Tutorial DannyTuanYT | Bài 08 – Hệ thống trao đổi 4000 Giờ Xem & 1000 Subscribe

nên chọn chủ đề nào để làm youtube và treo tool này có thể bkt vậy bạn. Vì hiện tại mình đang làm reup và tin tức sử dụng giọng nói robot thì có bkt dc ko bạn

3 tài khoản youtube phụ đó có phải khác gmail mình đăng ký lúc đầu không ad

3 tài khoản youtube phụ đó có phải khác gmail mình đăng ký lúc đầu không ad
Khác nha bạn ơi ! Mỗi kênh khác nhau nha !

tool này có an toàn ko ? khi mà hệ thống các kênh có cùng acc subcribe sợ có bị phát hiện ko nhỉ?

ko biết bạn có phải ad bên group hỗ trợ của tool ko nhưng mình thấy cái group đấy đúng nát ,góp ý hay báo lỗi tool đều bị block và chặn ? bạn có thể giải đáp mình các vấn đề bên dưới chứ ? thanks bạn !

nhược điểm :
- 1 ; phí khấu hao cao ; 1 vps 1 ngày view đến hơn 300view nhưng nhận về tốiđa chỉ 6-7k point . trong khi đó mua 300view lại mất đến hơn 26k point
- 2 ; thuật toán có vấn đề , vẫn là vps 1 ngày có thể kiếm đến 6-7k point nhưng 10vps lại max chỉ 50k point 1 ngày ?
- 3 ; hạn chế sử dụng tài nguyên . có thể chạy nhiều vps nhưng lại chỉ được mua view tối đa 3 video và max là 550view ?
- 4 ; too lđem mail của người sử dụng đi spam qua lại với mọi người sử dụng tool và thỉnh thoảng xuất hiện script truy cập những trang web khác và đa phần số này dẫn đến web china !

ko biết bạn có phải ad bên group hỗ trợ của tool ko nhưng mình thấy cái group đấy đúng nát ,góp ý hay báo lỗi tool đều bị block và chặn ? bạn có thể giải đáp mình các vấn đề bên dưới chứ ? thanks bạn !

nhược điểm :
- 1 ; phí khấu hao cao ; 1 vps 1 ngày view đến hơn 300view nhưng nhận về tốiđa chỉ 6-7k point . trong khi đó mua 300view lại mất đến hơn 26k point
- 2 ; thuật toán có vấn đề , vẫn là vps 1 ngày có thể kiếm đến 6-7k point nhưng 10vps lại max chỉ 50k point 1 ngày ?
- 3 ; hạn chế sử dụng tài nguyên . có thể chạy nhiều vps nhưng lại chỉ được mua view tối đa 3 video và max là 550view ?
- 4 ; too lđem mail của người sử dụng đi spam qua lại với mọi người sử dụng tool và thỉnh thoảng xuất hiện script truy cập những trang web khác và đa phần số này dẫn đến web china !
Phần này bạn nên inbox ad của group đó nha.
Mình nói rất rõ và rất nhiều lần trong các comment là mình chỉ là người sử dụng tool.
Thấy tool chạy đc thì làm HD giới thiệu thôi bạn !

nhược điểm :
bởi vì họ còn mang view và sub đi bán

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back