Warning Dạo các trang mmo nước ngoài

tanphatcpp

Junior
Reactions
15
MR
0.755
Hello ae. Em dành cả 1 ngày dạo các trang mmo nước ngoài, các 4rum buôn bán tk đến service seo các kiểu. Em phải công nhận đa phần ae VN ở đó thôi. Vô tình cờ 1 shop là lòi ra ngay 1 ông VN đang bán tài khoản social media.
Tài thật chứ lại. Định đầu cơ 1 mớ tk nước ngoài về bán 4rum ở VN mà vô vọng quá. 😂😂😂

Hello ae. Em dành cả 1 ngày dạo các trang mmo nước ngoài, các 4rum buôn bán tk đến service seo các kiểu. Em phải công nhận đa phần ae VN ở đó thôi. Vô tình cờ 1 shop là lòi ra ngay 1 ông VN đang bán tài khoản social media.
Tài thật chứ lại. Định đầu cơ 1 mớ tk nước ngoài về bán 4rum ở VN mà vô vọng quá. 😂😂😂
kèo ngoại vẫn đầy mà, có điều đa phần toàn kèo khó nhai ngoại trừ mấy kèo xuyên biên giới như Mail, icloud…

Vô vọng gì. Người ta làm sao thì học vậy. Lấy của vn bán cho nước ngoài. Thị trường rộng chịu khó tìm kiếm thì vẫn có khách thui.

Uk bên đấy bno toàn thuê mấy ô ấn, bangladet,vn mình vì rẻ mà, chứ m mà thuê ngược lại bno thì ko chịu đc nhiệt :))
em phải công nhận bác ạ! nhìn giá làm mmo ở Vn mình em thấy nản. cái tài khoản mà bán có 3000 đồng.
trong khi nước ngoài họ bán 0.2 đô trở lên thôi.

em phải công nhận bác ạ! nhìn giá làm mmo ở Vn mình em thấy nản. cái tài khoản mà bán có 3000 đồng.
trong khi nước ngoài họ bán 0.2 đô trở lên thôi.
nọ hỏi 1 thằng kyc id + scan mặt nó lấy bn, nó kêu 250$ :)))), còn bảo m nghĩ id + scan mặt giá 20$ à ( t trả nó 20$ )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom