Ask Đào coin bằng VPS.

Good luck & Have fun
Sao topic của bạn lại bi quăng vào thùng rác nhỉ? Bạn yêu cầu hay sao đó?

có 2 đồng XMR, ai thu ko nhỉ?

Hồi xưa thì có thể nhưng giờ mà đào free tháng 2 tỏi thì mình thấy thực sự lạ bác ak :popo_big_smile:
hải tỏi cũng có thế có tut reg VPS,,, nếu pro đó reg đc thì 2 tỏi ko thành vấn đề

Nhận tự setup pool riêng đào XMR
All đều chạy pool do mình tạo và code chạy linux
30 củ easy
Ai hứng thú inbox
Kkkk
Em đang đào tháng 200 củ thôi

Nhận tự setup pool riêng đào XMR
All đều chạy pool do mình tạo và code chạy linux
30 củ easy
Ai hứng thú inbox
Kkkk
Em đang đào tháng 200 củ thôi
Thằng chỗ em nó đào được hơn 100 củ
Em thấy nể nó lắm rồi
Bác 200 củ bái phục

Sao topic của bạn lại bi quăng vào thùng rác nhỉ? Bạn yêu cầu hay sao đó?
Không đâu bác ơi, đợt vừa rồi chuyển box hay sao ấy. Nên một loạt topic e tạo bị move tạm về recy mà em lười chưa nhờ mod chuyển về. Cũng không rõ bao giờ gộp xong box mới :popo_big_smile:

Không đâu bác ơi, đợt vừa rồi chuyển box hay sao ấy. Nên một loạt topic e tạo bị move tạm về recy mà em lười chưa nhờ mod chuyển về. Cũng không rõ bao giờ gộp xong box mới :popo_big_smile:
Topic của bạn có nhiều giá trị mà bị move vào thùng rác nên thấy hơi lạ. Bạn còn muốn move topic nào nữa không? Mình tính sẽ move lại vào box Software & Tools.

đào ngon là khác, có 1 pro tháng rồi đào dc 2 tỏi.
pro kiểu đó chắc đào bằng điện cơ quan thôi bạn , mấy cha làm công viên chức nhà nước cứ làm thêm giờ ngủ lại cơ qua mà cắm máy thì may ra

pro kiểu đó chắc đào bằng điện cơ quan thôi bạn , mấy cha làm công viên chức nhà nước cứ làm thêm giờ ngủ lại cơ qua mà cắm máy thì may ra
không bác ơi, có tut reg vps free ấy mà

không bác ơi, có tut reg vps free ấy mà
tool gì , bọn nó xài hàng đâm thôi , chả qua là biết cách ko bị cộng an bắt thôi

bác nghĩ tầm bao nhiu máy để dc 2 tỏi mỗi tháng, và là coin gì nữa :p

bác nghĩ tầm bao nhiu máy để dc 2 tỏi mỗi tháng, và là coin gì nữa :p
tất cả máy trong cơ quan , hoặc 1 máy có cấu hình cao có thể reg đc nhiều nhiều máy ảo , có loại chuyên dụng để đào , kiếm đc 2 tỷ 1 tháng thì ko bỏ ra 1 tỷ đầu tư sao

:3 tut reg acc trial, chứ tool gì nhỉ :v
acc trail chắc có phần add visa , mà cái này chắc lại xài cc chùa tiếp :) đâu lại vào đó , vì nó chưa trừ tiền liền nên sống thọ thôi , chứ cc chùa thì bọn công an nó kiếm ngay

g có coin nào đào ngon ko các bác?

Topic của bạn có nhiều giá trị mà bị move vào thùng rác nên thấy hơi lạ. Bạn còn muốn move topic nào nữa không? Mình tính sẽ move lại vào box Software & Tools.

Cảm ơn bác đã quan tâm.
Em mới kiểm tra lại thì có 2 topic này đang bị move vào thùng rác, bác move vào box hợp lý giúp e.

Cảm ơn bác :popo_beauty:

Cảm ơn bác đã quan tâm.
Em mới kiểm tra lại thì có 2 topic này đang bị move vào thùng rác, bác move vào box hợp lý giúp e.

Cảm ơn bác :popo_beauty:
Mình move vào box Software rùi đó. Có gì cần cứ tag mình biết.

Em mới tập tành đào coin trên vps, setup các kiểu như trên YT nhưng mà nó toàn ra như trong ảnh có nghĩa là ko đào được hay như thế nào ạ, em mới vào chả hiểu gì. Với cả bác nào có setup tool trên ubuntu share em với ạ. em đội ơn trước
peace <3View attachment 158925
bác đào đc chưa cho e xin code với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,608
170,712
Latest member
gloverares8
Back
Top Bottom