gì , share rồi thì lại bảo cùi .... ????

cái trình duyệt có vấn đề lại đổ cho site ko làm việc , đã NGU thì chớ ... :moca_dog002:

Last edited:
Coinpayu thì ai chả biết rồi nó pay tuần , nó có pay INSTANTLY éo đâu? vào làm mấy con survey con offer cho vui rút phát về ngay ko sướng à ? !
Coinpayu rate chỉ hơn 1 tẹo nhưng pay tuần , riêng thằng rate nó thua coinpayu đôi chút bù lại rút INSTANTLY !

2 cái withdraw cuối nhìn thời gian + ngày ( vào làm 2 con survey rút 2 lần ) nhìn hình ngó bên trái thấy con survey 0.7$ chưa ? . Đấy là chưa chạm vào offerwall

Cần ng ta share ở trên thì share ra cho ae ăn là chính , chứ tôi chả cần ref gì , share rồi thì lại bảo cùi .... ????

cái trình duyệt có vấn đề lại đổ cho site ko làm việc , đã NGU thì chớ ... :moca_dog002:
View attachment 260102

View attachment 260104
Safari, chrome, opera đều bị lỗi trên
Wifi nhà, 4g, wifi quán cafe cũng bị lỗi trên. Là sao nhỉ? Hay nó k cho đki = điện thoại?

trang này tập trung vô cái nào đc nhiều bác

trang này tập trung vô cái nào đc nhiều bác
tùy khả năng của c thôi , yếu yếu thì cứ canh survey , làm xong chờ vài tiếng nó random ra tiếp . Còn muốn nhiều hơn đòi hỏi trình cao hơn ( offerwall )

CÓ PHẢI PHÊ KHÔNG ! LÂU LÂU RÃNH MÌNH VÀO THÔI . AE NÀO SIÊNG KIẾM NHIỀU HƠN

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week